HÓNG: Altis S độ Projector Landrover + Clearlenses! I30CW độ FX35 + FX-R clear lenses

Rickyman

Xe điện
Altis: Projector LR3 + clear lenses + Phillip 4300K + ballast Denso + chụp xi + thi công => khoảng 16-17tr ! Cái này alo cho Cường Black để biết cụ tỉ.
I30 CW: cũng tương đương.
Nhìn yêu quá, cụ Cường đen cho em hỏi tý, xe Altis pha và cos chóa riêng biệt, độ thế này chỉ có cos, còn pha vẫn giữ nguyên bản đúng không? Nếu làm mất khoảng bao lâu, cụ cho em xin cái rá vào Inbox với ah!

Vũ Dũng

Xe hơi
Nhìn yêu quá, cụ Cường đen cho em hỏi tý, xe Altis pha và cos chóa riêng biệt, độ thế này chỉ có cos, còn pha vẫn giữ nguyên bản đúng không? Nếu làm mất khoảng bao lâu, cụ cho em xin cái rá vào Inbox với ah!
Độ vào đèn cos đèn phá để nguyên, mình làm bi landrover pha và cos luôn. như vậy là 4pha 4cos. Cường đen làm tốt, cẩn thận, đi dây diện gon gàng, nhiệt tình. Nói chung cảm nhận mình đầu tư bộ đèn này xứng đấng với số tiền bỏ ra.
PS: đ/c Thắng và Long pos ảnh tối qua thử đèn ở Nguyễn Sơn cho xem cái nhé.

nhulong

Xe điện
Website
www.teckey.com
Độ vào đèn cos đèn phá để nguyên, mình làm bi landrover pha và cos luôn. như vậy là 4pha 4cos. Cường đen làm tốt, cẩn thận, đi dây diện gon gàng, nhiệt tình. Nói chung cảm nhận mình đầu tư bộ đèn này xứng đấng với số tiền bỏ ra.
PS: đ/c Thắng và Long pos ảnh tối qua thử đèn ở Nguyễn Sơn cho xem cái nhé.
Ảnh chụp hôm đó em post rồi ! Cuối tuần này rảnh cafe và test lại lần nữa 3 xe đi. Xem FX-R hàng nhập khác FX-R hàng của bác khactrung ntn!

nhulong

Xe điện
Website
www.teckey.com
Của bác như long đây ạ bác ngâm cứu xem có ổn không ạ !

Bộ led nhìn ổn, tuy nhiên chắc phải làm kiểu cách hơn 1 chút để trông có hồn hơn, chứ mý ngang như nay thì chưa đc ưng ý lắm ! Hay lấy bộ đèn của anh ra làm thí nghiệm đi Cường ơi ! Xếp led làm sao trông có hồn hơn thì ngon ! Chiều nay anh qua tâm sự trao đổi chuyện tâm sinh lý này tí nhé !

Dominico

Xe buýt
Em nghĩ xe bác sơn đen gáo đèn hoặc sơn mờ chóa đèn hy sinh ánh sáng kém đi 1 chút thì đẹp hơn, gắn led màu đỏ trong bi cho giống mắt quỷ :D, rồi đọ thêm bixenon vào pha nữa cho sáng là chuẩn hehe

Vũ Dũng

Xe hơi
Ảnh chụp hôm đó em post rồi ! Cuối tuần này rảnh cafe và test lại lần nữa 3 xe đi. Xem FX-R hàng nhập khác FX-R hàng của bác khactrung ntn!
ok!Cuối tuần này cafe off ẹp tý, thử 3 xe xem thế nào nhé!!!

Cuongntjp

Xe đạp
Lắp đèn nóc chắc phải nhậu mấy ngày mới xong ý Cường nhỉ. . ?#:-s
ps: anh còn nợ chú mà bận bán máu mãi chưa đủ tiền. ~X(

Chỉnh sửa cuối:

Pelorus

Xe buýt
e có con Morning, e muốn lắp bộ LR3. Bác Cường nhắn cho e xin cái giá của bộ LR3 và Fx 35 với dc ko, e ở Cầu giấy. Thanks bác trước.

ichbinminh

Xe buýt
Em đã PM cho cụ Cường bờ lách & được tư vấn hết sức nhiệt tình! Chắc chỉ có mỗi "hiện thực hóa" nữa thôi :D

cuong_black

Xe buýt
Website
cuongblack-auto.com.vn
Lắp đèn nóc chắc phải nhậu mấy ngày mới xong ý Cường nhỉ. . ?#:-s
ps: anh còn nợ chú mà bận bán máu mãi chưa đủ tiền. ~X(
Chắc là nhậu khoảng 3 trận là ngon mà anh :D.THôi anh không phải bán máu đâu cứ quy ra vàng chó nó rễ anh ạ.
P/s;lúc nào tiện qua em cũng đc mà anh.

Rickyman

Xe điện
Chắc là nhậu khoảng 3 trận là ngon mà anh :D.THôi anh không phải bán máu đâu cứ quy ra vàng chó nó rễ anh ạ.
P/s;lúc nào tiện qua em cũng đc mà anh.
Cụ Cường đen có làm việc CN không? nếu không có gì thay đổi CN tuần này em qua cụ làm giúp em nhé!

cuong_black

Xe buýt
Website
cuongblack-auto.com.vn
vẫn nợ tui sửa lại đôi đèn lancer cường nhá:P
Vâng ! Để em kiếm mấy cái hộp tích hợp đó rùi em phone cho cụ ạ.Mà không thì chế cũng được ạ không phức tạp lắm đâu ạ.Hum nào rảnh cụ cứ mang qua để em tiêm thuốc ạ.Mà siêu xe của cụ xong chưa ạ ?

siuga

Xe tăng
Kụ Cường cho e hỏi e muốn lên bi-xenon cho Morning sport thì lắp loại nào hợp lý mà hạt dẻ, chất lượng hở kụ?

E cảm ơn kụ nhiều.

nhulong

Xe điện
Website
www.teckey.com
Vừa tổ chức ọp ẹp đọ đèn trong Việt Hưng:
1. Civic FX-R Clearlenses + Phillips 4300K + Ballast Denso (DEPO TW Retrofit)
2. Altis LR3 Clearlenses + Phillips 4300K + Ballast Denso (OEM Retrofit)
3. I30CW FX35 Clearlenses + Phillips 4300K + Ballast Morimoto (OEM Retrofit)
===============================

Kết quả LR3 Low Beam sáng hơn FX. FX quét rộng hơn LR3 1 chút ! High Beam thì FX I30 sáng nhất ! Bên cạnh đó, vẫn nhận đc 1 số lời nhận xét của dân tình: Bọn dở hơi !