Hồng Kông - Du lịch qua con mắt của "nông dân Việt Nam"

PoBeo

Xe điện

Tranh thủ khấn vái lấy may mắn cho cả gia đình em

PoBeo

Xe điện
Cụ có đi qua cây cầu trường thọ trong ngôi đền này không?
Ủa, sao em nhớ cái cây cầu này nó ở chỗ khác nhỉ? Có phải cái cầu chỉ được đi 1 chiều, ko được đi ngược lại ko?

HÀNH KHẤT

Xe tăng
Chi phí cho 1 người theo Tour là bao nhêu hả cụ? Nhà em có người nhà bên đấy, đang định mò sang chơi

PoBeo

Xe điện
Chi phí cho 1 người theo Tour là bao nhêu hả cụ? Nhà em có người nhà bên đấy, đang định mò sang chơi
Chi phí theo tour khoảng 15tr - cụ cứ đặt tour - sang đó rồi bỏ tour cũng được mà. Đợt đi này em cũng đặt tour cho gọn chi phí làm visa - sang đó tự chơi sướng hơn nhiều

Transporter 999

Xe buýt
Cụ sướng nhỉ, du lịch ở 1 đất nước đa văn hóa như HK thật là thú vị, em thì mới đi lác đác được 1 vài tỉnh thành của VN.

PoBeo

Xe điện
Cụ sướng nhỉ, du lịch ở 1 đất nước đa văn hóa như HK thật là thú vị, em thì mới đi lác đác được 1 vài tỉnh thành của VN.
Thời trai trẻ em cũng chỉ được đi ....lác đác lên các tỉnh miền Trung, khu vực miền núi thôi ạ, cũng cố gắng tích góp. Quan niệm cuộc sống của vợ chồng em thì tài sản lớn nhất chính là tri thức và những gì mình thu được trong cuộc sống nên 2 vợ chồng em đi chơi liên tục ạ.

Chúc cụ sớm đi chơi nước ngoài bét nhè

Transporter 999

Xe buýt
Tour của gia đình cụ mấy ngày đấy, các em bên đó xinh không cụ, đồ ăn có hợp khẩu vị không?

PoBeo

Xe điện

Đang định chụp cái đền phụ xa xa thì thằng cha Tàu khựa này tưởng em chụp nó huhu

Transporter 999

Xe buýt
Em cũng rất thích khám phá các vùng miền, em sẽ cố gắng 1-2 năm đi du lịch 1 nơi, em không biết nhiều về HK, nhưng em nghĩ là nơi giao thoa của 2 nền văn hóa lớn Phương Đông và Phương Tây.
Chúc cụ và gia đình có 1 chuyến du lịch đầy thú vị.

PoBeo

Xe điện

Chả hiểu sao hôm đó dự báo thời tiết là bão to mà thực tế thì trời nắng - chắc cơ quan dự báo thời tiết bên HK học cùng trường với bác Tăng dự báo thời tiết nhà mình

PoBeo

Xe điện
Tour của gia đình cụ mấy ngày đấy, các em bên đó xinh không cụ, đồ ăn có hợp khẩu vị không?
Nhà em đi theo tour chỉ có ngày đầu, sau đó tự đi, ăn ngon lắm, em có nhiều ảnh, sẽ hầu các cụ

Mà cụ yên tâm đi, VN mình gái đẹp nhất khu vực,.....em thề

GarySpeed

Xe buýt
Bác chủ chịu khó xuất ngoại ghê nhỉ, thông tin của bác rất hay, nhưng bác up thêm chút thông tin giá rổ nữa thì hay hơn

PoBeo

Xe điện
Bác chủ chịu khó xuất ngoại ghê nhỉ, thông tin của bác rất hay, nhưng bác up thêm chút thông tin giá rổ nữa thì hay hơn
Cụ cần thông tin gì thì cứ bảo em để em post lên à, em có nhiều thông tin lắm ý :P

thietkeinan

Xe buýt
E cần bằng chứng là gái Việt Nam! Đẹp nhất, hôm trước trong thớt của giaophuong chụp gái hk cũng ổn đấy chứ cụ

PoBeo

Xe điện
E cần bằng chứng là gái Việt Nam! Đẹp nhất, hôm trước trong thớt của giaophuong chụp gái hk cũng ổn đấy chứ cụ
Có thể mỗi gu mỗi người mỗi khác, em thì vẫn thích gái VN hơn ạ, gái HK, kể cả các diễn viên từng đoạt giải hoa hậu gần 20 năm nay, em chưa thấy có nào xinh cả....còn lượn phố HN thì hàng trăm hoa hậu lượn lờ hàng ngày hehehe ;))

PoBeo

Xe điện
Em cũng rất thích khám phá các vùng miền, em sẽ cố gắng 1-2 năm đi du lịch 1 nơi, em không biết nhiều về HK, nhưng em nghĩ là nơi giao thoa của 2 nền văn hóa lớn Phương Đông và Phương Tây.
Chúc cụ và gia đình có 1 chuyến du lịch đầy thú vị.
Em cũng yêu đất nước Việt Nam lắm - ngày xưa thì em ở Quảng Bình 1 năm, Nha Trang 6 tháng, còn các tỉnh sông nước Miền Tây em cũng đi 1 số.....đi dọc Bắc Nam rồi....quê mình nghèo mà đẹp.....

chuotlang

Xe lừa
Có thể mỗi gu mỗi người mỗi khác, em thì vẫn thích gái VN hơn ạ, gái HK, kể cả các diễn viên từng đoạt giải hoa hậu gần 20 năm nay, em chưa thấy có nào xinh cả....còn lượn phố HN thì hàng trăm hoa hậu lượn lờ hàng ngày hehehe ;))
:P :P

Cụ đã nhìn Truơng Tử Lâm chưa

Còn cụ nhìn thấy gái lượn Hoàn Kiếm Distrist thì hơi sai lầm đó, vấn đề bên HK tui xinh nó ko phơi mẹt ra cho cụ nhìn
Còn Vn thì bất cứ em nào xinh cũng thích ghi điểm cho cụ thấy

2 XH vấn đề khác nhau, gái đẹp HK em sang 25 lần mà ko gặp quá 50 em đâu, vấn đề là quan điểm của các em ý ko thích đánh bóng

Chỉnh sửa cuối:

thietkeinan

Xe buýt

Còn cụ nhìn thấy gái lượn Hoàn Kiếm Distrist thì hơi sai lầm đó, vấn đề bên HK tui xinh nó ko phơi mẹt ra cho cụ nhìn

2 XH vấn đề khác nhau, gái đẹp HK em sang 25 lần mà ko gặp quá 50 em đâu, vấn đề là quan điểm của các em ý ko thích đánh bóng
Gặp đúng chuyên gia rùi hehe

PoBeo

Xe điện

Há há chã đôn hàng các em gái HK quá.....cái cụ nói thì cũng hợp lí bởi hôm em lên Ritz Carton thì có gặp rất nhiều em gái ăn mặc đồ hiệu sang trọng và hấp dẫn - em cũng hiểu là họ chỉ xuất hiện đúng lúc đúng chỗ thôi hehe nhưng nói là đẹp thì em vẫn ko cam chịu vì em không thích nét đẹp của các bạn này hehe

À, Trương Tử Lâm và hoa hậu thế giới (người Nga) sau đó là gì thì em cũng ko nhớ tên....em đều đã gặp ở VN rồi ạ.....thậm chí....còn chụp ảnh cơ ....hehe

Chỉnh sửa cuối:

Ngo nho

Xe tăng

Đứng đây mát mẻ, em vẫn chỉ mong ước sao mà Hà Nội thân yêu sớm có thể như thế này - thành phố bên bờ sông Hồng, sạch sẽ, 2 bên là các tòa cao ốc
Họ có chủ nên làm được vậy, còn ở mình thì...
Hóng kinh nghiệm cụ để hôm nào sang đi tự túc.