HTX Mazda6 - Hồi II

duna3

Xe điện
Cái đấy mà nhả ra thì còn phải qua đến chục lượt nữa mới đến được chú, thôi tìm món khác đi cho lành :))
Thế gả gái già cho chồng mới được chưa bác?? :D. Để lại cho cháu cái vôlăng nhá

Xe Tap Lai

Xe tăng
@ FOCUS-1 Em có anh bạn có con M6 bị hỏng 2 con chuột chốt cửa bên phụ. Bác xem chỗ nào có đặt mua hộ em với

DANG NGOC VINH

Xe buýt
Đang có sale off bộ dàn âm thanh khủng đấy, từ 200 củ xuống còn 40 củ (khuyến mại thanh Stroosbar) đấy, a có máu thì nhào dzô đi :)

GLPro

Xe điện
http://www.otofun.net/threads/254450-htx-mazda6-mt
Website
www.otofun.net
Tình hình là gái già đang trên đường undo vì người mua chỉ thích thế thôi. Bộ Focal tăm rưỡi củ của em để cho gặp mấy quả gà mua xe cũng phí. Thế nên em đang lên kế hoạch undo để giữ mấy món lại cho xong việc. Khi nào em xong việc quay về em tìm xe khác đắp lên.

wasabi

Xe tăng
nhà cháu còn quả lon pô zin đúng hàng 2.0 MT đấy :)):)):)) kèm theo bộ vành lazang đủ 5 quả, cản trước + mặt calant + lưới tản nhiệt dưới + đôi đèn gầm ... tóm lại là full dàn đầu. thầy giáo có đổi ngang không ???:)):)):)) các thêm đôi cọc bình ắc quy nữa. Cần thì ới em sớm nhé, lão E4v3 gạ mãi mà em chưa ưng đấy.

FOCUS-1

Xe tăng
Báo cáo các bác định ship vòi phun nước rửa kính, em đã pm cho các bác về số tiền và tài khoản của em. Trong chiều nay các bác bố trí gửi $ cho em để tối nay em chuyển tiền phục vụ công tác chạy tàu. Em cũng chỉ là trung gian ko phải người ship trực tiếp nên các bác thông cảm. Trước 18h chiều nay em ko nhận được $ thì em hiểu là các bác ko ship nữa. Mong các bác thông cảm.
PS: Bác nào có số đt của các cụ sau thì thông báo cho em nhé: snahk, xetaplai, linhnn, nguasat. Em không có số nên ko liên lạc đc.

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

silverhair117

Xe tăng
@ FOCUS-1 Em có anh bạn có con M6 bị hỏng 2 con chuột chốt cửa bên phụ. Bác xem chỗ nào có đặt mua hộ em với
Em đang có sẵn 1 con chuột chốt cửa phía sau bên phụ, hàng brandnew ship taobao, cụ check PM nhé! Em ở Đông Ngạc, Từ Liêm.

Mazda còi

Xe tải
nhà cháu còn quả lon pô zin đúng hàng 2.0 MT đấy :)):)):)) kèm theo bộ vành lazang đủ 5 quả, cản trước + mặt calant + lưới tản nhiệt dưới + đôi đèn gầm ... tóm lại là full dàn đầu. thầy giáo có đổi ngang không ???:)):)):)) các thêm đôi cọc bình ắc quy nữa. Cần thì ới em sớm nhé, lão E4v3 gạ mãi mà em chưa ưng đấy.
Ơ nhà Wasabi không để bộ vành lốp zin theo xe để đi đăng kiểm nhể ? hay là có bí quyết khi đi đăng kiểm gì đây ? Bật mí đê ....

Xe Tap Lai

Xe tăng
Em đang có sẵn 1 con chuột chốt cửa phía sau bên phụ, hàng brandnew ship taobao, cụ check PM nhé! Em ở Đông Ngạc, Từ Liêm.
Cụ để lại cho em nhé. Em PM cho cụ rồi đó. Cụ xem kiếm giúp ông bạn em con đằng trước nữa thì đẹp

Xe Tap Lai

Xe tăng
Báo cáo các bác định ship vòi phun nước rửa kính, em đã pm cho các bác về số tiền và tài khoản của em. Trong chiều nay các bác bố trí gửi $ cho em để tối nay em chuyển tiền phục vụ công tác chạy tàu. Em cũng chỉ là trung gian ko phải người ship trực tiếp nên các bác thông cảm. Trước 18h chiều nay em ko nhận được $ thì em hiểu là các bác ko ship nữa. Mong các bác thông cảm.
PS: Bác nào có số đt của các cụ sau thì thông báo cho em nhé: snahk, xetaplai, linhnn, nguasat. Em không có số nên ko liên lạc đc.
Bây giờ em mới đọc thông báo của cụ, thì sáng mai em chuyển khoản sớm được ko cụ ơi?

ValkyrieLenneth

Xe tăng
Em vẫn giữ đây mà, đó giờ có ai xài đâu. Cụ nào cần cứ đk với chính chủ rồi qua nhà cháu mà lấy.