Họp mặt hội Korando ngày 26/1/2013 mời các cụ tham gia đầy đủ

quanghuyls

Xe điện
Tháng 4 kỷ niệm 1 năm thành lập hội

Có 2 cụ đó là cụ Bảy và cụ Huy là những người khai thiên lập địa ra hội Korando nên theo tôi tổ chức tại Vĩnh Yên hoặc Lạng Sơn là hợp lý nhất các cụ cho ý kiến nhé​
Em đang tính đề xuất với các cụ tổ chức ở bắc Ninh cho Trung tâm, vì đây La chương trình mang ý nghĩa rất lớn. Có khách mời giao lưu như nhà bắc Ninh, of lạng Sơn, of Vĩnh phúc, of hải phòng, lâm gia trang. Muốn tụ lại đđược thì nên là bắc Ninh ạ, ăn chim giời nghe quan họ là nhứt quả đứt :)))

tamanguyen

Xe điện
Em đang tính đề xuất với các cụ tổ chức ở bắc Ninh cho Trung tâm, vì đây La chương trình mang ý nghĩa rất lớn. Có khách mời giao lưu như nhà bắc Ninh, of lạng Sơn, of Vĩnh phúc, of hải phòng, lâm gia trang. Muốn tụ lại đđược thì nên là bắc Ninh ạ, ăn chim giời nghe quan họ là nhứt quả đứt :)))
em thấy đựoc đấy, từ mọi hướng đến đều gần, nếu mời khách mà xa quá hị cũng ngại đi. em cũng thích ăn chuym và nghe quan họ, em like vụ bắc ninh.

quanghuyls

Xe điện
em thấy đựoc đấy, từ mọi hướng đến đều gần, nếu mời khách mà xa quá hị cũng ngại đi. em cũng thích ăn chuym và nghe quan họ, em like vụ bắc ninh.
vâng tiện đủ thứ ạ.

likecar&trips

Xe tăng
Có mấy nhân sĩ công nông đường phố cũng muốn tham gia ăn trym các cụ. Ko biết ý các kụ thế nào???

quanghuyls

Xe điện
Em xin chào các cụ và cho em chen ngang hỏi là cái món gì ngon thía cho em hóng mí nhá:D
bọn em đang bóng bàn cho ngày sinh nhật korando, món chủ đạo là ch.i.m, món tráng miệng là mít tin, địa điểm dự kiến là bắc ninh, thành phần thì càng đông càng vui, dĩ nhiên là campuchia, thời gian từ tang tảng sáng đến sâm sẩm tối nên cụ thích vào từ giai đoạn nào cũng ok ạ.

korandovinhyen

Xe container
Em nghĩ chúng ta làm ở Bắc ninh cũng được ạ. Ở đó có nhiều đền chùa, ae nào có muốn đi vãn cảnh chùa đầu năm cũng tiện.