[Funland] Hóng trực tiếp đấu tay đôi Trump-Biden

Trạng thái
Thớt đang đóng

Phỗng new

Xe điện
Hot nhề, có 2 ông già vật nhau tận đẩu tận đâu mà cụ em chúng mình vào hóng đông như xem hội nhể :))

anhtrangvn

Tháo bánh
Nếu cụ Trump trúng cử lần nữa, và cô Ivanka tiếp tục đồng hành cùng cha trong 4 năm nhiệm kỳ tiếp theo với vai trò cố vấn, thì khả năng cô Ivanka sẽ là nữ tổng thống đầu tiên của Mỹ rất có thể xảy ra, các cụ nhỉ? :D

longsd

[Tịch thu bằng lái]
Suy nghĩ già nghỉ ngơi sai về khoa học cụ nhé. Già vẫn phải làm việc mới sống lâu đc. Nghỉ ngơi chết rất nhanh.

Bố mẹ em 7x vẫn làm business rất căng. Càng làm càng khoẻ và nhanh nhẹn.

Nghỉ ngơi ngày 3 cơm, quanh quẩn ra vào hoặc lang thang du lịch vớ vẩn chết nhanh
chuẩn cụ! Các cụ nhà em vẫn cày cuốc như điên, lượn vèo vèo suốt ngày. :)

TOM GM

Xe tải
Giờ mới tính trên phiếu phổ thông mà, còn đoạn phiếu Đct vẫn lật đc kèo. Chờ tháng 12 mới chắc cú chứ cụ nào tung hoa sớm khéo việt vị như chơi. Hehe

longsd

[Tịch thu bằng lái]
Nếu cụ Trump trúng cử lần nữa, và cô Ivanka tiếp tục đồng hành cùng cha trong 4 năm nhiệm kỳ tiếp theo với vai trò cố vấn, thì khả năng cô Ivanka sẽ là nữ tổng thống đầu tiên của Mỹ rất có thể xảy ra, các cụ nhỉ? :D

Có lẽ cụ đúng. Em này được đánh giá cao phết, thêm 4 năm nữa thì vào hàng có số có má thật luôn

doctor76

Xe ba gác
Người OF
Biden bị lẫn mấy phát rồi cụ :D nếu bảo khoẻ thì e phải công nhận Trump khoẻ thật. Covid mà lão chữa có 1 tuần là lại chiến tiếp dc!
Vâng cụ, chứ em với cụ tầm tuổi ông Bi Đen hay ông Trump, lại lấy 4 vợ, có khi đi còn không vững.

nyny

Xe tải
Giờ mới tính trên phiếu phổ thông mà, còn đoạn phiếu Đct vẫn lật đc kèo. Chờ tháng 12 mới chắc cú chứ cụ nào tung hoa sớm khéo việt vị như chơi. Hehe
Lịch sử Mỹ chưa có tổng thống nào bị lật kèo vì đại cử tri cụ nhá. Làm lơ mơ đi tù chứ chả chơi.

Kem tươi

[Tịch thu bằng lái]
Khả năng lật kèo còn thấp hơn xác suất bộ CT đã giới thiệu đồng chí Nguyễn Văn Nên được giới thiệu để bầu bí thơ HCM mà cuối cùng đại hội HCM lại không bầu :))

ngu ngơ

Xe điện
Nhiều khi cuộc sống cũng phải nhìn cả lên lẫn xuống cụ ợ. Nói như các cụ ngày xưa, trời cho ngày nào là được ngày ấy. Có những người kém may mắn hơn cả về tuổi tác, sức khoẻ, con cái, sự nghiệp... và cũng có những người may mắn hơn ở cái này, thiệt thòi ở cái khác. Xưa nay mấy ai vẹn tròn mọi sự.

Cụ Trump ai cũng nghĩ là sướng, nhưng nhà cháu nghĩ tầm tuổi ấy, lại là tỷ phú đô la, vợ đẹp con khôn, nhẽ ra kiếm chỗ hưởng thụ tuổi già tự dưng nai lưng ra gồng gánh việc thiên hạ, lương cũng chả thèm nhận, chả hiểu sướng chỗ nào. Nếu thèm vinh quang hay trải nghiệm chính trị thì 1 nhiệm kỳ cũng là quá đủ. Vậy chắc hẳn lão có lý do riêng, và do đó, cũng khó mà đem tiêu chuẩn người này áp lên người khác. Với Trump, có khi 100 tuổi mà chết lão vẫn cho là mình chết yểu.
Để cho dân lái xe 4-5h đến chỉ để hô Chúng tôi yêu ông thì khó từ chối lắm.

SanHoBien

Xe container
Ko biết bao giờ mới xong, e đang ngóng quá trời :P

tôi yêu ô tô

[Tịch thu bằng lái]
Đại cử tri đại diện cho bang mà lật kèo thì có mà dân bang đó nó thiến ;))

jazzzzz

Xe lăn

Bạn này xinh, tài năng và có băng khiếu 9 trị. Biết đâu lại có gia đình Bush thứ 2.

lotomo2015

Xe buýt
Chả biết được bác ạ.
Nói chuyện thì ổng vẫn máu lắm.
Nhưng toàn đứng nói thôi; hoặc ngồi.
Đếch đi được.
Có sao đâu, ngày xưa có tổng thỗng Mẽo còn đi xe lăn, bên Indo bác tổng còn bị mù mà vẫn lãnh đạo rầm rầm. Cần đầu óc minh mẫn là được cụ ơi.

Trạng thái
Thớt đang đóng