[Thảo luận] HOT!!! CSGT Chửi ofer có bằng chứng mời các cụ bình loạn.

Cảnh sát G.T

Xe điện
Cụ còn có bằng chứng up lên đây. Hôm nay tý nữa thì em cho 1 thằng xxx rình bắn tốc độ ở nội thị Phả Lại vài phát vào alo. Lên trên gặp đồng bọn của chúng nó cũng gạ đánh nhau (em ra điều kiện với chúng nó là chúng nó bỏ quân phục ra) nhưng *éo thằng nào dám cởi quân phục. Em thề chưa bao giờ em ghét bọn xxx GT như hôm nay. May Gấu nhà em cản và gọi mấy sự trợ giúp để can em. Việc chúng nó rình bắn là việc của chúng nó, việc em *ái ở ngay sau xe (chỗ chúng nó rình bắn) là việc của em, đỗ xe ngược chiều đã sai lại còn già mồm chửi và đuổi em đi. Lên trên (ngã 3 đầu tiên vào Phả Lại) thì đồng bọn lại còn bảo em "cản trở người thi hành công vụ". Em giở đủ bài thì chúng nó giở văn cùn, gạ chúng nó đánh nhau nhưng chẳng đứa nào dám. Thế là hòa, tự dưng mất gần 1h đồng hồ và diễn kịch cho dân xem miễn phí
Tiếc quá, nếu là hôm qua thì em gặp cụ trên đường rồi đấy! Mà cụ đi đâu qua Phả Lại vậy?

honam

Xe tải
Cụ cứ lúng búng nói ko ra hồn lại cãi cùn nên nó mới cay và chửi..may mà ghi âm nếu ko cụ bị giam xe là chắc luôn.

revetonvn

Xe hơi
Website
www.facebook.com
càng nghĩ càng tức, nó chửi thế ko khác gì bọn đầu đường xó chợ, mà nó động vào phụ huynh của chủ thớt rồi, theo em là kiện đến cùng

notveryniceguy

Xe buýt
Thằng xxx này ngu vãi. Rõ là cụ sai nhưng nếu nó k chửi cụ thì còn phạt đc nđàng này. Hooo. Hài quá. Cụ chủ hơi run nhưng làm thế là chuẩn đấy.

manh_cuong

Xe máy
cụ chủ ơi...với tình huồng này thì cụ chủ sai rồi nhé...khi đèn xanh bật lên thì các phương tiên được phép đi qua vạch người đi bô( điều đó là hiển nhiên) nhưng không có nghĩa là được quay đầu lun trên phần đường của người đi bộ. cụ chủ rút kinh nghiệm nhé, không khéo lần sau lại bị bắt đây

SantaFe_MLX

Xe buýt
Nghe xong em phân tích thế này:

- Thường thì mấy thằng xxx cũng chẳng phải người hiền lành, có học thức, toàn COCC với mấy thể loại gia đình ko dạy được nên cho vào trường công an, cảnh sát -> trong người vẫn có máu nóng
- Cụ chủ sai luật nhưng chưa biết mình sai nên vẫn cãi cùn, giọng lắp bắp, biển 2 củ lạc -> nó nghĩ cụ nhà quê lên tỉnh
---> Nó chửi :))

Cụ lần đầu nên cũng ko trách được, mấy cụ OF mà ghi âm đc xxx chửi ng` vi phạm thì tha hồ lắm trò vui :))

trancongdung

Xe điện
vụ nằy cụ phải làm cho ra ngô ra khoai cụ ạ. cháu nghe rõ câu chửi d.m.m đấy ạ.

QUYNHCHI

Xe buýt
Tiếc quá, nếu là hôm qua thì em gặp cụ trên đường rồi đấy! Mà cụ đi đâu qua Phả Lại vậy?
Em đi đòi nợ ở Giáp Khẩu cụ ơi, tiền thuê máy và khai thác lộ thiên từ năm 2004 giờ chúng nó vẫn chưa thanh toán hết, đi đòi nợ cứ như đi xin ý cụ ạ, khổ lắm

mama_angel

Xe hơi
CỤ chủ có sai.. Nhưng KHÔNG THỂ CHẤP NHẬN một Cảnh sát giao thông như vậy được.. quá mất dạy.. vote đuổi khỏi ngành

CuTiVoDich

Xe điện
Về lý cụ chủ sai vì quay đầu xe không được đè lên vạch đi bộ, thấy bảo xxx chửi cụ hơi bức xúc nhưng em chưa nghe được đoạn ghi âm đây.

leminhkhuong

Xe tải
Lẽ ra nó phải xóa clip ghi âm đi trước, sau đó mới tha. xxx dại quá. Kết cục, không bắt được cụ mà vẫn bị ghi âm chửi dân. Rách việc đấy!

CHIANTHI

Xe tăng
Luật quy định không được quay đầu trên phần đường dành cho người đi bộ , vì vậy xxx ở đâu cũng thường bắt lỗi này . Tuy nhiên, em cũng có thắc mắc như bác chủ ,vào thời điểm đó thì đèn cho người đi bộ đỏ sao không cho quay đầu nhỉ , hay là chỉ cấm trong trương hợp ngã tư không có đèn thôi.

hahuyson

Xe tải
Cho lên mặt báo đi cụ ơi, tiếc là cụ không quay mặt, tên và quân hàm.

Cù Lần

Xe tải
Mình nghĩ trong trường hợp này cụ phải làm tới nơi tới chốn, mang thẳng đoạn ghi âm này và nhờ luật sư soạn 1 tờ đơn (nếu cụ ít văn vẻ) lên thẳng thanh tra CATP.
Sự thể kết luận có ra sao chăng nữa thì cụ chấp nhận nộp phạt nguội nhưng chiến sỹ kia phải bị kỷ luật, như thế mới công bằng cho cụ.

vaicate

Xe tải
Cụ này mà không nói là ghi âm thì có phải hay nữa không ;)) Khiếp cái thằng xxx này quá, giọng hơn cả xhđ

ngthenam

Xe buýt
Lúc đấy em cũng bấn loạn nên không để ý tên chỉ nhớ đeo hàm thượng úy. Lúc về định chụp ảnh thì các chú ấy đi đâu mâtd còn mỗi cái xe biển 8382 đấy cụ
Cụ gửi lên báo mạng đi, cụ cứ cho ngày giờ và địa điểm là chúng nó sẽ tìm ra tổ trực. Giọng nói rõ ràng thế rồi chạy làm sao được :D

Chỉnh sửa cuối:

Mars

Xe hơi
"Anh coi mày là em nên anh mới chửi..".Em đíu hỉu thế nào mà cụ chủ vưỡn để yên được.Cụ non và run chỉ được mỗi cái cụ nghĩ cụ đúng nên cụ đeo bám , cãi cùn với xxx , cái này em nghĩ do cụ đọc nhìu trên of thôi chứ cụ ít va chạm với xxx

Godfather77

Xe điện
Cụ nào làm bên vnexpress hay dantri vào có việc này, không cần nhớ tên đâu, chỉ cần nhớ ngày giờ và địa điểm là thanh tra bộ nó lần ra hết. Cứ như vụ đợt trước trên cầu Thanh Trì ý cu Thế Anh chả *** mị nó ra quần ý chứ...

cap8

Xe điện
Website
www.vietvaluetravel.com
Cụ chủ nếu thấy còn ấm ức trong người thì vẫn cho chú này đi được với một tráp hầu tòa. Cụ thuê luật sư đê. Nếu muốn chú kia xin lỗi cụ thôi thì cụ gửi băng ghi âm tới phòng cảnh sát giao thông với lời nhắn: tôi yêu cầu một lời xin lỗi cá nhân của đồng chí này. Còn thấy thoải mái rồi thì cứ úp vài nơi cho thiên hạ chửi nó cũng được.

Các cụ chú ý là phần cụ chủ đúng hay sai ta chưa thể bàn nhé, xxx còn phải chứng minh thêm vì đã có biên bản gì đâu, chưa ký tá gì (dĩ nhiên ta đều hiểu là chủ thớt sai), mà tôi sai tôi cãi là việc của tôi, vấn đề về nhận thức, tôi chưa hiểu thì các anh giải thích cho tôi hiểu, áp dụng luật pháp xử phạt tôi thoải mái, nhưng không ai có quyền xúc phạm chửi bới ai cả, và cái này tôi có bằng chứng. Xxx khó toàn tập vụ này.