[Thảo luận] Hung Thần !

Qua Cơn Mê

Xe tải
Có hôm em thấy hung thần dư lày đi vào Đê La Thành. Chả hiểu sao cai đường hẹp thế mà vẫn cho nó đi vào!:102:
Em cũng gặp các hung thần này ở Đê La Thành mấy lần rồi , đi đằng sau nó khổ lắm :(

pupil

Xe điện
Vì cơ chế thị trường vì sức tăng nhanh của dân số, vì sự phát triển của đất nước và vì sức ép của chủ đầu từ lên nhà thầu mà các hung thần nói trên phải oằn tà là vằn chứ thức ra nó đâu muốn thế, nghĩ đi rồi lại nghĩ lại, họ không"Đường xa tải nặng" thì lấy đâu ra công trình cầu cống mặt bằng đường xá cho anh em minh off ạ. cái gì cũng có cái giá của nó vì vậy đề nghị anh em khi gặp Hung Thần thì bật xinhan phải tấp vào lề đường đi chậm chậm cho HThần đi qua. Không vượt đèn đỏ các đoạn đường mà HThần hay off, ngoài ra khi đi bộ cũng không nên qua đường mà không quay ngang quay ngửa đoạn HThần hay lai vãng đến:77::77::77:
Có ai cấm phát triển đâu cơ chứ, chỉ cần chúng nó che chắn lại cẩn thận và chạy cho tử tế thôi, đừng có vì chút lợi nhuận mà khiến bao nhiêu người phải khổ, trong đó có cả con em chúng nó. Trời mưa + bùn đất đã gây bao nhiêu tai nạn thương tâm rồi còn gì! Lợi nhuận của cá nhân chúng nó có bù đắp nổi không? Sáng sớm các cụ thử ra đường GP, Đại Cồ Việt, cầu vượt Vọng xem - Tây nó sang chơi nó khinh cho có nhục Quốc thể không?

lenamhung83

Xe tăng
Đi sau những con hung thần này ở những đoạn đường hẹp ức chế vãi :77:
Còn đi trước những hung thần này ở đoạn đường vắng còn sợ hơn, xe con mình chạy đến 70km mà nó cứ lừ lừ sau ***, nhìn qua gương giữa hãi lắm, tránh ra cho nó vượt mà vẫn run

Minh Ngoc

Xe tăng
Cái này là chuyện thường ngày ở huyện thôi mà

Minh Ngoc

Xe tăng
Còn đi trước những hung thần này ở đoạn đường vắng còn sợ hơn, xe con mình chạy đến 70km mà nó cứ lừ lừ sau ***, nhìn qua gương giữa hãi lắm, tránh ra cho nó vượt mà vẫn run
Đi sau nó còn nguy hơn cụ ơi. Nhất là lúc lên dốc thì thôi rồi, run như cầy sấy luôn ạ.

20L5725

Xe tăng
Em hỏi khí không phải: Có phải cái chỗ đỏ đỏ là nó cơi nới thêm phải không ạ?
Sao như thế nó vẫn lưu hành được?

Giả sử nhà bạn kinh doanh vận tải bạn là chủ những chiếc xe này bạn cũng sẽ làm y chang như vậy thậm chí có khi còn cơi nới cao hơn, đóng thuế tháng thôi mà xã hội vốn dỹ là như thế, ko ai hâm mua xe 30T rồi trở đúng 30T hàng đâu.

ztchuvn

Xe máy
thỉnh thoảng em đi trên đường Giải Phóng còn thấy mấy thằng này bung cả nắp sau rơi từng tảng đất to hơn cái 4c xuống đường cơ ạ, theo sau là mấy cái xe máy ngã chỏng chơ, may mà ko ai làm sao :( nói chung ra đường gặp phải mấy thằng Chí Phèo này nên tránh xa cho dù đi 2b hay 4b, đừng bám đuôi hay chặn đầu nó làm j, thiệt mình trước tiên ^:)^