Hướng dẫn cách dán dây cao su gia cố cách âm cánh cửa các loại xe

binhtrang

Xe hơi
Làm xe hilux hết bao nhiêu cụ cho e giá với .

Bobay

Xe điện
Em xin up hình thực tế cụ Bobay thi công cho con Cam nhà e. Cảm ơn cụ nhiều nhé. Đúng là có cách âm thêm thật (chắc cao su con cam nó mềm quá nên sau 1 thời gian gặp "tay to" nên ko khít lắm) , hồi trước ngồi trong xe vợ quát còn biết nhưng bây giờ chịu chết :D

Hình như tay gấu nhà cụ cũng to đấy, em thấy cánh trước bên phụ đóng vào cái rụp luôn, ko phải dư tí sức nào :D
Thanks cụ vì vụ chụp hình, hôm đó tối quá nên em cũng ko tiện chụp...
Ps: cụ mat gì có hỏi thì vô xem hình nhé ;) ... xem xong chắc cụ cũng tự dán được đấy :)

Bobay

Xe điện

smat

Xe tải
Hình như tay gấu nhà cụ cũng to đấy, em thấy cánh trước bên phụ đóng vào cái rụp luôn, ko phải dư tí sức nào :D
Ps: cụ mat gì có hỏi thì vô xem hình nhé ;) ... xem xong chắc cụ cũng tự dán được đấy :)
Hôm qua đi ăn cưới Linh Đàm đáng ra em xuống chỗ cụ dán đấy , nhưng vướng mấy con ghẹ nó đi nhờ đòi đi chỗ nọ kia nên chưa xuống đc , dán vào chắc chắn là cách âm nhiều rồi.
Cụ cho em hỏi cụ làm trực tiếp hoặc thợ cụ làm có khác nhau gì về chất lượng cách âm không ?

Chỉnh sửa cuối:

Bobay

Xe điện
Hôm qua đi ăn cưới Linh Đàm đáng ra em xuống chỗ cụ dán đấy , nhưng vướng mấy con ghẹ nó đi nhờ đòi đi chỗ nọ kia nên chưa xuống đc , dán vào chắc chắn là cách âm nhiều rồi
Em khoái vụ nó chống nạn tay to thôi, còn những dòng hạng sang như Cam nhà các cụ dán vào lại kín hơn khá nhiều bởi cánh cửa đã cách âm khá ổn rồi :)

giangthuy3108

Xe buýt
cụ chủ ơi, cụ dán ở HN là chỗ nào vậy? để có gì em còn đánh ra chỗ cụ
thanks cụ

Bobay

Xe điện
cụ chủ ơi, cụ dán ở HN là chỗ nào vậy? để có gì em còn đánh ra chỗ cụ
thanks cụ
Cụ chạy qua 79 Ngọc hồi (gần Bến xe Nước ngầm) thợ bên em dán cho cụ nhé :)
Hoặc nếu nhà cụ gần 69 Vũ Trọng Phụng thì hết giờ hành chính em về làm cho cụ. Cụ xem cân đối nhé :)

giangthuy3108

Xe buýt
Cụ chạy qua 79 Ngọc hồi (gần Bến xe Nước ngầm) thợ bên em dán cho cụ nhé :)
Hoặc nếu nhà cụ gần 69 Vũ Trọng Phụng thì hết giờ hành chính em về làm cho cụ. Cụ xem cân đối nhé :)
em định dán cho con ếch nhà e, 4 cánh cửa chắc dùng hết 4 cuộn cụ nhỉ, cụ ấy vào chỗ kín cái giá cho e nhé, em ở gần Ngã Tư Sở thôi cụ ạ

Bobay

Xe điện
em định dán cho con ếch nhà e, 4 cánh cửa chắc dùng hết 4 cuộn cụ nhỉ, cụ ấy vào chỗ kín cái giá cho e nhé, em ở gần Ngã Tư Sở thôi cụ ạ
Thế thì chiều về cụ phi qua em ở ngay Vũ Trọng Phụng thôi em làm cho cụ :)

smat

Xe tải
Ai cũng thích qua VTPhung chắc tại cụ chủ làm cao tay hơn thợ chăng ?

dhphuoc

Xe máy
Tay vừa to mà lại còn hay nổi nóng nên chắc trong tương lai gần e chắc phải gặp cụ gia cố hẳn mấy lớp cao su nữa cho cánh phụ lái quá hahahaha

Bobay

Xe điện
Ai cũng thích qua VTPhung chắc tại cụ chủ làm cao tay hơn thợ chăng ?
Thì tiện đâu các cụ qua chứ chất lượng cũng một 9 một 10 thôi cụ ạ :)
cụ cho em cái giá vào chỗ kín với ạ, xế escape có dán được không cụ?
Escape dán lên cánh cửa giống Everest cụ ạ, em inbox cụ rầu ;)
Tay vừa to mà lại còn hay nổi nóng nên chắc trong tương lai gần e chắc phải gặp cụ gia cố hẳn mấy lớp cao su nữa cho cánh phụ lái quá hahahaha
Xe em làm những 2 lớp đấy cụ ạ, 1 trên thân xe và 1 trên cánh cửa xe...vấn đề là ở chỗ gấu nhà em dữ thường xuyên ạ ;))

mr_limo

Xe buýt
Cụ inbox cho em giá làm em Cruze cả cốp nhé (và cả giá linh phụ kiện mà tự mang về làm nữa ạ, em cũng thích tự nghịch chút), dạo này thấy cứ kịch kịch nghe xót ruột quá, tiện thì cả Cam LE 2010 nữa ợ (em này thì nghe cũng phịch phịch rồi nhưng thấy vụ chống nạn tay to thì cũng khoái khoái).

vietpq75hanes

Xe container
Hay đây, Hà Nội có chỗ nào bán cái này không bác chủ thớt ơi???

Bobay

Xe điện
Cụ inbox cho em giá làm em Cruze cả cốp nhé (và cả giá linh phụ kiện mà tự mang về làm nữa ạ, em cũng thích tự nghịch chút), dạo này thấy cứ kịch kịch nghe xót ruột quá, tiện thì cả Cam LE 2010 nữa ợ (em này thì nghe cũng phịch phịch rồi nhưng thấy vụ chống nạn tay to thì cũng khoái khoái).
Món này các cụ ở tỉnh xa toàn mua và tự dán khi nhìn hình thôi ạ...cái cảm giác tự làm nó mới sướng cái thằng người cụ ạ :) .... Em inbox cụ rầu.
Hay đây, Hà Nội có chỗ nào bán cái này không bác chủ thớt ơi???
Bên em làm đại lý phân phối của hãng bên Korea mà cụ, cụ cần thì ới em nhé ;)

malia

Xe máy
Địa chỉ ở chữ ký của cụ chủ kia kìa :). Chưa có xe nhưng mà save cái này lại để sau dùng. Thank cụ chủ.

Bobay

Xe điện
Địa chỉ ở chữ ký của cụ chủ kia kìa :). Chưa có xe nhưng mà save cái này lại để sau dùng. Thank cụ chủ.
Vâng, xe mới dán luôn là ngon nhứt cụ ạ, vừa đậm đà, vừa bảo quản xe tốt hơn...em thấy nhiều cụ cầm khăn phảy từng hạt bụi...yêu xe như thế nên có món này cứ gọi là tấm tắc suốt cơ đấy :)