HTX Mazda6 - Hồi II

tuandat1611

Xe hơi
Hôm nay lái xe bác wasabi, chạy 100 mà cảm giác nó cứ chậm chậm thế nào ấy. Nếu không có xxx là cũng thử nhấn hết chân ga xem cảm giác nó thế nào. :D
Anh cứ nói làm em thèm, em quyết tâm sẽ đầu tư để con xe của em đc như xe các bác Phú Thọ:)

wasabi

Xe tăng
sơn chống rỉ giảm giá 50% nào, buồn ghê cơ, tưởng chắc nên em hứa với người ta T2 này giải quyết vậy mà ...... giờ bí ghê, hứa mà ko làm được thành ra mang tiếng xấu. Mụ gái đâu rồi, anh hùng cứu mỹ nhân đê :D

Nhà Tuandat mai rảnh chạy xe qua em check xe xem ntn, mai em ở nhà cả ngày.

tuandat1611

Xe hơi
sơn chống rỉ giảm giá 50% nào, buồn ghê cơ, tưởng chắc nên em hứa với người ta T2 này giải quyết vậy mà ...... giờ bí ghê, hứa mà ko làm được thành ra mang tiếng xấu. Mụ gái đâu rồi, anh hùng cứu mỹ nhân đê :D

Dạ vâng, tầm trưa mai em qua anh nhé:)! Nhà anh ở đâu ạ? Thế vụ kia xe chưa về Phú Thọ à anh?

Chỉnh sửa cuối:

wasabi

Xe tăng
chạy qua em check xem có vấn đề gì ko, đang làm đơn hàng taobao chuyến cuối trước tết âm lịch, có vấn đề gì cần thiết thì giải quyết luôn cho yên tâm mà chạy tết

GLPro

Xe điện
http://www.otofun.net/threads/254450-htx-mazda6-mt
Website
www.otofun.net

Mỹ nhân đâu, mỹ nhân ở đâu đấy, để tớ cứu nào. Không phải mỹ nhân thì né né qua bên dùm cái đê :))

Em ngoan lắm mà các cụ, em út nên mong các cụ chiều ạ:))
Ôh thế chưa làm cái lễ với anh Đau mồm thì không được đâu :D

Chỉnh sửa cuối:

Moe

Xe hơi
chạy qua em check xem có vấn đề gì ko, đang làm đơn hàng taobao chuyến cuối trước tết âm lịch, có vấn đề gì cần thiết thì giải quyết luôn cho yên tâm mà chạy tết
Đơn hàng tết còn mở không? Nếu còn em nhờ lão xem giúp trên taobao nó có bán cái khớp đệm trục vô lăng của 325 không? Nếu có lão ship cho em với, hình dạng nó như thế này:

Chỉnh sửa cuối:

duna3

Xe điện
Đau quá, làm hệ thống điều hòa hết mười mấy củ, hôm qua chạy nó vẫn nóng như thường, éo biết có phải lốc hay không? Chiên gia nào giúp em cái, hay đặt quả lốc taobao nữa mới chuẩn>? Híc

laze_a1

Xe tăng
Đau quá, làm hệ thống điều hòa hết mười mấy củ, hôm qua chạy nó vẫn nóng như thường, éo biết có phải lốc hay không? Chiên gia nào giúp em cái, hay đặt quả lốc taobao nữa mới chuẩn>? Híc
Thế này thì đau thật anh Á ạ. Quay lại chỗ nó vừa làm cho anh check đi thôi