Hướng dẫn cách dán dây cao su gia cố cách âm cánh cửa các loại xe

victory1111

Xe hơi
Mua trả góp đi cụ, sống mà ko có nợ thì mất động lực, mua trả góp vay ngân hàng or ngon thì vay người thân. Hội Tây nó chỉ cần có công việc rồi mua sắm toàn lấy của ngân hàng tiêu rồi cứ làm mà trả nợ đấy thôi ;)
Em thì sợ cảnh nợ nần. Tây nó kiếm obama dễ cụ ạ, xe thì ngon bổ rẻ. Vn mình là cả gia tài, nhìn lên thấy nó có đáng mấy đồng, nhìn xuống thì thấy nó đúng là gia tài rất rất lớn của rất nhiều người Vn. Em chỉ mong thu nhập dân mình cao, chất lượng sống tốt top 30 cung ok. Tiếc là.,,,, Đang ở 100 lẻ mấy hay gì đó cụ ạ, đánh giá sơ bộ chứ thực tế còn thấp nữa.

Bobay

Xe điện
Em thì sợ cảnh nợ nần. Tây nó kiếm obama dễ cụ ạ, xe thì ngon bổ rẻ. Vn mình là cả gia tài, nhìn lên thấy nó có đáng mấy đồng, nhìn xuống thì thấy nó đúng là gia tài rất rất lớn của rất nhiều người Vn. Em chỉ mong thu nhập dân mình cao, chất lượng sống tốt top 30 cung ok. Tiếc là.,,,, Đang ở 100 lẻ mấy hay gì đó cụ ạ, đánh giá sơ bộ chứ thực tế còn thấp nữa.
Xe mua ở các gara bán lại em ko dám ngó vì thực sự là đã nhìn mấy chỗ dọn vệ sinh cho các showroom xe cũ rồi, mở nắp capo rồi dùng vòi nước rửa xe táng thẳng vào đó, mà toàn là Bỉm, Mẹc, Audi, Lexus, Rover...thực sự thấy xót lắm, chả biết có phải mấy con đó hịn tới mức miễn nhiễm với nước xối thẳng vào khoang máy hay ko nữa. Giờ xe đi rồi nhiều cụ cũng đi giữ lắm, cụ để ý trên of có nhiều cụ chủ thật sự khi mô tả xe rất kỹ, qua đó phần nào cũng là sự đảm bảo vì trước khi mua còn cam kết mang xe đi kiểm tra bét nhè rồi mới quyết, nên cũng cũng ko phải lo lắm, tiền ít nhưng tập chung chú ý sẽ được xe ngon và đẹp cụ nhé :)

victory1111

Xe hơi
Xe mua ở các gara bán lại em ko dám ngó vì thực sự là đã nhìn mấy chỗ dọn vệ sinh cho các showroom xe cũ rồi, mở nắp capo rồi dùng vòi nước rửa xe táng thẳng vào đó, mà toàn là Bỉm, Mẹc, Audi, Lexus, Rover...thực sự thấy xót lắm, chả biết có phải mấy con đó hịn tới mức miễn nhiễm với nước xối thẳng vào khoang máy hay ko nữa. Giờ xe đi rồi nhiều cụ cũng đi giữ lắm, cụ để ý trên of có nhiều cụ chủ thật sự khi mô tả xe rất kỹ, qua đó phần nào cũng là sự đảm bảo vì trước khi mua còn cam kết mang xe đi kiểm tra bét nhè rồi mới quyết, nên cũng cũng ko phải lo lắm, tiền ít nhưng tập chung chú ý sẽ được xe ngon và đẹp cụ nhé :)
Em thấy cũng khó cụ ạ, chắc em vay thêm lấy vios mới cụ thấy được không, em thì em ko thần thánh toy tiếc gì, nhưng em thấy kiểu dáng vios mới đẹp hơn city cùng là 2015.

Bobay

Xe điện
Em thấy cũng khó cụ ạ, chắc em vay thêm lấy vios mới cụ thấy được không, em thì em ko thần thánh toy tiếc gì, nhưng em thấy kiểu dáng vios mới đẹp hơn city cùng là 2015.
Cụ lại ko thích xe Hàn nhỉ, tầm tiền đó quá nhiều xe đẹp và quan trọng quá nhiều đồ chơi, đồ thay thế lại quá rẻ...chất lượng thì đã đc khẳng định ;)

victory1111

Xe hơi
Cụ lại ko thích xe Hàn nhỉ, tầm tiền đó quá nhiều xe đẹp và quan trọng quá nhiều đồ chơi, đồ thay thế lại quá rẻ...chất lượng thì đã đc khẳng định ;)
Vầng, em thấy thích vios, xe mới e lại càng thích, nhưng e cố lên xe mới là cả vấn đề. khi thanh toán xót ruột lắm. Em vừa hnay đặt cọc ở cầu giấy, vios e màu đen giá 557, ko biết là có bị đắt không cụ.

THKTS

Xe hơi
Hay đấy cụ. Đỡ lẹt phẹt. Bao nhiêu cụ

Bobay

Xe điện

Bobay

Xe điện
Santafe 2015 cần thiết phải bảo vệ gioăng cánh ngay khi lăn bánh :)

mm13114

Xe đạp
Cụ chủ inbox em cái, 4 cánh cam 2.2 2001. Hải phòng cụ nhé

Bobay

Xe điện
CRV 2013 cần kín hơn khi độ thêm âm thanh :)

Mingxing

Xe buýt
bình thường xe có cao su rồi mà bác, liệu dán lớp cao su này thêm có đỡ ôn ko bác

Bobay

Xe điện
bình thường xe có cao su rồi mà bác, liệu dán lớp cao su này thêm có đỡ ôn ko bác
Xe nào cũng có lớp cao su rồi, bác để ý trên mép cánh cửa luôn có 1 vòng cao su chạy quanh, khi đóng cửa mép đó sẽ đập mặt vào phần thân, tôn xe....đập lâu ngày thì mép cao su trên cánh sẽ bị bầm dập, bẹp, lão hóa và vỡ...
Vậy nên cần bổ sung 1 lớp cao su lên vị trí mép cao su trên cánh đập vào để lúc này, 2 mặt cao su đập vào nhau...sẽ tránh được các hiện tượng vừa nêu, hơn nữa nó giúp cánh cửa chặt hơn, kín hơn rất nhiều ạ :)

Tien Dung 27A

Xe đạp
E đi co jolie ồn quá, cụ cho e xin cái giá với. E ở tp Điện Biên Phủ

Bobay

Xe điện
E đi co jolie ồn quá, cụ cho e xin cái giá với. E ở tp Điện Biên Phủ
Xe cụ làm em ấn tượng lắm lắm vì khi dán xong cánh cửa trước, phần dư của đoạn dây 4m chỉ thừa ra đúng 1 khúc bằng 1 đốt trên của ngón tay cái :D
Jolie dán xong đi sẽ thực sự thấy hiệu quả, cụ nên dán cả 5 cánh để đảm bảo kín cả khoang xe nhé :)
Em gửi xe khách về cụ nhận được ngay nhé ;)
Em inbox cụ giá hội rồi.