HTTX - Cháu Hạnh, thôn Gio Nhân Hạ, xã Tiền Phong, huyện Mê Linh, Hà Nội

Trạng thái
Thớt đang đóng

quangtayho

Xe container
Tinh thần là, sau vụ này, đề nghị cả nhà nhớ tên anh Chuột là "Thiên hạ đệ nhất xây dựng" >:D< <:-P:-"=D>
MÌnh thì cứ gọi luôn là LỖ BAN cho hoành, nhà Chuột đổi nick thanh LỖ BAN đê

quangtayho

Xe container
Em thấy đưa cháu Khánh đi cùng là được đấy anh Quang ạ. Hôm đến nhà Khánh hôm trước nhà mình cũng đã nói rồi mà, cho cháu đi giao lưu với nhà mình cho nó gần gũi. tuổi cháu ăn nhậu tốt rồi :)
Hơ hơ, có khi còn đẳng cấp hơn cả miềng ấy chứ. Nói vui vậy thôi, cho cháu Khánh đi để nó biết được hoạt động của nhà mình và lấy đó làm tấm gương để cố gắng. Cả nhà nhất trí không nào để em qua đón cháu Khánh nhá

B_e

Xe điện
Thôi xong film, cả cái xưởng ứ kiếm đâu nổi cái màu ghi, chỗ cháu toàn chơi màu vàng nhạt với cánh dán..... ko biết " cắm " lên nhau trông nó có hợp ko bác nhể :D
Giá trị sử dụng quan trọng nhất lão ạ. Chắc cháu Hạnh cũng không quan tâm quá đến màu sắc đâu :P

Chuột lớn

Xe tăng
Thôi xong film, cả cái xưởng ứ kiếm đâu nổi cái màu ghi, chỗ cháu toàn chơi màu vàng nhạt với cánh dán..... ko biết " cắm " lên nhau trông nó có hợp ko bác nhể :D

Bao nhiêu cũng đủ bác Chuột ah.... cứ làm từ thiện thì ít cũng thành nhiều bác Chuột nhỉ.. hì hì .. !!!
Hì thế gặp đưa 200n cho Thiến nhé.

B_e

Xe điện
Hôm nào biếu lão Chuột mấy lít Nam Đàn cảm ơn công sức khó nhọc nhá. Anh sẽ còn xây nhiều nhà khắp nơi, nhiều tổ ấm đắp xây tình lứa đôi, nhề, lão nhề :D

Website
www.facebook.com
Hơ hơ, có khi còn đẳng cấp hơn cả miềng ấy chứ. Nói vui vậy thôi, cho cháu Khánh đi để nó biết được hoạt động của nhà mình và lấy đó làm tấm gương để cố gắng. Cả nhà nhất trí không nào để em qua đón cháu Khánh nhá
Nhứt trí luôn.:D

quangtayho

Xe container
Nghe nhà mình bàn bạc cứ như là bà mẹ sắp sửa cho con đi lấy chồng ra ở riêng ấy nhỉ. Thích thật

safenoodles

Xe cút kít
He he Ko phải là SCR mà là LEAD nhá lão Mía
@All: Ngày 15/5 này nhà mình có nên mời cháu Khánh đi cùng ko ???? CẢ nhà cho ý kiến để em còn báo cho cháu Khánh nhá
Sáng thứ 7 thì cháu Khánh vẫn phải đi học anh ạ . Hôm trước cô chủ nhiệm của Khánh nói là tháng 5 các cháu nghỉ học thêm đến tháng 6 mới học thêm vào chiều nên trong tháng 5 này, cháu Khánh mà có đi chơi đâu thì chỉ đi được vào chiều thôi .

safenoodles

Xe cút kít
Chiều nay Em sang nhà Cháu Hạnh. Nhà Chuột xin thông báo với cả nhà là nhà Chuột đã xây xong nhà cho Cháu Hạnh với đúng tiêu trí của cả nhà BVC giao cho ngon bổ rẻ nhưng có thêm chữ đẹp. Khoản quĩ sẽ thừa nhưng k nhiều chắc khoảng hơn 1tr. cả nhà cứ tính ngày giao nhà cho cháu để Chuột báo với Cậu của cháu. Chuột định pots mấy tấm hình lên nhưng thôi sẽ giữ bí mật đến lúc mọi người sang giao nhà cho Cháu.
Anh CHuột Lớn ơi, như vậy là không dư quỹ đâu vì có lần anh junfang tạm ứng ra 2000k hôm sang nhà cháu Hạnh .

quangtayho

Xe container
Sáng thứ 7 thì cháu Khánh vẫn phải đi học anh ạ . Hôm trước cô chủ nhiệm của Khánh nói là tháng 5 các cháu nghỉ học thêm đến tháng 6 mới học thêm vào chiều nên trong tháng 5 này, cháu Khánh mà có đi chơi đâu thì chỉ đi được vào chiều thôi .
ờ nhỉ, già rồi nên lẫn hết cả ....X_XX_X

2010

Đi bộ
ờ nhỉ, già rồi nên lẫn hết cả ....X_XX_X
Không anh Quang ơi, anh đâu có lẫn, hi hi hi..hôm đó cô giáo cháu Khánh nói khi mọi người đang ngồi trong nhà cháu Khánh cơ . ANh về trước từ lúc cả nhà chưa cafe xong mà .

Bẩn Chầy

Xe buýt
nhà thiến lượn ra chỗ khác đi, em nghĩ mãi ko ra cái gì tặng cháu Hạnh, để cái giá sách màu ghi đấy em làm cho. Nghề chính của em mà, ai lại đặt cái màu vàng với màu cánh dán lên màu ghi

mymy86

Xe hơi
nhà thiến lượn ra chỗ khác đi, em nghĩ mãi ko ra cái gì tặng cháu Hạnh, để cái giá sách màu ghi đấy em làm cho. Nghề chính của em mà, ai lại đặt cái màu vàng với màu cánh dán lên màu ghi

:41::41::41: anh Bẩn........Chày ! (k)

thientamnt

Xe điện
Thôi xong... hôm kia em sang nhà hàng xóm nhờ người ta đặt cái giá sách màu ghi dài 120 x cao 120 roài ... tính sao giờ lão Chày X_X

Trạng thái
Thớt đang đóng