[Funland] Hot nhất Mạng Xã Hội đêm nay - Liệu các cụ đã từng tâm sự với F1

yevon1944

[Tịch thu bằng lái]
Mình không dạy nó thì bạn nó cũng dạy nó. Thà mình dạy nó còn hơn. Thế nên cũng cần dạy nó từ sớm trước khi bạn nó dạy nó.

Em không có con gái. Theo em con trai thì mỗi lứa tuổi cần tiếp thu ở mức độ khác nhau. Cấp 1 cơ bản biết phân biệt con trai con gái, những gì có thể và không thể làm. Tầm lớp 6 7 thì dạy chi tiết hơn.

Ngoài dạy về skss và gdgt thì em nghĩ cái quan trọng là phải dạy cho nó ý thức trách nhiệm, có định hướng và kế hoạch nhất định trong cuộc sống. Khi nó hiểu những điều đó thì nó cũng tự biết tìm hiểu thêm + hành động một cách có chừng mực hơn.

Belat Missan

Xe điện
Mình không dạy nó thì bạn nó cũng dạy nó. Thà mình dạy nó còn hơn. Thế nên cũng cần dạy nó từ sớm trước khi bạn nó dạy nó.

Em không có con gái. Theo em con trai thì mỗi lứa tuổi cần tiếp thu ở mức độ khác nhau. Cấp 1 cơ bản biết phân biệt con trai con gái, những gì có thể và không thể làm. Tầm lớp 6 7 thì dạy chi tiết hơn.

Ngoài dạy về skss và gdgt thì em nghĩ cái quan trọng là phải dạy cho nó ý thức trách nhiệm, có định hướng và kế hoạch nhất định trong cuộc sống. Khi nó hiểu những điều đó thì nó cũng tự biết tìm hiểu thêm + hành động một cách có chừng mực hơn.
Nói đạo lý nhiều bọn nó ko hiểu hết đc ngay đâu.
Dễ nhất vẽ ra những làn ranh đỏ. :))

long.spc

Xe container
Đang từ Bi béo lại thành Bi sẽ. Tuổi thơ ông nào mà chả xem sẽ
Nhà này chồng chả gì nhưng vợ chất lượng thật

vihali

Xe container
Muốn con tâm sự thì phải nói chuyện với nó như bạn bè từ hồi bé chứ đợi lớn rồi mới hỏi thì nó chả nói đâu.

Việc gì ở lớp 2 đứa nhà em, vợ chồng em biết hết, ngoài việc chúng nó tự kể ra thì phải nghe cả bố mẹ các bạn kể và ta ghi nhớ để con thấy bố mẹ cũng quan tâm chuyện lớp.

Gerben

Xe buýt
Đúng là nhảm, cõi mạng là cái chốn thị phi. Nhiều nhà F1 nó còn đóng phim vẫn phải ngậm đắng nuốt cay kia kìa.

NhimKenkute

Xe hơi
Trc em đi luyện lò môn Văn thầy Thành, ngồi sau bàn vợ anh XB suốt, đến lúc XB lấy bạn ý là biết sẽ có nhiều chuyện như này rồi.

uchihafuurin

Xe Cứu Trợ
Định hướng của em từ xưa đến giờ với con cái là "Thà vẽ đường cho hươu nó biết mà chạy đúng còn hơn để nó chạy lung tung rồi không biết đâu mà lần".
Thế nên là chuyện giáo dục giới tính zai gái gì đều phải dạy hết. Càng cấm chúng nó càng tò mò hơn

Chỉnh sửa cuối:

uchihafuurin

Xe Cứu Trợ
Nghe đồn là cậu anh Bi béo cơ. Nhưng BB nổi tiếng mxh hơn nên giờ ai ai cũng mặc định con XB là BB. Đến khổ mất nhiều thứ đấy ạ. Bao công xây dựng hình ảnh, giờ nhãn hàng cho trẻ em nào mời BB quảng cáo nữa ?
em thấy bẩu 2 cái đt ra đi nên đoán anh em nó rủ nhau xem, bị bà bu bắt được nên cho ra đi hết 😕😕

Xe bọ xít

Xe container
Trc em đi luyện lò môn Văn thầy Thành, ngồi sau bàn vợ anh XB suốt, đến lúc XB lấy bạn ý là biết sẽ có nhiều chuyện như này rồi.
Nhìn nhanh thì đúng là xấu cả người xấu cả nết. May là lấy anh XB diễn viên hài, về anh ý diễn hài với mang hài ra dập lửa, chứ lấy anh khác chắc đứt lâu rồi.

tunglam28062009

Xe tăng
XB trc lúc lấy éo nghĩ cô vợ vãi đãi thế này nhỉ? Chồng thì khéo hết cmn phần thiên hạ. Vợ thì....
Ấy thế mà nghe đồn xưa XB sống chết mất bao công sức mới đưa đc quả này về nhà đấy?

tunglam28062009

Xe tăng
Ko liên quan chứ quả tập 4 cô đẩu cũng vãi lái. Chuyện gđ đem cúng face hăng ko kém. Cô đẩu giờ khổ thật.

namphong12

Xe lăn
Úi xời. Xem sex thì em xem từ hồi cấp 2 lớp 7 hay lớp 8 gì ấy. Cả bọn thuê băng về nhà thằng bạn xem. Thằng bạn có đứa cháu (con chị gái nó) bé tý. Tưởng nó không biết gì. Nó xuống dưới nhà bảo " cậu với các chú xem phim gì mà con gái không mặc quần áo" bị bà già nó mang vọt lùa cả cọn chạy rẽ kèn. Sau này loạc quạc thế nào em lại yêu con bé con ấy (không phải gấu bây giờ). Lúc xxx em nhắc lại chuyện ấy nó bảo em chẳng nhớ gì.

lehoangnam88

Xe hơi
Em xem từ hồi cấp 1. Lên cấp 2 cũng băng đĩa các kiểu. Nhưng cũng biết XÓA LỊCH SỬ từ đấy nên cũng ko bị sao :v

NhimKenkute

Xe hơi
XB trc lúc lấy éo nghĩ cô vợ vãi đãi thế này nhỉ? Chồng thì khéo hết cmn phần thiên hạ. Vợ thì....
Ấy thế mà nghe đồn xưa XB sống chết mất bao công sức mới đưa đc quả này về nhà đấy?
Gu của bác XB mặn phết, chứ bạn Nhung tướng như đàn ông ý!

Tài mới

Xe tăng
Xưa thì XB trên răng dưới vỏ đạn :D chả phải thế giờ.

NhimKenkute

Xe hơi
Ko liên quan chứ quả tập 4 cô đẩu cũng vãi lái. Chuyện gđ đem cúng face hăng ko kém. Cô đẩu giờ khổ thật.
Bạn Hà thì em thấy xinh (đã làm lại mũi) nhưng tướng mặt có vẻ nhỏ mọn hay thù vặt. Có hôm còn thấy bạn ý kêu ca bạn bè ko cho vay tiền lúc a Đẩu cấp cứu, khổ.

iphonese

Xe tải
Chuyện trẻ con xem phim xxx hoặc tò mò về xxx thì là bình thường, bố mẹ chỉ cần giải thích và hướng dẫn con cách giải trí sao cho nó mang chiều hướng tích cực. Bố mẹ mang chuyện của con cái lên mạng (kể cả việc tốt) là không nên, nhất là với xã hội phương đông vẫn duy trì các giá trị nề nếp và quan niệm cũ. Điều đó làm ảnh hưởng ghê gớm đến con mình thậm chí có thể giảm sự thành công sau này của con.
Nhà nó kinh doanh, kiếm tiền từ mạng mà, các cụ cứ khéo lo.

tunglam28062009

Xe tăng

LaziCat

Xe lăn
18t rồi mà như thế thì căng đấy. Với e sex là nhu cầu bản năng của con ngừoi. M nên nhìn nhận & hướng dẫn cho con đừng lệch lạc, sa đà. Mịe nó chứ h pê đê, gay nhiều như lợn con. Sợ lắm. Người quen e có mấy trường hợp dính rồi. Buồn & chán lắm. Cu nhà e hỏi e về sinh lý, tình dục ( môn sinh học lớp 7 ) e hướng dẫn nhiệt tình vui vẻ. Giup cho con có kiến thức. Mà kể cả bh cu cậu thích bạn nào e cũng ủng hộ. Cứ suy từ m mà ra. Ngày bé tầm tuổi nó cũng thích gái bỏ mẹ ra, cũng tò mò làm chuyện ngừoi nhớn. H mạng méo phát triển, trẻ con có cơ hội tiếp xúc sex sớm hơn thế hệ m. Tốt nhất là trang bị kiến thức tình dục, tình dục an toàn cho con.
Có ông bố cởi mở như cụ cũng là điều may mắn cho con trai cụ. Sinh lý giai đoạn dậy thì thì hầu như ai cũng từng trải qua và nó chẳng phải là cái gì xấu xa hay cấm kị để bọn trẻ không được nhắc tới. Bây giờ ở trường học bọn trẻ cũng được học về sinh lý tuổi dậy thì nhưng vẫn khá qua loa cho nên nếu nhà nào bố mẹ cởi mở và con cái có thể nói ra được những thắc mắc tế nhị của các bạn ấy thì sẽ giảm được các nguy cơ tò mò, tự "học" thông qua các trang web đen hay bị cám dỗ bởi những kẻ biến thái.

chinsu1989

Xe hơi
"Chồng tôi mà làm giám đốc nhà hát thành phố thì tôi ly hôn, bỏ nhà đi"

Từ đó anh Núi có động lực phấn đấu, cuối cùng cũng lên đc ghế đó nhưng con vợ lại nuốt lời =))