Hỏng hết bánh kẹo: 12h30p trưa nay em gọi vợ bằng tên...người yêu cũ!!!!

Doanvien

Xe container
Website
www.facebook.com
Cụ phải cãi cho bằng được chứ. Nhất quyết không khai. Ngày đẹp giời, nắng ráo cụ thử Gấu. Ai mà trách được
Chủ thớt quỳ, mặt rất chi ăn năn...
Gấu thớt: lúc trưa anh gọi tên con nào? Nói...
Chủ thớt: ... <im, kiên quyết ko để lộ chuyện cơ mật>...
Gấu thớt: khai ra mau...
Chủ thớt: ...
Gấu thớt: Zờii ơi là zờii sao tôi khổ thế này....
Chủ thớt: ...
Gấu thớt bực quá lao tới....
- KHAI KHÔNGGGGGGGGGGGGGG????
Chủ thớt khịt khịt mũi...
- HƠI KHAI....
....

khonghighe

Xe tải
sao vẫn chưa có tin gì nhỉ,chẳng có lẽ...............X_X

Babolat285

Xe hơi
Cụ cứ nhậu thật say rồi về, tìm cách nào để gấu đỡ cậu vào nhà. Cụ lảm nhảm mấy câu mắng người yêu cũ, rồi tâng bốc gấu lên mây. Rồi ngủ. Hôm sau lại ổn

Babolat285

Xe hơi
Cụ cứ nhậu thật say rồi về, tìm cách nào để gấu đỡ cậu vào nhà. Cụ lảm nhảm mấy câu mắng người yêu cũ, rồi tâng bốc gấu lên mây. Rồi ngủ. Hôm sau lại ổn
Giờ này thì không làm gì được rồi, trừ khi....

hi_world

Xe hơi
Cụ chủ gọi mình ơi đấy chứ (minh huyền minh huyền ơi), vợ ngái ngủ nghe thiếu mất chữ minh. Các cụ thật là, chưa gì đã ...b-(

truongan898

Xe tải
EM cũng có lần rượu vào thế éo nào gọi nhầm điện thoại, luyên thuyên 1 hồi sau đó mới nhận được tín hiệu từ đầu dây bên kia thì hóa ra là......1 tuần chiến tranh lạnh đấy cụ ợ

Chỉnh sửa cuối:

minhvtv3

Xe tăng
Em vừa kể chuyện này cho Gấu nghe, G bẩu: em k trùng tên với ex gf, chồng cứ cẩn thận :D

binh.bich

Xe buýt
Thú thực là gọi nhầm xong là sợ hết vía, em cũng nhầm nhưng mà may ra là gọi nhỏ... Gấu không biết nên thoát, từ đó đến giờ... sợ luônX_X

hah2005

Xe tăng
Các cụ phải tập thói quen gọi vợ là em ơi, mình ơi, vợ ơi..... Như thế mới an toàn. Em ít khi gọi thẳng tên ra lém.

boemcun

Xe tăng
Sự vụ ló dư lày thưa các cụ.

Trưa nay em làm về muộn. Vừa về đến nhà, thấy vắng vẻ quá mà ti vi vưỡn phát oang oang.
Chưa kịp xuống xe, ngó thấy một em đang đọc bản tin Tài chính trên VTV1 trông quá giống gấu, giống từ búi tóc, quả trán hơi dô, nét mặt...em trố hết cả mắt vì ngạc nhiên. Sao lại có đứa giống vợ mình thế là cùng?

Trong cơn hưng phấn, em gọi líu hết cả lưỡi, giọng hổn hển như túm được trộm " Huyền ơi....Huyền ơi....ra nhanh xem cái lày lày. Nhanh lênnnn....!"

Gọi xong, chợt bừng tỉnh. Em sượng sùng và bối rối mất 5 giây 18 phút 0006. Bủ mệ, Huyền là tên....người yêu cũ của em.o-+

Đợi 6 giây sau thì ....bà già em thò cổ ra hỏi cái gì thế, cái gì thế? Giây thứ 19 thì gấu mới lò dò mắt nhắm mắt mở đi ra, chắc đang ngái ngủ. Em chỉ lên màn hình tv, bẩu: Xem cái đứa lày giống em không?

Bà già bảo không giống. Gấu xem qua rồi sưng sỉa bỏ vào phòng ngủ tiếp, bỏ lại em phát thanh viên vưỡn đang lải nhải chỉ số in đek, với cả đao giôn chi chi đó....

Cho đến đầu giờ chiều nay thì gấu vẫn nằm im re. Em khép nép lại gần, thoa lên bụng phát, gọi là xu nịnh tí, thì ăn ngay quả điều khiển ti vi vào mẹt. Đau vãi lái ra. Sợ quá em mặc quần áo té ngay và luôn.

Giờ thì ngồi gõ những dòng này và đang tìm cách ứng chiến với cuộc họp thượng đỉnh tối nay.8-x
ối giờii, chuyện của vị hay quá:)):)):))

arsenal8660

Xe tăng
cụ chủ thớt đâu rồi nhỉ, cập nhật tình hình xem nào.

muadem

Xe cút kít
Tối qua sau 19h00 em thấy bóng một cụ giống quaytay đang khoác ba lô lang thang cầu vượt, dõ khổ :D

lolung

Xe hơi
Bác cứ coi như đã có lỗi với gấu là đã làm mất giấc ngủ vì cái chuyện không đáng gọi kia,chỉ tại gấu nhà bác ngái ngủ nghe nhầm chứ có có ai gọi HUYỀN HIẾC GÌ Ở ĐÂY ĐÂU.Nếu em thì em em sẽ nói thế.
Cụ này ra phương án chữa cháy, muốn chối mà lại nói như ni thì ngang "lạy Gấu,anh vừa trót lỡ..." Đổ dầu vào lửa,thêm tội ...già mồm!!! :D

MiTa

Xe lăn
Em cũng bị vài quả phanh suýt cháy bánh luôn, nhưng may mà ABS của em nó hoạt động tốt. Bây giờ chỉ sợ lúc ngủ mà lỡ miệng phun ra thôi.

Thôi đành chờ kinh nghiệm giải quyết của Cụ vậy. Em thì nước hoa nước hoét là mua cho giống nhau hết, đỡ bị lạ mùi.

lolung

Xe hơi
Em cũng bị vài quả phanh suýt cháy bánh luôn, nhưng may mà ABS của em nó hoạt động tốt. Bây giờ chỉ sợ lúc ngủ mà lỡ miệng phun ra thôi.

Thôi đành chờ kinh nghiệm giải quyết của Cụ vậy. Em thì nước hoa nước hoét là mua cho giống nhau hết, đỡ bị lạ mùi.
Em có thêm kinh nghiệm,đứt khoát đổi mùi nước hoa liên tục !

thanhlong48

Xe tải
Chết chết, mợ vào đây học hết kinh nghiệm của anh em. Trời phật phù ôộ cho Sói của mợ : :-ss

Em có thêm kinh nghiệm,đứt khoát đổi mùi nước hoa liên tục !

sactimtn

Xe tăng
Cụ cứ giả lả lờ tịt đi là xong ấy mà. Đừng làm quan trọng hóa vấn đề lên trước mắt gấu!

phucgia99

Xe tải
thế cụ chủ đau rôid em ngồi hóng kinh nghiêm với

xanha78

Xe buýt
Sự vụ ló dư lày thưa các cụ.

Trưa nay em làm về muộn. Vừa về đến nhà, thấy vắng vẻ quá mà ti vi vưỡn phát oang oang.
Chưa kịp xuống xe, ngó thấy một em đang đọc bản tin Tài chính trên VTV1 trông quá giống gấu, giống từ búi tóc, quả trán hơi dô, nét mặt...em trố hết cả mắt vì ngạc nhiên. Sao lại có đứa giống vợ mình thế là cùng?

Trong cơn hưng phấn, em gọi líu hết cả lưỡi, giọng hổn hển như túm được trộm " Huyền ơi....Huyền ơi....ra nhanh xem cái lày lày. Nhanh lênnnn....!"

Gọi xong, chợt bừng tỉnh. Em sượng sùng và bối rối mất 5 giây 18 phút 0006. Bủ mệ, Huyền là tên....người yêu cũ của em.o-+

Đợi 6 giây sau thì ....bà già em thò cổ ra hỏi cái gì thế, cái gì thế? Giây thứ 19 thì gấu mới lò dò mắt nhắm mắt mở đi ra, chắc đang ngái ngủ. Em chỉ lên màn hình tv, bẩu: Xem cái đứa lày giống em không?

Bà già bảo không giống. Gấu xem qua rồi sưng sỉa bỏ vào phòng ngủ tiếp, bỏ lại em phát thanh viên vưỡn đang lải nhải chỉ số in đek, với cả đao giôn chi chi đó....

Cho đến đầu giờ chiều nay thì gấu vẫn nằm im re. Em khép nép lại gần, thoa lên bụng phát, gọi là xu nịnh tí, thì ăn ngay quả điều khiển ti vi vào mẹt. Đau vãi lái ra. Sợ quá em mặc quần áo té ngay và luôn.

Giờ thì ngồi gõ những dòng này và đang tìm cách ứng chiến với cuộc họp thượng đỉnh tối nay.8-x
Bó tay toàn tập rồi! Cụ mời Gấu đi ăn riêng đi!.....