[Funland] Hóng trực tiếp đấu tay đôi Trump-Biden

Trạng thái
Thớt đang đóng

TPLighting.vn

Xe máy
Bác Trump nghỉ thôi, nghỉ về đóng gạch với chị Melania, làm TT làm méo gì nữa cho nhọc xác.

phamduchoan

Xe tải
Tầng lớp có học thức cụ nói (college educated) nó có ba bẩy loại, đa số bọn ủng hộ Biden là bọn học ngành xã hội lăng nhăng, đói ăn, thích đi tìm công lý, cộng với bọn tri thức cánh tả. Chứ bọn làm kỹ thuật, có tiền, làm ăn tử tế thì ủng hộ cộng hòa nhiều hơn, cái này cũng dễ hiểu.
Nghĩa là không làm mà đòi có ăn thì ủng hộ rân chủ à bác

dalink

Xe điện
Ko phải nghỉ mà mấy bang đó vấn đề, các bang khác sao xong nhanh vậy nhỉ ?
Luật một số bang k cho kiểm phiếu trước. Em thấy cũng đúng, éo ai chơi mở bát trước. Bầu cử hđnd, qh của mình cũng thế mà. Phiếu ngoài đảo đc bỏ trước n k đc kiểm trước.’

Alex.N

Xe buýt
Một ông cộng sai phép tính lớp 1, hàng chục ông vào dạy bảo đính chính , mệt.
Loãng hết.
Em đọc xong cũng định đính chánh, nhưng nghĩ lại chắc sẽ có nhiều bác làm nên thôi em nghỉ khoẻ ;))
Haiza, k ngờ dân Mỹ thà bầu củ khoai tây lên thay anh Trump thật. Các bạn Mỹ mùa trc để thay đổi thà bầu cho Trump cỏn hơn chị Tơn chính trị gia đạo đức giả, mùa này lại trở cờ thà bầu cho bác Biden lẩm cẩm già xọm nói nhịu còn hơn giữ anh Trump. Thật dũng cảm thay dân Mỹ :)

dalink

Xe điện
Xong, phe CH đã có chứng cứ đáng ngờ của phe DC. 128k phiếu bầu được tính cho Biden tại Michigan và không một phiếu nào được tính cho ông Trump.
Mấy cái fake news đó tin làm gì. Update là của báo chí chứ có phải final của cơ quan chức năng đâu.

darthvader

Xe điện
Loanh quanh lại đưa về tòa tối cao rồi lịch sử Bush Al Gore có lặp lại ?

dalink

Xe điện
Tầng lớp có học thức cụ nói (college educated) nó có ba bẩy loại, đa số bọn ủng hộ Biden là bọn học ngành xã hội lăng nhăng, đói ăn, thích đi tìm công lý, cộng với bọn tri thức cánh tả. Chứ bọn làm kỹ thuật, có tiền, làm ăn tử tế thì ủng hộ cộng hòa nhiều hơn, cái này cũng dễ hiểu.
Cái này có đc thống kê k cụ?

Kem tươi

[Tịch thu bằng lái]
Ông Trump mới tweet lại. Mình đang theo dõi bên Eric Trump cũng đang bàn về vấn đề này. Chắc chắn sẽ có ra tòa nếu Biden thắng Michigan và PA.
TRump tức lên thì điều gì cũng có thể nói thôi, cũng ko có giá trị pháp lý gì. Ví dụ trưa nay TRump đã lên tiếng khẳng định đã thắng lớn, nhưng giờ lại sắp thua.
Trừ khi FBI lên tiếng điều tra.

moonflower053

Xe hơi
Nghĩa là không làm mà đòi có ăn thì ủng hộ rân chủ à bác
Đại khái thế, BLM, rồi bọn tri thức lỗ đít cánh tả ở đại học (bọn này là dạng đạo đức giá and/or ngây thơ). Nói chung thằng nào nghèo chả muốn xóa đi làm lại ván mới. Mà ở xã hội như Mỹ, nghèo đa phần là do lười thôi.

vnposh

Xe điện
Em đọc xong cũng định đính chánh, nhưng nghĩ lại chắc sẽ có nhiều bác làm nên thôi em nghỉ khoẻ ;))
Haiza, k ngờ dân Mỹ thà bầu củ khoai tây lên thay anh Trump thật. Các bạn Mỹ mùa trc để thay đổi thà bầu cho Trump cỏn hơn chị Tơn chính trị gia đạo đức giả, mùa này lại trở cờ thà bầu cho bác Biden lẩm cẩm già xọm nói nhịu còn hơn giữ anh Trump. Thật dũng cảm thay dân Mỹ :)
Cụ Biden có "làm sao" đã có chị Harris nóng bỏng làm thay cụ ạ. :D

tourist678

Xe tải
anh 100 dg hoành tá tràng. nó xào bài thế lào giờ thua sấp mặt :)) . ko tin dc bọn tư bẩn này. trả dép cho anh 100 đi về :((

Trạng thái
Thớt đang đóng