Họp tổng kết OF cuối năm, bật mí về thu nhập của Chã và Chánh tổng.

tuananhhypo

Xe tải
Bỏ mợ, em thề lần sau nhận tiền từ OF em phải đếm đàng hoàng, ai đời cuối năm nhận được tí mà vừa về nhà đếm lại thiếu mất 6 tờ thế qué nào.
Sao lại đen thế hả cụ? Em đã bẩu mà tiền lẻ nhận xong rồi thì cũng phải đếm chứ, em là em đếm luôn. Tiền cũ rách không đổi cho em em chẳng để cho yên nữa cơ... Chia buồn vụ rơi 6 tờ mà sao lúc ấy cụ XO cụ ấy nhanh tay thế nhể? Trước bao nhiêu là người mà thăn hẳn dững 6 tờ thì hơi bị kinh đới, lại bài học nữa để mà đề phòng. Ai mà ngờ...

Chỉnh sửa cuối:

Boing767

Xe điện
E sẽ nộp clip này cho bên chống tham nhũng , quả này các cụ hết tết hoặc ăn tết = đồ hộp nhá ...

Bung To

Xe điện
giời ạ
trình chém gió của các Min Mod kinh quá
em đi báo cho bên thuế để tăng thu cho ngân sách
biết đâu lại đỡ phải nộp phí lưu hành xe
hi hi

vandinh

Xe container
Sao các Min, Mod chỉ ngồi một chỗ chém gió, làm éo gì mà lắm tiến thế nhỉ?

bes

Xe lăn
Mợ Chánh nói chuẩn thế :))

Khổ cái thân em, hì hà hì hục từ tối qua đến h mà vẫn chưa "kiểm" xong mẫu. Chắc em phải trả lại BĐH mấy mẫu thôi chứ thưởng cho em nhiều dư lày thì em tiêu sớm mất.
Khiếp, mẫu to thế nhở - mỗi vòng dễ thường đến 200 chứ chả đùa :))

thaiquangtung

Xe buýt
Ối dân đen như em hôm nay được ưu tiên nhé, các cụ biết không ngoài việc nhận xiền sáng nay em uống cafe với cụ TGĐ và em được đặc cách nick của em không phải chã nhưng vẫn bem, hay rút thẻ như chã, thế mới ưng chứ các cụ. CÔNG NHẬN CỤ X-O QUÝ EM THẬT.

Ối dân đen như em hôm nay được ưu tiên nhé, các cụ biết không ngoài việc nhận xiền sáng nay em uống cafe với cụ TGĐ và em được đặc cách nick của em không phải chã nhưng vẫn bem, hay rút thẻ như chã, thế mới ưng chứ các cụ. CÔNG NHẬN CỤ X-O QUÝ EM THẬT.
Thưa cụ, nhưng tổ trưởng tổ rác vẫn rút được ạ, cả cả Ác Min luôn!

vandinh

Xe container
Thưa các Min, Mod cũng là nhờ trời nên năm nay các Min, Mod được ấm bụng. Nhưng em nghĩ các Min, Mod nên chia cho anh em OF năm nay gặp khó khăn thì tốt hơn. Em được biết các Min, Mod dùng máy tính nhiều vì thế cái khoản kia nó cũng yếu nên có tiền nhiều chả để làm gì.

NghiaRex

Xe điện
Thưa các Min, Mod cũng là nhờ trời nên năm nay các Min, Mod được ấm bụng. Nhưng em nghĩ các Min, Mod nên chia cho anh em OF năm nay gặp khó khăn thì tốt hơn. Em được biết các Min, Mod dùng máy tính nhiều vì thế cái khoản kia nó cũng yếu nên có tiền nhiều chả để làm gì.
Có xiền mua xiên cũng được mà cụ :))

bithuchibo

Xe máy
Đây là thông tin nhậy cảm vào thời điểm này đề nghị các cụ be bé cái mồm cho em nhờ.

cunpi

Xe tải
Đợt vừa rồi thằng bạn reg nick hồi 2009 đi lĩnh xèng về (em dùng nick của nó mãi 2011 mới reg, hu hu!) đâu được gần 60 củ, chú Thuế trên Quận nhảy xuống hỏi thăm ngay (mẹ nhanh thế!)! Lóng nga lóng ngóng mãi chả biết ghi hóa đơn thế nào, chú ấy cho cầm về sau khi đã để lại 1 phong bì tướng! Em được chia 30 củ vì công chém gió = nick của nó, sướng!

bes viết

Của em

Mấy ông bà Chã trên kia đừng sĩ diện nữa, đói kém cả thế giới, riêng OTV đâu mà ngượng - cứ kể thật ra đi.

Ông Thích Bụp bên ATGT thưởng tết bằng Mũ Bảo Hiểm
Ông Dr.Chính TRẠM XÁ thì ăn Tết toàn bông băng thuốc đỏ
Bà Huongnhanvan/Ông Monitor thì cầm tạm 100 băng rôn "SAI LÀN" về treo phòng khách
Ông Chauchau/Cachoi bên QUÁN Cafe hưởng Tết bằng 10 gói Cafe NHÂN (cao cấp và to hơn Cafe CHỒN)
Ông Hungalpha thì nhận toàn thiệp chúc Tết suông của Chi hội....
Ông xxx MOD box Nghĩa Trang mới thảm, quà Tết là 100 ringtunes Hồn Tử Sĩ !!!!
Em đính chính chút không mọi người lại hiểu nhầm:
Ngoài thiệp ra em còn được cấp toàn bộ chi phí chuyến đi XV 2 tuần cùng toàn bộ quà cáp tặng mem với các Chi hội dọc đường cũng như quà cáp về cho bạn bè, gia đình.
Hôm qua tính ra vẫn còn dư chút, nhưng nghĩ đến các mợ cụ chã mới còn khó khăn nên em không nhận nữa, thêm chút cho các mợ cụ ý gọi là có tấm lòng

DUCHOPHE

[Tịch thu bằng lái]
Em đoán thu nhập của CEO of OTOFUN chắc cũng tương đương CEO of Facebook thôi ...

quangtayho

Xe container
Ông XO ra em bẩu đây, em là Bes - Box Chứng Khoán, có phải Hiệp Lực bên IT đêk đâu mà thưởng Tết như thế này

Mấy ông bà Chã trên kia đừng sĩ diện nữa, đói kém cả thế giới, riêng OTV đâu mà ngượng - cứ kể thật ra đi.

Ông Thích Bụp bên ATGT thưởng tết bằng Mũ Bảo Hiểm
Ông Dr.Chính TRẠM XÁ thì ăn Tết toàn bông băng thuốc đỏ
Bà Huongnhanvan/Ông Monitor thì cầm tạm 100 băng rôn "SAI LÀN" về treo phòng khách
Ông Chauchau/Cachoi bên QUÁN Cafe hưởng Tết bằng 10 gói Cafe NHÂN (cao cấp và to hơn Cafe CHỒN)
Ông Hungalpha thì nhận toàn thiệp chúc Tết suông của Chi hội....
Ông xxx MOD box Nghĩa Trang mới thảm, quà Tết là 100 ringtunes Hồn Tử Sĩ (đầu năm vác ra mừng tuổi khách nó tát cho vỡ mặt ...)
....................
....................

Quên đi mà có tiền tươi nhé, Xã hội ta đang hết tiền mặt đây này :(( :(( :((

Oho aitai !!!!
Em ứ tin cụ Bes. Em biết năm nay OTV nhà mình nhận hơn 100 tỷ tiền bản quyền câu MỘT NGƯỜI SAI LÀN CẢ NGÀN NGƯỜI KHỔ. Cụ Bes cứ quanh co thế thì em nói trắng phớ ra đây cho bà con toàn cõi OF biết nhá. Cụ thể này
- UB an toàn giao thông quốc gia : 64 tỷ
- VAMA : 15 tỷ
- Hiệp hội vận tải hành khách : 20 tỷ
Tất cả các khoản trên đều đã khấu trừ thuế rồi. CHo nên mấy cụ Chánh tổng bảo nhậ được mấy chục củ là em ứ tin. Các cụ cứ tính sơ cho em xem 99 tỷ chia cho gần 50 ông (cả Min và Mod) thì trung bình được bao nhiêu. Các cụ Min Mod ăn cơm thì cũng cho dân đên chúng em húp cháo với chứ. Tiền mã lực năm nay đã bị cắt bằng có 2/3 năm ngoái.
Có cụ nào theo em kiện vụ này không ??????
Em tiết lộ thêm 1 chi tiết có liên quan dến tièn thưởng của Min Mod năm nay nhé: Bác Thich La Bụp nhờ em môi giới mua nhà hồi giữa năm còn nợ hơn 2 tỷ lần khân mãi chưa trả cho người ta. Tự nhiên sáng nay gọi điẹn bảo em hẹn chủ nhà ra ngan hàng để thanh toán hết tiền nợ.

khonghighe

Xe tải
cụ Thích nếu thấy bất mãn thì bán lại chức chã cho em đi ,em đang định chuyển hướng chưa biết làm gì may gặp cơ hội này,cụ giúp em nhá,sau này bao nhiêu bất công em gánh hết cho cụ ,nhá.

Chi Chi

Xe điện
Hôm nay mọi người vừa nhắc đến em xong và cười tươi lắm:P
Mọi người là ai hở anh? nhắc j đến em?? em ở nhà mấy tháng nay bựn bịu, làm j còn ai nhớ :(( huhu
Ơ, thế UAZ vẫn báo với Chi Chi là đi họp tổng kết OF à?

Hỏng rồi, có thấy UAZ đến đâu. Chi điều tra ngay xem lão ý đi đâu nhé.

Kể ra thì a cũng định giấu hộ rồi nhưng lại có cái cờ líp đâm ra muốn giấu cũng chả được.:102:
~X(~X(~X(chít với em!