Chi hội HTX Mazda6 MT - Hồi 1

Trạng thái
Thớt đang đóng

GLPro

Xe điện
http://www.otofun.net/threads/254450-htx-mazda6-mt
Website
www.otofun.net
Em Up của cụ Moe vào trang 300 rồi ạ, lão đầu bạc tự giác thực hiện đê :)
Em tổng kêt 1 số tư liệu đến trang 50, Up vào trang 1. Đề nghị cụ Valky có vài đầu trang 50 copy paste lại hộ nhà em cái. xong PM để em dọn lại cái tr1 cho nó sạch. Thanks Valky trước :)
Em tổng kêt 1 số tư liệu trang 50-100, Up vào trang 100.
Cụ Trungdt có bài ở đầu trg 30 Up hộ em "đường cong" của nhà Moe với. Thnks cụ :)

Chỉnh sửa cuối:

E43000

Xe tăng
Các cụ quy hoạch thì nên theo số post (#) ý, nó chính xác hơn là số trang...

Ví dụ: như bài này của em là post #3062 và hiện là trang77 ạ :))

Chỉnh sửa cuối:

trungdt06

Xe buýt
Dạ em update di sản nhà Moe và lão Đầu bạc rồi ạ, có dự án nào hay em sẽ update tiếp vào page 300 cho hoành tá tràng nhé :))

wasabi

Xe tăng
Mụ gái up giúp em cái này trang đầu cái :P

Má ơi nó đẹp quá, đúng dòng cơ bắp mơ ước của em, nhìn thấy mà tủi thân. ảnh chi tiết mụ xem ở dưới đây
http://www.flickr.com/photos/80404432@N07/

xe được dọn và độ rất kỹ, chỉ có âm thanh hình ảnh và nệm da là làm tại đây, còn lại toàn đặt bên mẽo về. giừ hắn phải về bên mẽo nên phải bán, giá chất lắm nghĩ mãi chắc chỉ có mụ chơi được, lấy về cho vợ chạy, thỉnh thoảng em qua ngó làm một vòng.
Từ lúc nhìn thấy em mất ăn mất ngủ, tối qua ko ngủ được, nghĩ mãi làm thế nào để có 40k, sáng nay ăn sáng hết 3 tô phở bò kobe mà ko thấy ngon :)):)):))

GLPro

Xe điện
Website
www.otofun.net
Hic, mụ ác nó vừa thôi, mình mụ mất ngủ bi giờ thêm cả em nữa òi. Íu mệ, em quyết bán đất, giá mà chủ xe không độ thêm Focal thì giá mềm đi biết bao nhiêu, lần đầu tiên em ghét Focal :(( :(( :((

Mệ, éo ngủ được thật. em nó đẹp quá. :(( :(( :((

Chỉnh sửa cuối:

FOCUS-1

Xe tăng
Nhìn cái tapi cửa bên phụ mất điểm quá :-B. Em thì em chả thích thể loại này, cái gì phải hiện đại như kiểu....fe ja j hay lam bo j ni hay đại loại thế...;))

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

vinhbt

Xe buýt
Để mai rảnh em up cho cụ ạ.
Trong HTX có cái sờ lô gừn nữa mà cụ chưa bít rồi: "Đỉnh cao của độ xe là xúi thèng khác làm điều mình íu dám làm" =))
Mụ MOE vào học thuộc cía sồ lồ gừn này đi nhá =)) =)) mấy lão "thuốc" mụ MOE ghê quá :D

Moe

Xe hơi
Hic, mụ ác nó vừa thôi, mình mụ mất ngủ bi giờ thêm cả em nữa òi. Íu mệ, em quyết bán đất, giá mà chủ xe không độ thêm Focal thì giá mềm đi biết bao nhiêu, lần đầu tiên em ghét Focal :(( :(( :((

Mệ, éo ngủ được thật. em nó đẹp quá. :(( :(( :((
Éo hiểu xe này có gì đẹp mà các cụ mê vậy? đ.í.t thì tóp như thằng suy dinh dưỡng, tapbi chẳng khác đếch gì con Kia Pride Beta của em ngày xưa, cần số giống hệt của Daewoo Cielo số tự động, vô lăng như cái khuôn để làm nón.
Túm lại xấu toàn diện :D.

vinhbt

Xe buýt
Mụ gái up giúp em cái này trang đầu cái :P

Má ơi nó đẹp quá, đúng dòng cơ bắp mơ ước của em, nhìn thấy mà tủi thân. ảnh chi tiết mụ xem ở dưới đây
http://www.flickr.com/photos/80404432@N07/

xe được dọn và độ rất kỹ, chỉ có âm thanh hình ảnh và nệm da là làm tại đây, còn lại toàn đặt bên mẽo về. giừ hắn phải về bên mẽo nên phải bán, giá chất lắm nghĩ mãi chắc chỉ có mụ chơi được, lấy về cho vợ chạy, thỉnh thoảng em qua ngó làm một vòng.
Từ lúc nhìn thấy em mất ăn mất ngủ, tối qua ko ngủ được, nghĩ mãi làm thế nào để có 40k, sáng nay ăn sáng hết 3 tô phở bò kobe mà ko thấy ngon :)):)):))
Nhìn yêu thế nhưng mà 40k thì cụ Cải tối nay về úp con lô hay con đề là có hi vọng đới :D Nghĩ nhiều làm gì cho mệt óc :"> Vừa nhanh vừa gọn :)

vinhbt

Xe buýt
Éo hiểu xe này có gì đẹp mà các cụ mê vậy? đ.í.t thì tóp như thằng suy dinh dưỡng, tapbi chẳng khác đếch gì con Kia Pride Beta của em ngày xưa, cần số giống hệt của Daewoo Cielo số tự động, vô lăng như cái khuôn để làm nón.
Túm lại xấu toàn diện :D.
Mụ này chủ nghĩa AQ :)) Ko ăn dc thì đạp đổ :D
Mustang ....:x

GLPro

Xe điện
Website
www.otofun.net
Nhìn cái tapi cửa bên phụ mất điểm quá :-B. Em thì em chả thích thể loại này, cái gì phải hiện đại như kiểu....fe ja j hay lam bo j ni hay đại loại thế...;))
Cái tapi phụ, cột A cả trần xe làm không hết bi nhiêu tiền đâu. Quan trọng là máy con này ngon quá. Con này ở VN còn hiếm hơn cả bò với ngựa đấy cụ ạ. Ko phải ngọc quyên với ngoc trinh đâu nhá, Đẹp kiểu Marilyn monroe nó mới vĩnh hằng :P

longin

Xe hơi
Tại cụ ủn e lên đấy nhá :D

Dạ em kính chào các cụ, e vừa mới bắc được cái thang lên tầng 3 rồi ạ. Hy vọng lên tầng thì sẽ có nhiều gió mát hơn các cụ nhỉ :))

Tình hình là em xin update tác phẩm đường cong của cụ Moe:

Và di sản của lão Đầu bạc:
1. Vành vô lăng khâu da lạc đà sa mạc Gobi

2. Túi khí bọc da lạc đà một bướu, chữ SRS AIRBAG khắc chìm bằng laze

3. Mặt đài AHU sơn vân Carbon 3D Diamond ( Cái này thì thường vì em biết có vài lão chơi rồi :))

Và tiếp tục update nhiều cái hay ho nữa...
Các cụ cho hỏi khâu vô lăng ở đâu vậy, hết bao nhiêu và nhất lá cái món bấm bấm trên vô lăng, em cũng muốn làm quá

20K6644

Xe buýt
Cái tapi phụ, cột A cả trần xe làm không hết bi nhiêu tiền đâu. Quan trọng là máy con này ngon quá. Con này ở VN còn hiếm hơn cả bò với ngựa đấy cụ ạ. Ko phải ngọc quyên với ngoc trinh đâu nhá, Đẹp kiểu Marilyn monroe nó mới vĩnh hằng :P
Chết cười với kiểu bình luận của cụ

FOCUS-1

Xe tăng
Hề hề đúng là 7x suy nghĩ khác 8x nhiều thật bảo sao 9x nó lại máu thế :D

laze_a1

Xe tăng
Cụ chay tịnh đi cái, suốt ngày cm liên quan đến ... ái, sốt cả ruột :-B

wasabi

Xe tăng
Mấy chú tóc xanh chê ngựa hoang của anh xê ra chỗ khác nhé :P trông bửn bửn vậy thôi mà mấy thằng đầu 3 thứ tóc như anh lại mơ không được, món siêu di sản này chỉ hợp với anh và mụ gái thôi, chẹp chẹp, mụ gái đâu góp cổ phần đê, em góp 4k mụ góp số còn lại :D về em đầu tư làm cái tủ kính thật to.
@Vinh bờ to tướng : quạt làm mát xe anh cũng vừa tèo mới đau, giờ chẳng biết nói sao :21::21::21:

vinhbt

Xe buýt
Mấy chú tóc xanh chê ngựa hoang của anh xê ra chỗ khác nhé :P trông bửn bửn vậy thôi mà mấy thằng đầu 3 thứ tóc như anh lại mơ không được, món siêu di sản này chỉ hợp với anh và mụ gái thôi, chẹp chẹp, mụ gái đâu góp cổ phần đê, em góp 4k mụ góp số còn lại :D về em đầu tư làm cái tủ kính thật to.
@Vinh bờ to tướng : quạt làm mát xe anh cũng vừa tèo mới đau, giờ chẳng biết nói sao :21::21::21:
:)) E ếu biết nhá =)) có 2 cái chia 2 vậy :))

GLPro

Xe điện
Website
www.otofun.net
Em cũng góp 4k nữa, với cả đầu tư dàn đèn Led hịn soi vào cái tủ kính cho nó long sờ lanh :))

Trạng thái
Thớt đang đóng