[TNGT] Hung thần nổ lốp đè cẩm ly

STARIUS

Xe buýt
Chúc mừng cụ tai qua nạn khỏi.giải quyết thế nào hả cụ.
Công an ra hiện trường, chú xe tải lúc đầu tưởng chết người thì bỏ chạy, sau đó quay lại. Gọi bảo hiểm ra chụp ảnh nữa. Lập sơ đồ hiện trường, em gọi cẩu xe về bãi xe công an, xe tải cũng về đó. Rồi mấy anh em em đi nhậu mừng thoát nạn, 11h gì đó về nhà.

HTlangtu

Xe điện
Công an ra hiện trường, chú xe tải lúc đầu tưởng chết người thì bỏ chạy, sau đó quay lại. Gọi bảo hiểm ra chụp ảnh nữa. Lập sơ đồ hiện trường, em gọi cẩu xe về bãi xe công an, xe tải cũng về đó. Rồi mấy anh em em đi nhậu mừng thoát nạn, 11h gì đó về nhà.
Đậu..e ghét nhất cái trò: "tưởng chết người bỏ chạy". Mịe nó, làm ngta bị thương, nhiều khi chỉ mang đến viện sớm 2 phút là cứu được, lại chạy cmn đi, cho thêm tội cố ý giết người - cho chit cmn nó đi.
Trường hợp như thẳng trẩu ở Bắc Ninh là hãn hữu. Mình cứ cố cứu giúp, có thiện trí, người nhà đa phần ai nỡ giết thịt đâu.
Loại này đi đường bị xxx vợt, có khi lại chửi bới lọ chai nhặng cả lên. Nhưng đoạn k có xxx theo dõi xem. Xác cmn định là Quái vật đường phố chứ hung thần hung thánh cái chóe gì
Mừng các cụ xe cam thoát nạn

dungphp

Xe điện
Lúc xe dưng rồi mới biết là còn được sống nhể. Vãi linh hồn, nó mới dìu dắt, sàm sỡ tí chứ chưa đè ra

Nobita VN

Xe tải
Vâng.quan trọng các cụ an toàn là tốt rồi.xe hỏng thì đã có bảo hiểm và người sai chịu.em cũng có lần định dừng đèn đỏ chỗ Lai Cách QL5A,nháy phanh vài cái rồi mà nhìn gương hậu vẫn thấy chú xe cons không thấy có hiện tượng phanh lại.em đành nhấn gas vượt đèn vàng.y như rằng xe cons cũng vượt theo.hú hồn vì lúc đó chỉ làn giữa em đi thẳng,làn trong dành rẽ trái đã dừng đỏ lâu rồi.làn ngoài xe máy đầy.

ubisapro

Xe trâu
Híc, nhìn ghê quá :((

Nghia29

Xe hơi
Nổ lốp mà thế là may rồi các cụ ạ.

PandaPanda

Xe máy
đèn đỏ mà xe bên không giảm tốc nhỉ

khoatran

Xe hơi
Em ngồi ghế sau bên phụ xe cam. Cty em đi Hoàng Mai về gần Vinh thì bị. May giờ này vẫn ngồi đây chém với các cụ.
Bao giờ cụ mổ Trâu nhớ gọi em nhá! Nhà còn mấy lít diệu ngon mà chửa có dịp dùng! Chúc mừng cụ!