Chi hội HTX Mazda6 MT - Hồi 1

Trạng thái
Thớt đang đóng

DANG NGOC VINH

Xe buýt
@Valky: lại tranh thủ tạt ngang tạt ngửa Nam Định làm gì thế, sao ko tranh thủ THỊNH LONG xong thì ghé qua "Quất luôn" cho nó đủ cặp e ơi?

dungdadieu

Xe buýt
Tình hình kinh tế khó khăn, gia đình em quyết tâm đi theo con đường và chính sách "Tăng xin, giảm mua, tích cực cầm nhầm". Trong HTX có Cụ nào thanh lý cái ghế ngồi ô tô cho trẻ em thì nhượng lại cho em ạ. Thèng Ku nhà em sắp ngồi được rùi hihi

wasabi

Xe tăng
em gửi riêng mụ gái nhá :)) cháu nó chỉ định rồi đấy. ù suông nước bọt lâu quá rồi, xem tình hình cuối tuần này chiến luôn đê, made in cát cát village sapa đấy

quandua

Xe buýt
Lão Già Làng vừa hỏi nhà cháu rằng của anh là con lợn mán cơ mà, sao thằng Xoăn nó lại chỉ vào con hổ??? Ở quê lão, con như thế gọi là con hổ.
Lão ấy nhờ coi có đàm phán sang con gì được không chứ lâu lâu lại nhắc hắn thẹn!

20K6644

Xe buýt
Tình hình kinh tế khó khăn, gia đình em quyết tâm đi theo con đường và chính sách "Tăng xin, giảm mua, tích cực cầm nhầm". Trong HTX có Cụ nào thanh lý cái ghế ngồi ô tô cho trẻ em thì nhượng lại cho em ạ. Thèng Ku nhà em sắp ngồi được rùi hihi
CỤ hỏi nhà Đau mồm ý, hắn chuẩn bị hết rồi nhưng chưa có điều kiện để thử

giangvo502

Xe tải
Các cụ cho cháu hỏi cái thằng taobao nó có ở Bắc Kinh không ạ? Nhà cháu từ 30/4-3/5 ở đấy. Có cụ nào cần khuân vác gì thì nhà cháu xách về SG cho nhé. Nếu không có taobao thì có thể đến chỗ nào xách đồ chơi cho M6 nhà mình được nữa không ạ?

laze_a1

Xe tăng
em gửi riêng mụ gái nhá :)) cháu nó chỉ định rồi đấy. ù suông nước bọt lâu quá rồi, xem tình hình cuối tuần này chiến luôn đê, made in cát cát village sapa đấy

Tóc xoăn hỏi câu khó quá, bố tóc xoăn đành trả lời bừa:
- Đây là con lợn mán, ở trên này người ta nuôi để giết thịt, nhưng dưới xuôi thì chỉ để làm cảnh, để tô và vẽ cho đẹp thôi.
Tóc xoăn cười tủm:
- Thế gọi là "độ" phải ko bố?
Bố tóc xoăn gãi đầu, cười, rồi nhìn xa xăm, buồn xa xăm, miệng lẩm bẩm:
- Ừ, là độ, độ ... "độ lợn" con ạ
Thầy nào nghe đến đoạn này giật mình thì vào báo danh khẩn.

GLPro

Xe điện
http://www.otofun.net/threads/254450-htx-mazda6-mt
Website
www.otofun.net
Tóc xoăn hỏi câu khó quá, bố tóc xoăn đành trả lời bừa:
- Đây là con lợn mán, ở trên này người ta nuôi để giết thịt, nhưng dưới xuôi thì chỉ để làm cảnh, để tô và vẽ cho đẹp thôi.
Tóc xoăn cười tủm:
- Thế gọi là "độ" phải ko bố?
Bố tóc xoăn gãi đầu, cười, rồi nhìn xa xăm, buồn xa xăm, miệng lẩm bẩm:
- Ừ, là độ, độ ... "độ lợn" con ạ
Thầy nào nghe đến đoạn này giật mình thì vào báo danh khẩn.
Lợn độ xong nó xổng chuồng chạy hết cả rồi, đội còn lại chưa đến tuổi độ nhá, đợi 1 tháng nữa đến tuổi mới có để độ nhá :))

dungdadieu

Xe buýt
CỤ hỏi nhà Đau mồm ý, hắn chuẩn bị hết rồi nhưng chưa có điều kiện để thử
Cái Cụ này, lại động vào nỗi đau của Người ta rồi
@keo 502: Nhà Cụ có điều kiện quá, em đọc báo thấy biểu Bắc Kinh ô nhiễm thuộc dạng khủng, Cụ sang đấy nhớ làm sẵn vài chục cái khẩu trang dùng 1 lần mua tại Việt Nam cho nó chuẩn nhé.
@all: Con nhợn này mà xịt thì HTX ăn nhòe!!! Em lâu lắm rồi không xơi tiết canh, lòng lợn thì thi thoảng mới chén

trungdt06

Xe buýt
e cũng nghe vụ hổ mán này nhiều lần lắm oài đấy :)) nhưg toàn thấy các thầy mần với nhau :-"

wasabi

Xe tăng
ặc ặc con mụ này rắn rết kinh, 1 tháng nữa thì nó đẻ vài lứa rồi còn gì, 1 tháng nữa thì mụ làm đàn này về vỗ béo là vừa

các cụ bảo chọn bạn mà chơi, ù mệ chơi với con mụ này cả đời ko được miếng rồi lợn mán :))
Mấy thầy ăn toàn khoai thu xếp xuống thủ đô làm tý đê, nếu ko xuống được thì báo sớm bọn em kéo lên TN phá đảo vậy. Lịch sẽ thi đấu tại huynh đệ quán nhà laze, trước tiên giới thiệu sơ qua với các cụ. Đây là huynh đệ quán

còn đây là nhân viên phục vụ huynh đệ quán, kiêm ái thiếp của chủ quán :)):)):))

wasabi

Xe tăng
còn đây là xe chở lợn cho mụ gái, tuy dừ nhưng vẫn chiến lắm, dư sức tung hoành nam bắc. Lần này chạy toàn đèo dốc quanh co, có chạy mới thấy ma sấu vẫn chiến lắm. Đây là đoạn từ bắc hà chạy về, đường gần 20km quanh co chỉ có dốc lên, xe em chạy 02 lớn + 1 bé mà toàn phải phang số 3 đều ga quất đấy, đường giống như chạy sapa vậy. Sapa chẳng có gì toàn người với người.

@ keo 502: taobao ở bắc kinh có mà đầy, có điều cụ ko thể đi mua đồ được, thành phố nó rộng lắm ko như của nhà mềnh đâu, may mắn gặp cái shop nó gần ks thì còn được. HN mở rộng cũng chỉ bằng một góc của nó. Nếu muốn thì hỏi bọn bên đó xem chỗ nào gần Ks có chợ hay phố buôn bán đồ oto rồi ra đó mà ngó.

GLPro

Xe điện
Website
www.otofun.net
còn đây là xe chở lợn cho mụ gái, tuy dừ nhưng vẫn chiến lắm, dư sức tung hoành nam bắc. Lần này chạy toàn đèo dốc quanh co, có chạy mới thấy ma sấu vẫn chiến lắm. Đây là đoạn từ bắc hà chạy về, đường gần 20km quanh co chỉ có dốc lên, xe em chạy 02 lớn + 1 bé mà toàn phải phang số 3 đều ga quất đấy, đường giống như chạy sapa vậy. Sapa chẳng có gì toàn người với người.

@ keo 502: taobao ở bắc kinh có mà đầy, có điều cụ ko thể đi mua đồ được, thành phố nó rộng lắm ko như của nhà mềnh đâu, may mắn gặp cái shop nó gần ks thì còn được. HN mở rộng cũng chỉ bằng một góc của nó. Nếu muốn thì hỏi bọn bên đó xem chỗ nào gần Ks có chợ hay phố buôn bán đồ oto rồi ra đó mà ngó.

Ô, quả lợn tơ nõn nà mà chỉ được đi xe này thôi á, em tưởng phải có đoàn xe điệp đưa đón chứ :P

laze_a1

Xe tăng
Ô, quả lợn tơ nõn nà mà chỉ được đi xe này thôi á, em tưởng phải có đoàn xe điệp đưa đón chứ :P
Xem chừng ăn được quả nhợn thì còn dài dài.
Thầy khỏi "độ lợn" làm gì, Huynh đệ quán tuyền tông dật, hô phát nhợn xếp thành đàn, xếp hàng thích "con" nào "thịt" con đấy.
Ae HN chờ mốc mép chả thấy nhợn đâu, lại còn rủ rê rắc thính đội ATK, thật là điêu hơn cả...thầy cúng ;;)

Lethinh79_tn

Xe buýt
Cho em 1 tháng để chăm bẵm con nhợn, các cụ atk xem xét tìn hìn kẹp nhau xuống đây làm tí cho vui đê. Lần này thề hứa đảm bảo nhá :))
1 Tháng nữa cơ ạ? Để E dặn mấy thằng đệ trồng ngô nấu diệu từ bây giờ vậy! :)

Lethinh79_tn

Xe buýt
2 lão ATK kia cứ thấy thập thò ko ý kiến gì à?
Cụ wa chốt lịch chưa để E lôi kéo mấy lão cái?

GLPro

Xe điện
Website
www.otofun.net
1 Tháng nữa cơ ạ? Để E dặn mấy thằng đệ trồng ngô nấu diệu từ bây giờ vậy! :)
Chuẩn :))
Đợt này em bận lắm, đi công tác suốt nên không chắc chắn nghỉ được ngày nào đâu.

@Laser: chơi với mợ nhiều nên cũng hưởng được tí sái. Mợ cứ để yên đấy, hôm tới em dẫn nhợn về abc abc abc vào cái lũ thối mồm :)

giangvo502

Xe tải
Em like cái đuôi gió xe chở lợn này quá, cụ wasabi mua ở đâu đấy, rổ giá thế nào ạ? Chỉ nhà cháu với!

@dungdadieu: nhà cháu dạo này thất nghiệp, tiện có vé mời free từ a đến z nên đi luôn chứ kinh tế buồn thế này thi làm gì mà có điều kiện gì đâu cụ :(

Chỉnh sửa cuối:

dungdadieu

Xe buýt
Em cũng có con lợn còi góp vui với các Cụ b-)b-)b-)

@ Cụ WA: Nhà Cụ mới đổi biển 1 tịt đã đi du hí xa thế!

Chỉnh sửa cuối:
Trạng thái
Thớt đang đóng