Chi hội Hot hot!!! Logo Ếch cho hội Ếch ộp - Ném đá đê

trieuth

Xe điện
Phù, sau một hồi đục đẽo giữa giường, cháu ra được mấy cái này, các cụ mau mau ném đá cho cháu nhanh tiến bộ nhá:

Đầu tiên là khi vẫn còn trinh:

Giao lưu phối kết hợp - hay còn gọi là giao phối :21: - với Otofun theo tư thế truyền thống, ra được kiểu này:

Chán tư thế này, đổi sang tư thế khác :D

:-s:-s:-s:-s:-s:-s

Túm lại là các cụ ném đá nhiệt tình đê, mục đích của cháu là đẻ ra được cái logo cho hội Ếch, đục đẽo tỉ lần cũng được >:D<

Nếu trối quá thì cháu xóa đi làm lại từ đầu, thế cho nó nhanh keke

3Gái

Xe tăng
Website
maithanhhaiddk.blogspot.com
Phù, sau một hồi đục đẽo giữa giường, cháu ra được mấy cái này, các cụ mau mau ném đá cho cháu nhanh tiến bộ nhá:

Đầu tiên là khi vẫn còn trinh:

Giao lưu phối kết hợp - hay còn gọi là giao phối :21: - với Otofun theo tư thế truyền thống, ra được kiểu này:

Chán tư thế này, đổi sang tư thế khác :D

:-s:-s:-s:-s:-s:-s

Túm lại là các cụ ném đá nhiệt tình đê, mục đích của cháu là đẻ ra được cái logo cho hội Ếch, đục đẽo tỉ lần cũng được >:D<

Nếu trối quá thì cháu xóa đi làm lại từ đầu, thế cho nó nhanh keke
Dưng mà phải có hình liên quan đến Cụt nhà mình nữa chứ. Ví như con Ếch cụt chân đới!

Tribute

Xe container
Chã chịu khó nhể, rảnh rang đục đẽo Logo mà ko đi off Rươi HD à. Em ném đá tí nhé, xanh lè lè thế kia khó hợp màu sơn các loại xe lắm với lại nhiều chữ quá.

trieuth

Xe điện
Dưng mà phải có hình liên quan đến Cụt nhà mình nữa chứ. Ví như con Ếch cụt chân đới!
Vầng, để cháu nghĩ thêm. Càng đơn giản càng tốt, càng cố gắng lồng ghép nhiều ý nghĩa vào thì càng rối như canh hẹ :-??

trieuth

Xe điện
Chã chịu khó nhể, rảnh rang đục đẽo Logo mà ko đi off Rươi HD à. Em ném đá tí nhé, xanh lè lè thế kia khó hợp màu sơn các loại xe lắm với lại nhiều chữ quá.
Xanh lè vì con ếch nó màu xanh, với lại trông nó thân thiện với môi trường, khi dán vào xe màu nào cũng nổi.

Còn chữ thì cụ để cháu nghĩ thêm xem có bỏ được chữ gì không

Cháu đang nhớ lại cái chuyện ngày xửa ngày xưa có nhà trưng biến " Ở đây có bán cá tươi" ... :21:

Các cụ ném đá tiếp đê, đá to vào

Phan3H

Xe container
Website
www.facebook.com
Hờ hờ, chuẩn bị có cái hay rồi :D

Cháu thích cái 1 hoặc 3. Cái thứ 3 thì đầy đủ, nhìn lướt qua thì ổn nhưng hơi lắm chữ. Cơ mà cũng khó có thể bớt đi chữ nào nữa!

Kết nhất quả Ếch xanh :D

GiaoThongTài khoản đã xác minh

Em vẫn hành quân...
Website
www.duocphuha.com
Nên để kết hợp logo OF để đỡ phải dán 2 lần logo. Đã có con ếch rồi thì nên bỏ chữ ES.

Ngoc Phan XLS

Xe container
Sếp trieuth có nhớ cái hình vẽ con Ếch mà em đã up lên rồi không? Em thấy chỉ cần con ấy giao phối với OF là ổn! Ý kiến cụ ba gai về việc thêm Cụt em nghĩ không nên! Cụt có logo Cụt, Ếch có bản sắc Ếch! Giao lưu chân tình với nhau là đủ!

trieuth

Xe điện
Chủ quan mà nói, cháu thích quả thứ 2 nhất.

Cháu chả có khướu mỹ thuật, nghĩ thế nào thì làm thế.

Các cụ cứ ném đá thoải con gà mái, cháu cóc tự ái đâu nhá :21:

trieuth

Xe điện
Nên để kết hợp logo OF để đỡ phải dán 2 lần logo. Đã có con ếch rồi thì nên bỏ chữ ES.
Lúc bắt tay vào làm em cũng nghĩ đến cái này. Cũng khó ở cái là nếu không có chữ Es thì cũng rất khó để hiểu ý nghĩa của cái logo, vả lại lúc đấy sẽ tương đối khó thể hiện con ếch, nhất là trong hoàn cảnh em cóc biết vẽ cặp giò của nó sao cho đẹp 8-}

Chữ ESC bản thân nó nghĩa là Escape rồi nên em mới để như vậy

Ngoc Phan XLS

Xe container
Chủ quan mà nói, cháu thích quả thứ 2 nhất.

Cháu chả có khướu mỹ thuật, nghĩ thế nào thì làm thế.

Các cụ cứ ném đá thoải con gà mái, cháu cóc tự ái đâu nhá :21:
Tự ái là em đổ Rượu vào mồm cho ngất luôn!o:-)

Ngoc Phan XLS

Xe container
Lúc bắt tay vào làm em cũng nghĩ đến cái này. Cũng khó ở cái là nếu không có chữ Es thì cũng rất khó để hiểu ý nghĩa của cái logo, vả lại lúc đấy sẽ tương đối khó thể hiện con ếch, nhất là trong hoàn cảnh em cóc biết vẽ cặp giò của nó sao cho đẹp 8-}

Ý nghĩa logo thì hình vẽ con Ếch là quá đủ! Hơn nữa, để sau này nếu Giời thương mà em mua được con Expedition thì vẫn xài cái logo đó được!:)

Phan3H

Xe container
Website
www.facebook.com
Lúc đầu em cũng cũng như cụ. Nhưng nếu bỏ ES đi thì may ra anh em mình hiểu chứ người khác (ko phải hội Ếch hoặc chưa đọc thớt này) thì sẽ ko biết ý nghĩa là gì.

GiaoThongTài khoản đã xác minh

Em vẫn hành quân...
Website
www.duocphuha.com

Cái logo là để anh em đi Ếch hiểu với nhau, cho nên chỉ cần con ếch bám vào chữ CLB là ổn rồi.

Trong logo OF có đường chấm chấm gạch dưới, dùng nó để phân tách với logo của hội Ếch là chuẩn.

trieuth

Xe điện
Hay bỏ chữ S đi nhỉ?

trieuth

Xe điện
Rồi, để em đục tiếp nhá

Các cụ ném đã tiếp đê

Ngoc Phan XLS

Xe container
Lúc đầu em cũng cũng như cụ. Nhưng nếu bỏ ES đi thì may ra anh em mình hiểu chứ người khác (ko phải hội Ếch hoặc chưa đọc thớt này) thì sẽ ko biết ý nghĩa là gì.
Chủ tịt đã có câu nói bất hủ: Ếch như 4 huyền, nhưng được cái chơi với hội Ếch là được chơi với đám bạn tốt! Thế là quá đủ rồi! Cần gì ai hiểu nữa em!

Phan3H

Xe container
Website
www.facebook.com