Chi hội Hot hot!!! Logo Ếch cho hội Ếch ộp - Ném đá đê

hieutaihai

Xe tải
Cụ Hiều có tài design thật. Cụ thử design cái chữ Xcape xem có ổn không nào? Bỏ qua mấy cái con ếch với lại cái chữ es gì gì đi xem dư lào. Tks cụ.
Tài gì đâu cụ, em cứ ăn cắp chỗ này 1 tí, ăn trộm chỗ kia 1 tí, cho thêm tí bột canh thịt thăn xương ống vào, thế là thành món thôi mà :D

Tribute

Xe container
Tài gì đâu cụ, em cứ ăn cắp chỗ này 1 tí, ăn trộm chỗ kia 1 tí, cho thêm tí bột canh thịt thăn xương ống vào, thế là thành món thôi mà :D
Cụ cho thêm ít bột canh vào cái X.Team em vừa up giúp em với. Cái món sơn bả em kém quá.

hieutaihai

Xe tải
Cụ cho thêm ít bột canh vào cái X.Team em vừa up giúp em với. Cái món sơn bả em kém quá.
Vâng, em sẽ cho thêm mấy bát nước mắm thơm ngon đến giọt cuối cùng vào nữa đảm bảo sẽ rất dậy mùi đấy ạ.

Giờ em phải làm bài kiểm tra 1 tiết đây, vợ em đang giục em nãy giờ rồi hi hi...,

Ngoc Phan XLS

Xe container
Lý Phàn ơi!

Nếu thế này thì em nghĩ chơi luôn TeamRS nhà Cụt là đủ!

TeamRS thì bản thân nhà Cụt cũng bảo nó là độc quyền của . . . Ford chứ chả phải Cụt nghĩ ra nên để nhận ra nhau mà toàn Ếch với Cụt thì coi như xong!

Em bắt đầu ngắm kỹ lại mông con Ếch thấy nhiều đề can quá rồi: Motul này (bị Motul dán lúc sơ ý ở VOC2010 nhưng thấy cũng đẹp nên để lại), TeamRS này, OF này. Giờ thêm phát gì nữa thì thành xe đồ chơi mất!

Ngoc Phan XLS

Xe container
Im ắng quá!
Chắc bà con chán hết rồi!

Em ngoáy lên vậy!

Logo dư lày là ổn nè các cụ:

Cho dù sau này có xèng lên Explorer hay Expedition vẫn dùng tốt!:))

Ngoc Phan XLS

Xe container
Nếu thấy chưa đã thì chơi luôn em này cho nó mấu:=))

Mắt Kính

Xe điện
Tam Hoa city: Hoa Phượng, Hoa Hậu và...Hoa Cải
Mấy phương án nữa để các cụ ném đá nhé:
Mẫu số 8:

Em đang đẽo thêm 1 em Ếch mới, các cụ cứ ném đá tiếp đê
Em vẫn ủng hộ mẫu này, chỉ cần con Ếch cười funny 1 tí nữa là được.

Phan3H

Xe container
Website
www.facebook.com
Có vẻ nhiều mẫu mã quá khó chọn nhỉ. Em thấy cái gì đơn giản, dễ nhớ, dễ hiểu có khi lại hay. Mục đích chính là để anh em nhận ra nhau trên đường thiên lý. Vì thế, càng giản tiện càng tốt.

Mà em ưng nhứt là cả nhà Ford chới luôn cái RS nhà Cụt đã chiến. Đỡ phải nhà Ếch, Cóc đều phải mất công đi thiết kế thêm cho mệt và loãng.

Vài lời vào dịp cuối tuần, kỳ nghỉ mà dek được đi chơi cùng anh em nên đang chim cú, có gì không phải các cụ lượng thứ!

Tribute

Xe container
Có vẻ nhiều mẫu mã quá khó chọn nhỉ. Em thấy cái gì đơn giản, dễ nhớ, dễ hiểu có khi lại hay. Mục đích chính là để anh em nhận ra nhau trên đường thiên lý. Vì thế, càng giản tiện càng tốt.

Mà em ưng nhứt là cả nhà Ford chới luôn cái RS nhà Cụt đã chiến. Đỡ phải nhà Ếch, Cóc đều phải mất công đi thiết kế thêm cho mệt và loãng.

Vài lời vào dịp cuối tuần, kỳ nghỉ mà dek được đi chơi cùng anh em nên đang chim cú, có gì không phải các cụ lượng thứ!
Mai trốn gấu phắn Vân Đồn đê, hay tiễn đoàn đến Sao Đỏ cho nó đỡ vật.=P~

Phan3H

Xe container
Website
www.facebook.com

3Gái

Xe tăng
Website
maithanhhaiddk.blogspot.com
Đã chơi, đã đi là phải tới bến, ăn chơi nửa mùa vật vã lắm cụ ơi!

Hic...
Tối mai hoặc ngày kia xuống sớm cũng được mà. Anh em đi hết, ở nhà lại đánh vật thay bỉm, xi tè 2 thằng cu, nghĩ cũng tủi thân và chán ốm! Anh đợi chú ở VĐ!

Phan3H

Xe container
Website
www.facebook.com
Tối mai hoặc ngày kia xuống sớm cũng được mà. Anh em đi hết, ở nhà lại đánh vật thay bỉm, xi tè 2 thằng cu, nghĩ cũng tủi thân và chán ốm! Anh đợi chú ở VĐ!
Đừng xát thêm mắm muối vào anh nhá nhá :((

Ở nhà em có cụ Chã Tê Hát rủ đi off rồi :(

3Gái

Xe tăng
Website
maithanhhaiddk.blogspot.com
Đừng xát thêm mắm muối vào anh nhá nhá :((

Ở nhà em có cụ Chã Tê Hát rủ đi off rồi :(
2 ông đực rựa ngồi nhìn nhau và cùng bàn cách thay bỉm cho con. Ọp thế, khác gì ngồi nhà, lấy cả dàn bia xếp ra sàn nhà và khệ nệ bê gương, dựng vào tường... uống bia.

Mà này! mai và ngày kia, em và Triệu tê hát đi thăm Lăng Bác với công viên Thủ Lệ đi. Nóng quá thì ra Tràng Tiền ăn kem que. Ngon lắm đới!

Vinh Nguyễn

Xe điện
2 ông đực rựa ngồi nhìn nhau và cùng bàn cách thay bỉm cho con. Ọp thế, khác gì ngồi nhà, lấy cả dàn bia xếp ra sàn nhà và khệ nệ bê gương, dựng vào tường... uống bia.

Mà này! mai và ngày kia, em và Triệu tê hát đi thăm Lăng Bác với công viên Thủ Lệ đi. Nóng quá thì ra Tràng Tiền ăn kem que. Ngon lắm đới!
Vui nhỉ? đã thiêttttttttttttt............

Nhamty

Xe hơi
Vẫn chưa chốt hạ được vụ này hả các cụ. Em đang hóng đây.

kienbeu

Xe điện
Em thích ngón tay phải của con ếch xỏ vào chữ ô thì mới đúng nghĩa giao phối chớ cụ:-|