HTX Mazda6 - Hồi II

20K6644

Xe buýt
Nhà vắng quá nhỉ em khoe bộ lá côn và bàn ép vừa thay
Bàn ép

Lá côn

hoang_2512

Xe hơi
Bàn ép

Lá côn
Tý nữa thì bị nhẩy.Đã test em nó,không phải buộc gạch vào chân côn nữa a nhi!
Ps:Dạo này các cụ face hết,để nhà trống vắng quá!Cụ "dt" xem thế nào!

wasabi

Xe tăng
nhìn ảnh thấy lá côn vẫn còn đẹp, còn bàn ép thì thấy rõ 2 vệt mòn hình tròn đồng tâm chạy song song. vậy mà hôm thay côn alo bẩu em chỉ thay lá côn thôi, không thay bàn ép :)):)):))
tóm lại có thay bàn ép không ?? hay tiếc rẻ hàng tháo xe :)):)):)) thay vào thấy cái chân côn nó ntn rồi ???

nhà nào chỉ cách cho em lên face với viber với

Mazda còi

Xe tải
Face nào ? Face nào ? Em chả thấy ai bẩu là HTX có Face ! Mà đăng ký với lên Face kiểu gì các Cụ bẩu em cái !

DANG NGOC VINH

Xe buýt
Lá côn vưỡn đẹp nhể, giữ đấy hôm nào chuyển xuống thủ đô làm quà tặng lão Dùa dùm tớ nhá :)

@ Dùa: Cái này mà làm bàn xoay phục vụ tiệc BBQ thì tuyệt nhỉ :D

nhìn ảnh thấy lá côn vẫn còn đẹp, còn bàn ép thì thấy rõ 2 vệt mòn hình tròn đồng tâm chạy song song. vậy mà hôm thay côn alo bẩu em chỉ thay lá côn thôi, không thay bàn ép :)):)):))
tóm lại có thay bàn ép không ?? hay tiếc rẻ hàng tháo xe :)):)):)) thay vào thấy cái chân côn nó ntn rồi ???

2 cái món này về sau có nhớ anh Già Làng còn có mang ra dùng, cập nhật ngay đi a ơi :)

duna3

Xe điện
Lại nhớ hắn chửi mình: tôi đếch dùng mấy thứ vớ vỉn, phây phiếc hay vi bơ vi biếc gì ;)

Chiều nay có lão lại thấy: anh đạp ga sao máy nó yếu yếu, mày hay sửa xe chỗ nào chỉ anh với. Tưởng có quả gì hay hay, định chạy ra gara học lỏm đôi chiêu, thằng ku thợ bẩu: lọc thô bj bẩn. Khiếp... dưng mà vẫn không phải đứng đường như mình :))

Chỉnh sửa cuối:

20K6644

Xe buýt

Bá cáo các thầy là sau khi tháo ra xem xét thì
1. Bi T tèo
2. Lá côn: như các thầy đã thấy, ngon đến không ngờ
3. Bàn ép: vẫn thấy dùng tốt
Nhưng sau khi xin ý kiến chuyên gia (bị mắng là khác), em thay tất tần tật.
1. Bi T của KOYO giống tháo xe
2. lá côn: AISIN không giống tháo xe
3. Bàn ép EXENDY y hệt tháo xe (riêng thằng này dùng của 626)
Còn cảm tưởng ư: có cảm giác không hề nặng như cũ, êm ái đến lạ thường, nói cung là sướng cái thằng người, chỉ tiếc là biết thế không tháo và thay nữa. Có một điều em thấy lạ là lá côn theo xe thì có đường kính nhỏ hơn, mặt tiếp xúc không vào hết bàn ép nên các thầy thấy có chỗ nhẵn bóng, có chỗ han gỉ, còn lá côn mới thì tiếp xúc hết bề mặt luôn. Lá côn cũ giảm giật bằng 6 cái cao su, còn lá côn mới thì bằng 6 cái lò so.
Giờ em đang theo một dự án mới, xong sẽ báo cáo.

Chỉnh sửa cuối:

HÀNH KHẤT

Xe tăng
Em xin chào các cụ trong HTX ợ. nhà em vừa cắm sổ đỏ được tý xèng và đang tìm Ma Sấu, em khẩn nhờ các cụ giúp đỡ và có hậu tạ ợ=))

E43000

Xe tăng

wasabi

Xe tăng
Còn cảm tưởng ư: có cảm giác không hề nặng như cũ, êm ái đến lạ thường, nói cung là sướng cái thằng người, chỉ tiếc là biết thế không tháo và thay nữa. Có một điều em thấy lạ là lá côn theo xe thì có đường kính nhỏ hơn, mặt tiếp xúc không vào hết bàn ép nên các thầy thấy có chỗ nhẵn bóng, có chỗ han gỉ, còn lá côn mới thì tiếp xúc hết bề mặt luôn. Lá côn cũ giảm giật bằng 6 cái cao su, còn lá côn mới thì bằng 6 cái lò so.
Giờ em đang theo một dự án mới, xong sẽ báo cáo.
hố hố bộ côn thay ra là đời thứ 2 rồi, không phải côn zin hàng theo xe chạy 22 vạn km đâu thầy, chắc chủ trước thay rồi mà ko nhớ đấy :)):)):)) chứ nó mà là hàng tháo xe chạy 22v là em xin mang về làm sơ cua đấy :)) Còn dự án mới là món gì đấy ?? tò mò quá, nếu không tiện thì quẳng lên face với viber em ngó tý.

giờ này chắc mụ gái đang làm thủ tục vào phòng chờ rồi, tộ sư lão ấy quý em quá nên sáng nay bay mà tối qua tận 10h30 vẫn qua nhà em chơi :))

20K6644

Xe buýt
hố hố bộ côn thay ra là đời thứ 2 rồi, không phải côn zin hàng theo xe chạy 22 vạn km đâu thầy, chắc chủ trước thay rồi mà ko nhớ đấy :)):)):)) chứ nó mà là hàng tháo xe chạy 22v là em xin mang về làm sơ cua đấy :)) Còn dự án mới là món gì đấy ?? tò mò quá, nếu không tiện thì quẳng lên face với viber em ngó tý.

giờ này chắc mụ gái đang làm thủ tục vào phòng chờ rồi, tộ sư lão ấy quý em quá nên sáng nay bay mà tối qua tận 10h30 vẫn qua nhà em chơi :))
Chưa thay lần nào đâu ạ, nếu thay thì em đã biết, mà nếu có thay thì tội gì phải làm cho nó nặng như cùm vậy, còn dự án mới thì các lão chờ em chút. Cần thì hôm tới em mang xuống rước các thầy soi xét

Chỉnh sửa cuối:

laze_a1

Xe tăng

Em định đặt gạch quả côn zin hàng tháo xe, nếu vậy thì thôi, em xin rút gạch nhé :D
Chiều qua vớt vát được cốc cafe chia tay, em tưởng quả chốt, ai dè, nhất thầy đấy he he

20K6644

Xe buýt
Em định đặt gạch quả côn zin hàng tháo xe, nếu vậy thì thôi, em xin rút gạch nhé :D
Chiều qua vớt vát được cốc cafe chia tay, em tưởng quả chốt, ai dè, nhất thầy đấy he he
Rút à, vậy thôi, mình lại cất vào kho

minhqq

Đi bộ
Chào các bác, em là mem mới của gia đình OF, nhờ sự tư vấn tận tình của bác Khoa, bác Trung... ( em không biết nick của các bác) và đồng chí Hậu nên vợ 2 M6 2003 của em gọi là có tý yên tâm khi đi xa. Rất cảm ơn các bác và mong có một ngày được nghe các bác phổ biến kiến thức để em có thể làm chủ vợ 2 thậm chí là có thể chém ra tý gió.

20K6644

Xe buýt
À, một bác thì là Già làng, bác còn lại là đê tiện, sắp xếp thế nào thì tuỳ

DANG NGOC VINH

Xe buýt
Chào các bác, em là mem mới của gia đình OF, nhờ sự tư vấn tận tình của bác Khoa, bác Trung... ( em không biết nick của các bác) và đồng chí Hậu nên vợ 2 M6 2003 của em gọi là có tý yên tâm khi đi xa. Rất cảm ơn các bác và mong có một ngày được nghe các bác phổ biến kiến thức để em có thể làm chủ vợ 2 thậm chí là có thể chém ra tý gió.
Úi, hình như bác là hàng xóm của anh Già Làng???

@namnguyen: nghe bẩu ánh sáng giừ ngon rồi, thầy phọt lên cho ae chiêm bái cái đê :D

nvatuan

Xe tải
Sorry các bác,! Em khoe con mazda già của em tý! nói thật giờ có tiền em vẫn chọn mazda 6 2014 mà thôi!
.jpg[/IMG]