[Funland] Hóng các cấp bậc trong nhà tù năm 8x,9x

dtrung

Xe điện
Lên youtube kiếm nick Tế điên nó có một series kể chuyện trong tù cũng là một nguồn tham khảo.

Kia_fote

[Tịch thu bằng lái]
Cụ phét! Mới vào tù thì còn làm luật hằng đêm được chứ sau 20 niên thì chỉ cần cụ làm luật được hàng tuần thì đã có thể xưng là đại bàng xứ OF rồi.
Em biết cụ ấy nói phét, nhưng đàn ông có mấy khi nói thật, nên em kệ. Sau 20 niên, chỉ nghĩ đến phải làm luật cũng vãi rồi chứ đừng nói =))

--Lamborghini--

Xe cút kít
Em thấy các cụ đi tò về kể toàn thấy đại ca cho đàn em đập lính mới, toàn trò quái thai, ác nhân. Nhưng chưa thấy vụ nào nạn nhân vùng lên cả. Chả nhẽ ở ngoài yêng hùng xong vào đấy lại nhũn? Thèm nghe 1 vụ nạn nhân vùng lên xiên 1 phát lủng cổ thằng đại ca cho xứng. Ko thì cũng phải tiễn 1 thằng thân cận về trời mới thỏa.
Mới vào thì làm gì có đồ gì mà vùng, giỏi võ thì may tự vệ hoặc đập được thằng trưởng phòng để lên lon.
Cái trò chào buồng là một cách đe để làm luật thôi, mà làm luật thì cụ biết ai đứng sau rồi đấy.

--Lamborghini--

Xe cút kít
Có ông anh quen đi tò kinh tế, gia đình cũng có tí gọi là quan hệ, tiền bạc.
Được vào phòng toàn tò trí thức, thấp nhất là đại học, có ông tiền sĩ , thạc sĩ :)))
Vào đó có bộ cờ chơi qua ngày cũng đỡ hơn giam chung với đội tệ nạn xh kia.

PhongFood

Xe điện
Đợi bác Thanh Long, bác Bung Toang vào cùng bác Thăng,v..v... phân chia ngôi thứ đã. Mấy cái chức danh cụ thớt nêu là muỗi thôi ạ.
các anh ấy vào trỏng có khi thành lập cơ cấu điều hành mô phỏng như bên ngoài :D

Z90

Xe tăng
Cái này giờ các cơ quan nn đang thi đua tìm hiểu nhiều lắm, nhiều a sau Tết là lên đường... Nghĩ trình độ tù nhân ở nước ta giờ nó ở cái tầm đẳng cấp, toàn cử nhân, thạc sỹ, tiến sỹ...lý luận cao cấp lại kết hợp với văn tù nữa thì thật vô địch thiên hạ!