Honda Hornet CB1000R

dinhvannam

Xe hơi
Xe CB-1000R của em phiên bản ABS, màu Đỏ, giấy Hải Quan Chính Nghạch, đăng ký lần đầu 1/2010.

Em xin 5 phút dành cho quảng cáo

Đang trùm mền chờ ae hú là gogogo ....

Lột mền ra, ai da xe gì mà long lanh quá, còn rất đẹp chưa té ngã.

Xe ít sử dụng hay là nài nhẹ kg hihi... cái yên trước mút zin chưa thụng, nhìn phẳng lì, căng như mới => xe cứng ngắt .

Chống đổ hiệu movation, CB-1000R loại xe đô thị, đi hàng ngày ok, đi tour cũng ok, đi đua cũng ok nốt hehe ... => CB-1000R chiếc xe phù hợp mọi lứa tuổi, mọi vóc dáng, mọi phong cách, mọi trang phục ... động cơ honda nổi tiếng êm, bền và lại còn lành nữa chứ ... bấy nhiu ưu điểm đó đủ để mọi người thích rồi nhé.

Tay nắm rizoma plus, gù rizoma, kính copy rizoma, bình dầu rizoma ( không gắn rizoma xe vẫn chạy tốt nhưng gắn rồi thì phải khoe ra chứ hihi… )

Nắp bình dầu thắng rizoma, em đã gắn công tắc đèn, tiện lợi tắt đèn nhanh khi leo lề vô quán ko chiếu đèn vô mặt người khác, hoặc khi cần nổ máy tại chỗ ko phải mở đèn, đã gắn bóng orsam Night plus sáng hơn bóng theo xe rất nhiều.

Tay embraya Brembo 16RSC ( bóp embraya nhẹ như ko ) đồ chơi mua mới 100% méc quá ( 3 tháng lương của em chứ ít ỏi giề ) nếu chỉ thay tay embraya brembo thì chỉ nhẹ chứ chưa êm nên em thay luôn dây dầu embraya bằng dây sắt hàng hiệu SYM.

Nắp bình xăng đồ chơi hàng hiệu MRD ( hàng hiệu nên cực kín, ko hơi xăng )

Xe em phiên bản ABS, Thắng ABS an toàn, hiệu quả rất rõ khi di chuyển, xu hướng ABS là bắt buộc trên mọi loại phương tiện, dè con trước đồ chơi DIY chắn sình văng lên két nước.

Chắn bùn sau đồ chơi, nhìn nhỏ nhỏ mà hiệu quả rõ rệt nhé, gắn vô cái phuộc lúc nào cũng sạch, nhớ lúc chưa gắn nhìn phuộc đất với sình ko, xe có cặp vỏ Michelin power pure mới tinh gai sâu hoắm thấy là thích roài ( vỏ sau 190 nhé )

Người nhện kìa. hihi...

Pô akrapovic full cacbon rất mới, chưa trầy xước => nổ rất lực và ấm, pô xe em ngắn để lộ cái mâm sau 1 gắp ( điểm đẹp nhất của CB đó nhé ) chú ý mấy xe gắn pô dài che mất tiêu cái mâm sau nhìn ko được đẹp.

Cốt chụp sau rizoma trị giá hơn 4 chai, lại kể lể hihi... mà ko kể sao được ...

Nắp nhớt cũng rizoma ( mà đỏ mới trịu nhen ) lốc máy nước sơn zin cực đẹp.

Đuôi biển số đồ chơi hàng hiệu ( EP ) luôn, gắn vô nhìn từ sau tới thấy rõ bánh béo của PKL rất ngầu, hiệu (EP ) này đẹp hơn rizoma nhen các bác, nhìn hình biết ngay mà.

Đèn hậu đồ chơi tích hợp xinhan, nên ko cần gắn xinhan sau nhìn pro hơn, tặng 2 người nhện có đèn led, đồ chơi tâm huyết nhất của em đó.

Và cuối cùng là nhìn chỉ số odo kìa, 2 chìa hiss đầy đủ, đồ zin vưỡn còn *

Xe đã được test hết ga từng số ko hụp hay lụp bụp ( ko cần gắn PC và auto gì nhé )

Chỉnh sửa cuối:

Pé Péo

Xe máy
Đồ bác vào cho xe cũng tương đối rồi, bán đi định lên xe gì thế ? Nếu khách không lấy đôi lốp Michelin power pure thì bác để lại cho em nhá :P

dinhvannam

Xe hơi
Giờ đi đâu em cũng nói về con này bác à :

p/s : đôi lốp có gì em nhắn bác

kinh_street

Xe máy
nhà em sắp tới chuẩn bị về 1 công Honda Hornet 600 2011. có gì bác nào kết thì alo cho em nhé. 0902969999 thanks

Pé Péo

Xe máy
Giờ đi đâu em cũng nói về con này bác à :

p/s : đôi lốp có gì em nhắn bác

Rune1800 em cũng có dịp ôm vài ngày, đi thì hoành tráng mượt mà gia tốc vọt nhanh nhưng khốn khổ khi quay xe do em nó khá cồng kềnh và nặng nề lại ko có số lùi nên khá bất tiện. Nếu bác dùng đi phố SG cũng là một cực hình do cục máy 1800cc bốc lên hơi nóng ko khác bếp than tổ ong là mấy :D Theo em bác kiếm HD rocker C hoặc CVO đi cho khỏi phải đổi chác các bù giống audio bác ạ :))

dinhvannam

Xe hơi
Rocket C nhìn mê li thiệt nhưng em thích Honda hơn hột-le <:-P

dinhvannam

Xe hơi
Sở thích bác chủ là màu trắng ( SH trắng luôn kìa ) sơn luôn chứ dán thấy ghê

TuFantasy

Xe tăng
Website
360.yahoo.com