Tin tức Honda HR-V chính thức ra mắt giá từ 786-866 triệu đồng

Duong HP

[Tịch thu bằng lái]
các cụ cứ thắc mắc nhiều làm gì, các cụ đã bao giờ đi tán gái mà phải gài mấy thằng xấu zai, ăn mặc luộm thuộm đi cùng chưa ?, họ phải tính cái xe nào là xe chiến lược, rồi đệm mấy thằng xấu xấu, bẩn bẩn vào để làm nền chứ, thế nên Honda không dám lắp ráp xe này mà chỉ nhập, có nghĩa là bán được thì nhập , không bán đc thì cũng chẳng sao tức sẽ không nhập nữa, đợi cọc mới nhập

Dr.CuongNguyen

Xe đạp
các cụ cứ thắc mắc nhiều làm gì, các cụ đã bao giờ đi tán gái mà phải gài mấy thằng xấu zai, ăn mặc luộm thuộm đi cùng chưa ?, họ phải tính cái xe nào là xe chiến lược, rồi đệm mấy thằng xấu xấu, bẩn bẩn vào để làm nền chứ, thế nên Honda không dám lắp ráp xe này mà chỉ nhập, có nghĩa là bán được thì nhập , không bán đc thì cũng chẳng sao tức sẽ không nhập nữa, đợi cọc mới nhập
Em cũng có suy nghĩ giống cụ. Nó là chiến lược của Honda rồi. Cần đếch gì con này. Tháng bán 1-2 chục chiếc cũng đc thích thì nhập k thích thì thôi. Giá cao nên vẫn lãi bằng thằng khác bán trăm chiếc. Crv mới là con át chủ bài. Chỉ có dân mua xe là khổ. Chửi thì cứ chửi thiệt thì vẫn thiệt thôi. :))

SkyBay

Xe tải
Xin lỗi các cụ nhưng thực sự em muốn chửi vào mặt bọn ng.u này.
Vẫn biết là tiền ai người nấy tiêu, nhưng chúng nó tiêu tiền kiểu trọc phú, hay chúng nó muốn làm từ thiện. Nếu muốn từ thiện thì chúng ko cần từ thiện cho bọn Honda đâu, còn ối người đang còng queo kia kìa
Em đồng ý với cụ. Nhưng mà còn có những thằng ngâu khác chấp nhận mang tiền của mình đi nộp cho mấy thằng ngâu mà bác đang chởi để chúng nó tiêu xài 1 cách hoang phí. Nếu vậy thì .... có lẽ phải chởi cả cái làng Vũ Đại này lên mới được :D

Toản Viên

Xe hơi
Em đồng ý với cụ. Nhưng mà còn có những thằng ngâu khác chấp nhận mang tiền của mình đi nộp cho mấy thằng ngâu mà bác đang chởi để chúng nó tiêu xài 1 cách hoang phí. Nếu vậy thì .... có lẽ phải chởi cả cái làng Vũ Đại này lên mới được :D
HRV đi thích mà cụ