Chi hội HTX Mazda6 MT - Hồi 1

Trạng thái
Thớt đang đóng

trungdt06

Xe buýt
Cụ trungdt06 hôm nay mần ăn thế nào rùi ợ. Sozi cụ em hôm nay làm cái sự kiện cho Intel nên kẹt ở phố cổ suốt cả chiều :(
E vừa vã tennis về, lúc xong việc muộn quá nên e cũng không gọi cho cụ, Hix ốm lăn lóc cả tuần không sờ đến vợ thế là giận em mới chết chứ hết sạch ác qui :)) em gọi có cụ GLPro tư vấn em làm nguyên con bình mới thông qua cụ Đau mồm :D e mới xử xong vụ CD và AUX ở chỗ cụ Mr.Bean ngọt lịm rồi cụ ạ. Thanks các cụ đã nhiệt tình chỉ giáo em. Chiều mai các cụ cafe đông đủ nhé

@ FOCUS-1: Cụ Hoàn vưỡn bảo xe cụ có quả CD, Mini CD gì đó ngon choét =))

Chỉnh sửa cuối:

GLPro

Xe điện
http://www.otofun.net/threads/254450-htx-mazda6-mt
Website
www.otofun.net
E vừa vã tennis về, lúc xong việc muộn quá nên e cũng không gọi cho cụ, Hix ốm lăn lóc cả tuần không sờ đến vợ thế là giận em mới chết chứ hết sạch ác qui :)) em gọi có cụ GLPro tư vấn em làm nguyên con bình mới thông qua cụ Đau mồm :D e mới xử xong vụ CD và AUX ở chỗ cụ Mr.Bean ngọt lịm rồi cụ ạ. Thanks các cụ đã nhiệt tình chỉ giáo em. Chiều mai các cụ cafe đông đủ nhé

@ FOCUS-1: Cụ Hoàn vưỡn bảo xe cụ có quả CD, Mini CD gì đó ngon choét =))
Ơ, em tưởng có diệu, hóa ra cảm ơn suông à :))
Nhà Focus thì No1 rồi, chỉ thua mỗi quả này thôi (em ủn hình sau cho lão Focus tò mò đêm nay mất ngủ cái đã :)) )

trungdt06

Xe buýt
E có bao nhiêu diệu rót cho các cụ hết roài còn đâu :)) cụ show hình đê e hóng

ValkyrieLenneth

Xe tăng
Hết acquy sao cụ không sạc lại hoặc câu phát, acquy của cụ lâu chưa :D

PS: Đèn xe em một ngày nào đso em sẽ chế nó dư lày :))

[video=youtube;hMke0-4jdLg]http://www.youtube.com/watch?v=hMke0-4jdLg[/video]

Chỉnh sửa cuối:

trungdt06

Xe buýt
Hết acquy sao cụ không sạc lại hoặc câu phát, acquy của cụ lâu chưa :D

PS: Đèn xe em một ngày nào đso em sẽ chế nó dư lày :))

[YOUTUBE]http://www.youtube.com/watch?v=hMke0-4jdLg[/YOUTUBE]
Trắng xóa cụ ơi chả nhìn thấy giè, acquy e đc 2 năm tuổi rồi ạ :D quả này vác về quê cho các cụ sạc để làm đèn thắp sáng lúc mất điện

TheBlue

Xe buýt
Bac Lethinh79 va bac 20k chieu ranh e moi cafe nhe, e dang tren TN. Hai bac co choi bong ban ko, chieu nay moi hai bac giao luu ty. E vua sms cho cu Lethinh79 doi.

me_ accord

Xe buýt
Có lão Nghị đang ở Đồng Hới buồn thúi ruột đó

silverhair117

Xe tăng
Thế bữa nay các kụ đã phá thêm được món gì chưa ạ?
Ko biết kụ trungdt06 ngày đầu ngồi nghe dự báo thời tiết có thấy rét ko ? =))

ValkyrieLenneth

Xe tăng
Cũng lọ mọ được khơ khớ món cụ ợ. Các tay to đi hết, ở nhà còn toàn tay nhỏ cạy cái này cái kia khổ ghê. cụ GL cứ sợ hỏng mất quả móng về chị nhà lại hỏi ... "anh ngó ngoáy vào đâu :)) "

GLPro

Xe điện
http://www.otofun.net/threads/254450-htx-mazda6-mt
Website
www.otofun.net
Quả túi khí này thì nhà em chịu rồi, kiểm tra dây cả 2 bên thì vưỡn ngon, sensor đầu xe cũng không có hiện tượng gì bất thường. Đại loại mấy món điện đóm này không phải sở trường của em nên ếch dám tháo cái đĩa phía dưới volant ra vì sợ đứt dây nên để dành cho 2 nhà chuyên món này chén thôi. Cụ cứ yên tâm là còn hàng để nghịch =))

20K6644

Xe buýt
Bac Lethinh79 va bac 20k chieu ranh e moi cafe nhe, e dang tren TN. Hai bac co choi bong ban ko, chieu nay moi hai bac giao luu ty. E vua sms cho cu Lethinh79 doi.
Nhà em lại đang ở Hòa Bình. Ngày 02/04 mới về Thái Nguyên.Xin phép 2 cụ nhé.

trungdt06

Xe buýt
Hịa hịa rét lắm cụ ơi, e có mặc theo cái áo khoác mà vưỡn lạnh :)) nhưng mờ hôm qua em thó đc 2 cái lọc gió :D Vợ e còn zin nên chắc phải khám phá từ từ ạ :D

phuongnf

Xe hơi
Đã nhận được lốp của cụ wasabi, lốp cụ còn đẹp quá. Cụ lại lấy giá rẻ cho em nữa chứ. Me-accord nhận được remote rồi thì phải. Anh em Đông Hà cảm ơn cụ nhiều.
Cụ silverhair: em đã xem qua lốp của cụ. Cụ để cho em 03 quả mic cho nó đồng bộ nhé cụ. Hihi

Chỉnh sửa cuối:

phuongnf

Xe hơi
Cụ silverhair, em đã xem lốp của cụ. Cụ cho em 3 quả michelin cho nó đồng bộ nhé.hihi.

wasabi

Xe tăng
Quả túi khí này thì nhà em chịu rồi, kiểm tra dây cả 2 bên thì vưỡn ngon, sensor đầu xe cũng không có hiện tượng gì bất thường. Đại loại mấy món điện đóm này không phải sở trường của em nên ếch dám tháo cái đĩa phía dưới volant ra vì sợ đứt dây nên để dành cho 2 nhà chuyên món này chén thôi. Cụ cứ yên tâm là còn hàng để nghịch =))
Tưởng thế lào, dại gia mà rét sớm thế, cầm cái búa đập cật lực vào con cảm biến chỗ sắt xi đầu xe ấy. đảm bảo hết, ko hết thì :D:D xe mềnh éo đâu mà phải ngợi.
mệ nó đường xá bây giờ xấu thậm tệ, toshiba cái thằng thăng, thế này mà nó đòi thu tiền của mềnh, mệ nó đường xấu thế này thầy éo nộp, đi bia ôm mát xa gội đầu cho sướng. trc đây có đoạn phủ lý ninh bình, giờ đoạn này chưa xong thì lại thêm đoạn ninh bình - thanh hóa. y sì như đoạn ninh bình. xấu kinh khủng, lại thêm mưa to nữa, đêm trước mưa to nhiều đoạn ngập. Khổ thân em đội mưa từ ninh bình vào đến qua đèo ngang mới quang mây đc tý chút. mưa to vật.
sáng nay vừa cafe với nhà mê ắc cọt, nhà phuongf đi huế có việc nên ko gặp đc. soi mỗi con ma sấu của nhà mê ắc cọt, nói chung là xe còn ngon, mỗi tội chưa biết con nhà phuongf cớm thế nào.
nhà trungdt06 đợi em đi tập thể hình vài buổi rồi vác xe qua em xử lý vấn đề cho, em thuộc đội phản ứng nhanh kiêm thu dọn hiện trường đới :)):)):))
ah quên mất, nhà trungdt06 đã gặp thầy cúng pháp sư quandua chưa, nếu chưa gặp thì chưa khỏi bệnh là điều dĩ nhiên rồi, xem thế nào làm cái lễ đi gặp pháp sư đê, để lâu thầy ấy dỗi thì hỏng xôi, trc khi đi tắm rửa sạch sẽ, chay tịnh vài buổi. cụ mà xinh giai một chút thôi là coi như việc đã xong :)):)):))

trungdt06

Xe buýt
Ô, thế hóa ra hum qua mấy ae được "póc tem" à. Bây giờ bắt đấu sướng =))
Sao thế lúc cụ mần vợ em mà không thấy sướng cái giề à :)) E vừa kiếm được cái ngoằm bộ lọc khí rồi cụ GLPro ạ.
@ Lão Nghị: cụ tập thể hình cơ bắp cuồn cuộn vợ em nó khoái cụ theo cụ luôn thì sao :-w hôm nào rảnh em ới cụ với cụ quandua khám vợ e tiếp nhé :))
Và em cũng xin ý kiến các cụ tư vấn cho em lên bộ đèn gầm với :)) bắt đầu nhiễm bệnh sau 1 lần đi off

laze_a1

Xe tăng
Tưởng thế lào, dại gia mà rét sớm thế, cầm cái búa đập cật lực vào con cảm biến chỗ sắt xi đầu xe ấy. đảm bảo hết, ko hết thì :D:D xe mềnh éo đâu mà phải ngợi.
mệ nó đường xá bây giờ xấu thậm tệ, toshiba cái thằng thăng, thế này mà nó đòi thu tiền của mềnh, mệ nó đường xấu thế này thầy éo nộp, đi bia ôm mát xa gội đầu cho sướng. trc đây có đoạn phủ lý ninh bình, giờ đoạn này chưa xong thì lại thêm đoạn ninh bình - thanh hóa. y sì như đoạn ninh bình. xấu kinh khủng, lại thêm mưa to nữa, đêm trước mưa to nhiều đoạn ngập. Khổ thân em đội mưa từ ninh bình vào đến qua đèo ngang mới quang mây đc tý chút. mưa to vật.
sáng nay vừa cafe với nhà mê ắc cọt, nhà phuongf đi huế có việc nên ko gặp đc. soi mỗi con ma sấu của nhà mê ắc cọt, nói chung là xe còn ngon, mỗi tội chưa biết con nhà phuongf cớm thế nào.
nhà trungdt06 đợi em đi tập thể hình vài buổi rồi vác xe qua em xử lý vấn đề cho, em thuộc đội phản ứng nhanh kiêm thu dọn hiện trường đới :)):)):))
ah quên mất, nhà trungdt06 đã gặp thầy cúng pháp sư quandua chưa, nếu chưa gặp thì chưa khỏi bệnh là điều dĩ nhiên rồi, xem thế nào làm cái lễ đi gặp pháp sư đê, để lâu thầy ấy dỗi thì hỏng xôi, trc khi đi tắm rửa sạch sẽ, chay tịnh vài buổi. cụ mà xinh giai một chút thôi là coi như việc đã xong :)):)):))
Ơ thế cụ Nghị chạy QL1 à, em tưởng đi đường mòn chứ.
Lần sau cụ chạy thì đi cao tốc Cẫu giẽ - Phủ Lý, rồi chạy thẳng đường xuống Nam Định, vắt qua Phủ Dày về Ninh Bình,tránh cái đoạn Phủ Lý - Ninh Bình đi, xấu kinh khủng. Đường kia xa hơn tầm 30km nhưng đường đẹp, giờ xe toàn chạy né đường đó. Mai mà đi ra QL1 thì qua Thanh hoá, ới em, em đi nhờ rùi em chỉ đường luôn, ke ke.

Trạng thái
Thớt đang đóng