[HSC]---Shvn Version Merry Christmas

Huyromario

Xe máy
Website
bdssungroup.com.vn
đẹp quá bác ạ, ko biết bao giờ con xe em mới đc như bác, nhìn mê quá :|

messenger87

Xe buýt
chúc mừng bác có mấy em xinh đẹp đi cave cho a e đỡ buồn :)

Mr.Sói

Xe tải
Nói thật chứ. E ngồi xem ảnh xe bác Sói 1 lần cái mà mê mẩn cả tuần cứ xuốt ngày ngồi tìm tòi đồ đạc để cố gắng = 1/10 của bác thôi mà khó quá :(. E cũng đang muốn lên bộ xenon như của bác và bộ demi nhưng ko biết phải làm thế nào cả :(. E mong bác Sói tư vấn giúp e với ạ. E cảm ơn bác nhiều :(
1/10 thì thực sự chả làm đc gì bác ạhh.....
GC+Demi hàng người nhà làm, cả cặp nó khoảng 10tr bác ạhh :). cần thì alo e : 093.210.6969
yên chỉ đỏ cụ làm ở đâu ;) hết bnhiêu vậy cụ
50k---79 hà trung cụ nhé ( may trên yên zin--nhưng người ngoài đến chắc là 100k )
sơn hay bánh thụt trước sau và tay xách hết tất cả bn thế bác Mr.Sói ?? Tiện e hỏi luôn xe bác còn chi tiết nào sơn đen nữa k
1t4 bác ạhh :) xe chi tiết đen nào là sơn chi tiết đó : Thut--Tay Xách--Vành--Lốc máy + miến nhựa bên lốc máy.
Kết qả đèn xinhan của bác quá.led audi với bóng gì đấy hả bác.cho e xin địa chỉ để độ quả như vậy cái,e đi Sh 2k10 màu trắng.bác cho e địa chỉ hay sdt cũng đc.e ở Hp,sắp xếp lên độ bộ đèn 1 buổi
Led audi bóng oblock bác ạhh...
1 ngày k làm đc gì hết bác ơi, nếu cần alo và gởi chóa lên rồi bọn e làm lại gởi về cho bác

mr.manhx0an

Đi bộ
Cho e hỏi hơi ngoài lề chút. Xe cụ độ toàn hàng chất thế này chắc bộ côn của cụ cũng hàng độ nốt. Cụ chơi bộ côn gì vậy có thể nói cho e tham khảo đc không ợ. E rất kết style cụ:P

k0ngtu_u4u

Đi bộ
cụ độ thế này chắc bị 141 gọi vào nhiều lắm nhỉ :P

Mr.Sói

Xe tải
Cho e hỏi hơi ngoài lề chút. Xe cụ độ toàn hàng chất thế này chắc bộ côn của cụ cũng hàng độ nốt. Cụ chơi bộ côn gì vậy có thể nói cho e tham khảo đc không ợ. E rất kết style cụ:P
DrPulley cụ ạhh....e có đề cập trong bài viết :D hehehehe cơ mà k phải ai cũng chịu đựng đc cái bộ côn đó ạhh :D

cụ độ thế này chắc bị 141 gọi vào nhiều lắm nhỉ :P
thực ra thì vào cũng chỉ vì tội k mũ và ktra màu sơn thôi ạhh =))
Cụ sơn ở đâu thế ạh
số 1 lê văn lương nhá cụ :D

mr.manhx0an

Đi bộ
DrPulley cụ ạhh....e có đề cập trong bài viết :D hehehehe cơ mà k phải ai cũng chịu đựng đc cái bộ côn đó ạhh :D

vâng:D e cũng đang ngâm cứu xem có nên đầu tư bộ đó ko. Cụ cho e xin ít nhận xét về bộ côn DR pulley đi, thời gian sử dụng của cụ được bao lâu rồi? Đi đường tắc lúc tan tầm có ngon ko ợ:D Rổ giá thì hình như tầm 5m cho bộ đó cụ nhỉ

xengon

Xe tải
Xe đẹp quá nhưng bạn ơi ra đường đừng bật đèn pha. Bao giờ bạn đi xe maý hoặc ô tô ngược chiều với 1 xe có đèn sáng như của bạn hoặc đi xuôi chiều nhưng xe sau bật pha mà xe mình có cái gương chiếu hậu thì bạn sẽ có cảm nhận chính xác nhá. Không phải chỉ là ăn gạch mà ăn bất cứ cái gì đó

Mr.Sói

Xe tải

vâng:D e cũng đang ngâm cứu xem có nên đầu tư bộ đó ko. Cụ cho e xin ít nhận xét về bộ côn DR pulley đi, thời gian sử dụng của cụ được bao lâu rồi? Đi đường tắc lúc tan tầm có ngon ko ợ:D Rổ giá thì hình như tầm 5m cho bộ đó cụ nhỉ
Cảm nhận đơn thuần là xe lên tốt, mặc dù trước đó vài xe lắp đi như dở hơi ạhh ^^...tan tầm cứ lừ lừ đi, cần thốc thì đầu xe giật tưng tưng thôi bác :))) e đi bộ nè chắc đc 8 tháng r :D
Xe đẹp quá nhưng bạn ơi ra đường đừng bật đèn pha. Bao giờ bạn đi xe maý hoặc ô tô ngược chiều với 1 xe có đèn sáng như của bạn hoặc đi xuôi chiều nhưng xe sau bật pha mà xe mình có cái gương chiếu hậu thì bạn sẽ có cảm nhận chính xác nhá. Không phải chỉ là ăn gạch mà ăn bất cứ cái gì đó
Dạ cám ơn bạn, nhưng k phải tự dưng mình làm cái đèn 7tr có fa-cos đâu. Mình cũng đi đường trường tương đối nên cũng biết phép lịch sự khi tham gia giao thông bạn àhh :D...
Dù sao cũng cám ơn bạn =))
tổng xỉ vả quả đèn của cụ là bnhieeu vậy e cũng muốn thay đền con của e :<
nó cỡ 7 đồng cụ ạhh ^^

huylopoto

Xe tải
Website
lopre.net
Quá đep-quá chất-quá ngầu bác ah

buicongthanh

Xe đạp
uề! chất lừ. nhìn đôi mắt em nó thật kiêu hãnh. chẹp chẹp

b0y4nninh

Xe đạp
Bác chủ thớt cho em hỏi, con em màu First Class thì độ như thế nào chi nó bắt mắt chút ạ :(

Mr.Sói

Xe tải
Bác chủ thớt cho em hỏi, con em màu First Class thì độ như thế nào chi nó bắt mắt chút ạ :(
như chiếc 1st class mình post trong bài là ổn :)
quan trọng là bạn tính cho vào xe bao nhiêu $

bibi84

Xe máy
cả 3 em đẹp quá chả chê dc em nào,nhưng em kết nhất cái mũ bh của cụ thôi ạ :)

SH150vN

Xe tải
xe đẹp và chất quá!!!