Honda SH Việt bị nghi dính lỗi vành sau?

trinhhung

Xe buýt
Quan điểm của mình là người tiêu dùng xe hỏng lỗi vấn đề abc xxx thì cứ ra BH mà kêu bắt họ phải sửa đổi thay linh kiên, 1 số cụ cứ bênh honda hay piagio gì đó theo mình là ko cần thiết.... chỉ biết là mình là người tiêu dùng bảo vệ lẫn nhau chứ, các hàng xe họ làm KD phải đc lòng khách hàng mới tồn tại đc chứ?

Gravita2304

Xe tăng
Chất lượng bây giờ Pi và Hon như nhau, Lô hàng phải có cái này cái kia. Thôi chúng ta đành khéo giữ hơn khéo sắm các cụ ợ.

meomatto

Xe buýt
Lỗi vành là cụ thể như thế nào nhỉ? Chưa thấy ai trả lời dc chính xác, toàn thấy các bác adua. Hihi

ManRoland

Xe buýt
Xe em cũng mới bị rồi, cứ đi vào chỗ gồ ghề hay đang đi chậm mà ga lên là cạch cạch ngay đằng sau. Nghe khó chịu lắm, nhưng vì xe mua lại mà thăng chủ cũ thì.vứt bố nó cái sổ bảo hành đi rồi, giờ em ko biết nó.mua ở đại lý nào mà mang ra làm lại sổ với đòi bảo hành cái vành nữa, ở đây có cụ nào làm honda.tra hộ em cái đại lí nào bán xe của em để em đến đk lại sổ với ợ

philongcar

Xe tăng
Xe em cũng mới bị rồi, cứ đi vào chỗ gồ ghề hay đang đi chậm mà ga lên là cạch cạch ngay đằng sau. Nghe khó chịu lắm, nhưng vì xe mua lại mà thăng chủ cũ thì.vứt bố nó cái sổ bảo hành đi rồi, giờ em ko biết nó.mua ở đại lý nào mà mang ra làm lại sổ với đòi bảo hành cái vành nữa, ở đây có cụ nào làm honda.tra hộ em cái đại lí nào bán xe của em để em đến đk lại sổ với ợ
cụ ra Honda nào cũng đc nhé, với điều kiện chưa đi quá 20nghìn km :) cứ bảo e để quên sổ ở nhà là đc
này thì lỗi vành :)) đây là lần t2 em đi đổi :)) đi hơn 2 vạn rồi giờ mà lỗi nữa là tự qwerty :D

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

Kongtum

Xe buýt
Mình thấy bị kêu hình như ở dây cuaroa, đang đi chậm mà vót ga là bị kêu rít

vinhtroc

Xe tải
Hy vọng Honda VN sớm khắc phục lỗi này cho các phiên bản sau!

minhnhat7733

Xe hơi
quan điểm của em có tiền thì chơi xe sh nhập chứ em nhìn co sh việt thấy nó thế nào ý chắc có tiền em cũng ko mua

Chỉnh sửa cuối:

NC Khôi Nguyên

[Tịch thu bằng lái]
quan điểm của em có tiền thì chơi xe sh nhập chứ em nhìn co sh việt thấy nó thế nào ý chắc có tiền em cũng ko mua
SH hay gì thì cũng chỉ là phương tiện thôi cụ ạ! Việt chưa tốt thì khắc phục dần dần, em thấy có sao đâu khi người Việt dùng đồ Việt!

minhnhat7733

Xe hơi
SH hay gì thì cũng chỉ là phương tiện thôi cụ ạ! Việt chưa tốt thì khắc phục dần dần, em thấy có sao đâu khi người Việt dùng đồ Việt!
nếu theo cụ xe chỉ là phương tiện đi lại thì thiếu gì xe tốt nếu vậy làm con weve vùaddwpj lại tiết kiệm xăng rẻ tiền không lo bị cướp

NC Khôi Nguyên

[Tịch thu bằng lái]
nếu theo cụ xe chỉ là phương tiện đi lại thì thiếu gì xe tốt nếu vậy làm con weve vùaddwpj lại tiết kiệm xăng rẻ tiền không lo bị cướp[/QUOTEA
Cụ ơi, gặp cướp rồi thì nó có tha gì của cụ đâu ạ! Phương tiện đi lại tốt thì nhiều, vậy nên cụ mới có sở thích hợp túi tiền đúng không ạ!

milanetto

Xe máy
Xe em ko nghe cạch,mà đi nóng máy chút là nó kêu cành cành.......,cứ lên ga là nó kêu.K biết lỗi gì đây,có ai dính vụ này ko?

trungnguyen1505

Xe tải
nếu theo cụ xe chỉ là phương tiện đi lại thì thiếu gì xe tốt nếu vậy làm con weve vùaddwpj lại tiết kiệm xăng rẻ tiền không lo bị cướp
Khổ quá nói mãi mà cụ ko hiểu ah, vì nó mang tên là Su Hào chứ còn gì nữa cụ, honda quả này chả mấy mà tất cả các dòng xe từ click đến ab chuyển hết tên thành sh mini, sh xteen, cho dễ bán, chất lượng hơi vãi một tý nhưng thương hiệu,tên gọi đã kéo lại hết, thật đúng là các hãng khác phải học hỏi hòn đá thật nhiều mới theo kịp được hehe

Bố Tũn Shin

Đi bộ
Vodka cụ này nói chuẩn..mà hình như cụ sinh nhật cùng ngày 15-5 giống e thì phải

Mercedes Star

Xe tăng
Website
www.facebook.com
Xe của em bị kêu kít kít ở phía sau. Lúc tối yên tính đi nghe khá rõ. Có cụ nào bị TH giống em ko ạ??
Chia sẻ cho em cái để em còn khắc phục ak

Lady.Sunny

Đi bộ
Honda xe 4 bánh cũng lổi đầy ra ở Mỹ.....chẳn qua các bác thần tượng nó quá....bỏ đống tiền mua,có lổi chẳn dám kiêu....cũng do bệnh sĩ mà ra....
tiền trong túi người ta,người ta làm ra tiền người ta có quyền tiêu.....sao bác lại nói thế....mắc hã không thành vấn đề.....nếu đủ điều kiện,và thứ mình mua làm mình thỏa mãn vui thích thì cứ tới,ngại vì vết bẩn....đâu ai biết được ngày mai bước chân ra khỏi cửa vấp con kiến rồi thăng cũng có,làm được tiêu được...sống phải hưởng thụ...nếu mình thích mà đủ điều kiện thì cứ nhích....