[Thảo luận] Hung thần cán người đi xe đạp-11h30- Ngã tư Trần Phú - Hoàng Diệu (cách đây 5 phút)

Tuanphim

Xe điện
Giá như tài xế không hoảng sợ, tiến hoạc lùi xe một chút thì nạn nhân có thể sẽ không mất nhiều máu và đưa đến bệnh viện kịp không dẫn đến tử vong.
Chia sẻ với gia đình người bị nạn.

huygiadj

Xe máy
chính xác là lúc gây ra tai nạn em đi sau lưng ,lúc đó bác gái đi qua đèn đỏ ( đi thẳng trần phú ) xe be tông cũng vùa đèn xanh lên rẽ theo hướng hoàng diệu trần phú ,lúc đó bác gái vẫn chạy giữa làn ,bỗng dưng nghe tiếng người gào lên ,khi em đên nơi bánh xe đi qua được chân bác gái ,còn một bánh vẫn đè lên tay phải ,lúc cảnh sát bảo vệ chạy ra bảo lái xe thì người lái xe mới nổ máy chạy thêm một chút ,chứ ko phải chạy 2m ,lúc đó bác gái vẫn mở mắt nhìn mọi người ,em có chụp ảnh ,nhưng bác chủ thớt chụp rồi lên thôi, với lại bác gái đã yên gnhir lên em xóa hết ,cầu cho linh hồn bác gái siêu thoát ,và tìm thấy thân nhân:s:s:s:s:s:s:s:s:(:(:(:(

vungoctu

Xe hơi
Cầu cho linh hồn bác siêu thoát,xin chia bùn cùng gia đình.

kuty

Xe tải
híc.chia buồn với gia đình cụ
:'(:'(

Sao giờ đó mà thằng xe điên này được đi vào phố nhỉ các cụ nhỉ?
Sao lại để xe to như thế đi vào nội đô giờ đấy nhỉ?
Sao Hung thần lại được phép vào phố giờ này các cụ nhỉ? Cầu mong nạn nhân tai qua nạn khỏi.:'(
Sao buổi trưa mà hung thần vẫn đc đi nhỉ? hix nó cán nát tan cái xe đạp :(...cầu mong người bị nan tai qua nạn khỏi
Xe của Vinaconex - con đẻ của ..... mà :77::77::77:
Con giời thì giờ đấy cũng không được chạy kụ ạ.
Mấy con này chạy được theo em là nó đang xây nhà QH hoặc tòa nhà gì của bọn QĐ cuối đường Nguyễn Tri Phương ấy.

Xin chia buồn đến nạn nhân và gia đình

belancer

Xe buýt
Khổ quá, chỗ đó ngay gần St Paul, sao không ai đưa đi cấp cứu kịp thời nhỉ. Nếu đi ngay chắc chỉ mất 5p. Thấy mọi người có vẻ bàng quan quá.

nguyenhaiha

Xe buýt
chính xác là lúc gây ra tai nạn em đi sau lưng ,lúc đó bác gái đi qua đèn đỏ ( đi thẳng trần phú ) xe be tông cũng vùa đèn xanh lên rẽ theo hướng hoàng diệu trần phú ,lúc đó bác gái vẫn chạy giữa làn :(:(:(:(
Lỗi vượt đèn đỏ và đi giữa làn dành cho xe oto dẫn đến thiệt mạng, nguyên nhân cũng một phần ở xe đạp và 2b hay vi phạm luật giao thông và tạt đầu oto, amen

kienbinh

Xe điện
ghê quá.mẹ mấy thằng xe tải.hôm qua em đi cầu Vĩnh Tuy em di 70km/h bọn 4 chân 5 chân vượt em ầm ầm em dự là phải 80 90km/h

20L5725

Xe tăng
Cả người post bài lẫn các bạn đã xem bài này lẫn công luận chung đều có 1 cái nhìn phiến diện( xu hướng chung bảo làm sao ko khổ 4 bánh),Các bạn ko xem xét kỹ đã phán luôn 1 câu là Hung thần==> LX 4B sai, Ở vụ này tai nạn xẩy ra là ở bánh sau có ai nhìn ko trời, lỗi hỗn hợp trong đó 80% số lớn thuộc về người điều khiển xe đạp, đúng luật mà làm LX sẽ ko sao hết BH lo giùm 50T.

ztchuvn

Xe máy
Người đi xe thô sơ và 2 bánh có lỗi là 1 chuyện nhưng em rất ác cảm với mấy cái thể loại quan tài di động này ợ, chạy trong thành phố cứ như ăn cướp, ko nhường nhịn, đâm phải đứa nào đứa đấy thiệt, 30 củ là cùng [-(. Nên chăng phải xử bắn mấy chú làm gương và thay đổi cơ chế cấp bằng cho mấy loại xe này thật chặt thì may ra ...

yeuthiphainoi

Xe máy
nói chung là xe to chạy trong thành phố thường ẩu hơn bình thường, cướp đường, phóng nhanh. Đêm hôm 23.4 em bị chứng kiến từ đầu đển cuối hung thần kẹp chết ông đi xe máy - quả trộn bê tông to oành đấy phi từ Giảng Võ rẽ ra Nguyễn Thái Học, lúc đấy 9h50p, em nhớ chính xác vì lúc đấy con bé đang xuôi chiều Kim Mã, Nguyễn Thái Học - vừa kịp nhìn thấy hung thần lao uỳnh uỳnh ra, đang lẩm bẩm: Mother, cái thằng này bị điên hay sao thế? - thì thấy nó đứng khựng lại giữa đường vì ùi một chú tung *** - văng lên rồi chẹt tiếp - chạy qua đã thấy gọn lỏn giữa 2 bánh sau. Thằng lái mở cửa chạy thục mạng. Bọn em còn bảo nhau thôi rồi - nó đứng lại thì người bị đâm ra chỉ bị húc vào, chứ nó chạy thế kia chắc xong phim rồi. Định đi luôn vì ghê quá nhưng nghĩ bụng nhỡ người ta còn sống mà mình không xuống xem gọi cứu thươgn thì ân hận. Đi bộ xuống ngó. Nằm im re giữa hai bánh. Máu me tùm lum. Xong
ngày hôm sau đi qua thấy bát hương cắm ở lề đường.
Rởn cả người mấy ngày trời!

xe chua lua

Xe tải
thương tậm sao dọa này tai nạn nhiều quá thế nhỉ

Tran Thanh Binh

Xe tải
nhìn ảnh ghê quá.sao bác ko sơ cứu cho nạn nhân được à