HTX Mazda6 - Hồi II

shnahk

Xe tải
Hôm nay chạy xe đêm em mới để ý cái ballast mới của nhà cháu hỗ trợ cả chế độ nháy pha (Passing Support) nên chớp phát đầu chói lòa. Kể cả lúc bật nó cũng chớp sáng cái rất chói rồi từ từ dịu lại như Mẹc với Pọt chơ ấy :v . Không biết con F3 có hỗ trợ ko ợ, cụ nào thử lại dùm nhà cháu phát. Nhà cháu muốn làm 1 đôi cho con M3. Tại cái của nhà cháu link nó die rồi mà giờ tìm mãi chả thấy chỗ nào khác bán. Mã OPL-891. Cụ nào lượn mà thấy cũng cho cháu xin luon :))
cụ valky thuốc cho lão GL thay ballast đi chứ e thấy con Lifan 502 của cụ ấy tham gia hội cafe đèn mờ được rồi :))

GLPro

Xe điện
http://www.otofun.net/threads/254450-htx-mazda6-mt
Website
www.otofun.net
cụ valky thuốc cho lão GL thay ballast đi chứ e thấy con Lifan 502 của cụ ấy tham gia hội cafe đèn mờ được rồi :))
Hơ, nhà em trồng thuốc mà, làm sao mà thuốc ngược được nhể :))
Lão giangvo tựn ở trỏng mà cũng mon men món ấy cơ à, to và nặng tốn tiền ship lắm đới :P

dungdadieu

Xe buýt
Cụ nào còn dư 1 cái nhựa ốp giá nóc không nhỉ? cho em cái, mấy hôm đi công tác thế nào mà bay mất một cái rồi

quandua

Xe buýt
Tớ còn đấy, chuyển xuống dư nào.
Xong, có thằng phá đá niêu cơm của cu này, Ruồi Trâu! Thế thì còn gặp đội 6-7-8-9 nữa nhá, anh em cuối năm kiếm tí mà ... ác thế.

Từ Hà Đông chạy sang Sala, được Già Làng chiêu đãi cafe rùi cầm nẹp nóc về thích quá còn giề.

20K6644

Xe buýt
Xong, có thằng phá đá niêu cơm của cu này, Ruồi Trâu! Thế thì còn gặp đội 6-7-8-9 nữa nhá, anh em cuối năm kiếm tí mà ... ác thế.

Từ Hà Đông chạy sang Sala, được Già Làng chiêu đãi cafe rùi cầm nẹp nóc về thích quá còn giề.
He, đèn dầu nhà cụ sửa được chưa, hôm qua nhà đê tiện gọi, em năn nỉ lại bọn bảo hiểm cho mượn lại đồ đã đập ít ngày, họ hẹn cuối tuần ra lấy, nếu cần thì cuối tuần em xuống.

Chỉnh sửa cuối:

DANG NGOC VINH

Xe buýt

***, đểu vãi :(( may mà còn có nhà dùa nó hiểu mềnh :D

quandua

Xe buýt
He, đèn dầu nhà cụ sửa được chưa, hôm qua nhà đê tiện gọi, em năn nỉ lại bọn bảo hiểm cho mượn lại đồ đã đập ít ngày, họ hẹn cuối tuần ra lấy, nếu cần thì cuối tuần em xuống.
Tay này viết mà mình ứ hiểu hắn nói gì nữa??? Nghe lại như hỏi thăm quen ai đội 5 rùi chẳng biết quen để làm gì??? Tránh chơi với thằng đê tiện ra, nhà cháu còn định từ mặt nó đây này.

20K6644

Xe buýt
Tay này viết mà mình ứ hiểu hắn nói gì nữa??? Nghe lại như hỏi thăm quen ai đội 5 rùi chẳng biết quen để làm gì??? Tránh chơi với thằng đê tiện ra, nhà cháu còn định từ mặt nó đây này.
Không, lần này không như lần trước đâu, để em mang đèn phế liệu xuống, chịu khó mấy tối ở nhà nhé nếu đi đâu thì nhẩy đèn nhà khác vậy

Chỉnh sửa cuối:

DANG NGOC VINH

Xe buýt
Éo biết nên trách nhầm nó rồi, đèn của nhà thầy hỏng *** nó ốc chỉnh + jac cắm rồi. Có nhà đi đêm để lấy phụ tùng cho thầy đấy. Nhớ cảm ơn mấy nhà đi đêm vụ này nhá :D

quandua

Xe buýt
Ầy à, bảo sao mình có niềm tin chiến lược. Để tớ nhắc lại đoạn đó vậy :

" Thưa Quý vị và các bạn,

Ngôn ngữ và cách thể hiện dù có khác nhau, nhưng chắc chúng ta đều đồng ý với nhau: nếu không có lòng tin thì không thể thành công, việc càng khó càng cần có niềm tin. HTX Mazda6 MT chúng ta hiểu câu thành ngữ “mất lòng tin là mất tất cả”. Lòng tin là khởi nguồn của mọi quan hệ hữu nghị, hợp tác; là liều thuốc hiệu nghiệm để ngăn ngừa những toan tính có thể gây ra nguy cơ xung đột. Lòng tin cần được nâng niu, vun đắp không ngừng bằng những hành động cụ thể, nhất quán, phù hợp với chuẩn mực chung và với thái độ chân thành.....

Cần khẳng định rằng, cùng nhau xây dựng và củng cố lòng tin chiến lược vì hòa thuân, đoàn kết , hợp tác, thịnh vượng là lợi ích chung của tất cả chúng ta. Đối với HTX Mazda6 MT, lòng tin chiến lược còn được hiểu trên hết là sự thực tâm và chân thành.

Với tư duy cùng chia sẻ lợi ích, không phải “kẻ được – người mất”, HTX Mazda6 MT tự hào là một hình mẫu của nguyên tắc đồng thuận và lòng tin vào nhau trong các quyết định của mình....

Trách nhiệm của chúng ta là nhân thêm niềm tin trong giải quyết các vấn đề, trong tăng cường hợp tác cùng có lợi, kết hợp hài hòa lợi ích của mình với lợi ích của các xã viên khác và của cả HTX...."

Thay cho lời cảm ơn nhá, tôn chỉ hành động mà.

duna3

Xe điện
Cụ nào còn dư 1 cái nhựa ốp giá nóc không nhỉ? cho em cái, mấy hôm đi công tác thế nào mà bay mất một cái rồi
Cái này cháu còn, chả biết để đâu nữa. Chiều về tìm được thì cuối tuần này nhà cháu oánh xe ra thủ đô kính biếu bác 1 cái nhá

dungdadieu

Xe buýt
hê hê, các thầy nhiệt tình quá. Em đang cho thay bộ côn để chơi tết. Đi số thấp thấy cà rật quá, chán lắm rồi. Mấy thằng gara biểu côn cũ cháy rồi, chi tiết thế nào em bận quá cũng chưa kịp ra xem

shnahk

Xe tải
hê hê, các thầy nhiệt tình quá. Em đang cho thay bộ côn để chơi tết. Đi số thấp thấy cà rật quá, chán lắm rồi. Mấy thằng gara biểu côn cũ cháy rồi, chi tiết thế nào em bận quá cũng chưa kịp ra xem
ra tết coá khi nhà cháu cũng làm lại bộ côn.chứ cứ để cụ wa chê đi xe mày như đi con Lifan chính hiệu thì buốn lắm :)

dungdadieu

Xe buýt

Cuối năm rồi, trả hàng cụ Quần đùi cái ảnh này

duna3

Xe điện
Cuối tuần này nhà cháu nghe tây đồn có nhà ATK có bodylip mới, các cụ chuẩn bị mài răng ăn khao nhá :v hố hố Về trước bảng luôn :))
Nghe thơm đây, nhà ATK con phơm cái để cháu còn ra xái với :D

20K6644

Xe buýt
Cuối tuần này nhà cháu nghe tây đồn có nhà ATK có bodylip mới, các cụ chuẩn bị mài răng ăn khao nhá :v hố hố Về trước bảng luôn :))
Cho cháu hỏi sao tin mật nhưng cũng chẳng quan trọng lăm với nhà thầy mà Nhà thầy lại biết nhỉ, băn khoăn ghê, mà Min Mod vẫn có thời gian để ý những việc này sao.
@ ATK: nhà nào đấy lên tiếng đi để em nhịn từ giờ, he he

Chỉnh sửa cuối: