Honda hài hước quá : Honda Việt Nam giới thiệu Super Dream mới

Tamagochi

Xe tải
Báo cáo các bác là Hon Da VN vừa tìm thấy mấy chục container phụ tùng, máy móc xe Honda Dream bị thất lạc từ năm 19xx nằm ngoài cảng, giờ không lấy ra ráp xe để bán thì để làm gì hả các bác. Học hỏi Toyota đấy các bác ợ

thanhvinhcao

Xe máy
Tông nhân nhà anh HONDA thấy bở đào mãi
có phải ai cũng như anh YA đâu

Còn ngu kiến của em thì vẫn thấy Dream vưỡn có vẻ đẹp rất riêng mà.

Còn con Ju này ko thích lắm vì thấy đep nhưng mà nó lại rườm rà quá nhìn chẳng thích

thanhvinhcao

Xe máy
Báo cáo các bác là Hon Da VN vừa tìm thấy mấy chục container phụ tùng, máy móc xe Honda Dream bị thất lạc từ năm 19xx nằm ngoài cảng, giờ không lấy ra ráp xe để bán thì để làm gì hả các bác. Học hỏi Toyota đấy các bác ợ

Cụ nói thế này thì lố quá
Máy móc Honda nằm ngoài cảng từ năm 19xx thì bây giờ chấp các loại xe nhá bác.và giá sẽ là 3x củ nhá và cộng thêm nữa là các cụ sẽ ào ào mua ko sót 1 em nào đâu.

diennuocxaydung

Xe buýt
Đúng là vit, niềm mơ ước của em 15 năm trước, giờ vẫn hành dân vịt mình, hoda mà cho em xe này em còn đánh cho 1 trận bắt đền bù tiền làm phiền .

toanvinh_forever

Xe điện
tự nhiên ra cái dream việt làm lởm đi cái từ dream

thanh770206

Xe đạp
DCM mấy thang cho ở bộ công thương, không biết chúng nó ăn bao nhiêu tiền của bọn nhựt bẩn này mà nó cứ làm khổ dân mình thế không biết. Mà chúng nó ngu thật, mẹ nó, bọn nhựt bẩn cho chúng nó một đô la thì bọn bẩn đó nó phải đút túi hang 10.000 đô la rồi, éo thể tưởng tượng được là một đất nước nghéo nhất thế giới lại phải đi mua xe đắt nhất thế giới. Chó chết thật, tức quá mà không làm gì được với cái bọn chó này. Mình tự thấy mình không phải là thằng tồi, làm việc còn giỏi hơn mấy thằng tây, bạn bè mình cũng thế mà lương lãnh chỉ bằng 1/10 chúng nó, vì đâu nên nỗi. Mẹ làm việc hết mình, đóng thuế hết sức, tuân thủ pháp luật cực kỳ mà tương lai con cháu mình éo được hưởng một cái gì cả, khốn nạn thật.

lemnguyen

Xe tải
dream chiến vẫn hay lắm các bác nhỉ..

STF399

Xe điện
Vẫn biết là Viva của Su. Ý em muốn nói ở đây là hãng nào cũng có xe tốt và xe tốt vừa vừa cụ ạ. Con Viva của em biển 29H7 giờ em gái vẫn chạy phe phé. Nhựa thì xấu, nhưng máy chưa làm lại tí gì. Viva Việt Nam đời đầu đới cụ ợ
Vâng , cụ vẫn chạy phe phé. Nhưng vấn đề là chạy như thế nào cụ ah, cưỡi một em 18 và một bà 80 thì ko thể giống nhau được !:P

art_crazy

Xe đạp
Cháu thì nghĩ là cũng cho người nghèo có cơ hội xài xe.
chiếc dream thì gần 17 củ,trong khi wave thì chỉ gần 14 củ mà bác lại bảo là dành cho người nghèo có cơ hội lái xe?
tái sx cũng tốt nhưng với giá phỉa thấp hơn nữa thì mới bán được,tầm 10 củ thì okie, ko thì chúng đi mua ya với su het rùi còn gì!!!:-"

tommybear

Xe tải
nhai đi nhai lại mãi 1 cái mẫu. hix

LoideGinji

Xe điện
DCM mấy thang cho ở bộ công thương, không biết chúng nó ăn bao nhiêu tiền của bọn nhựt bẩn này mà nó cứ làm khổ dân mình thế không biết. Mà chúng nó ngu thật, mẹ nó, bọn nhựt bẩn cho chúng nó một đô la thì bọn bẩn đó nó phải đút túi hang 10.000 đô la rồi, éo thể tưởng tượng được là một đất nước nghéo nhất thế giới lại phải đi mua xe đắt nhất thế giới. Chó chết thật, tức quá mà không làm gì được với cái bọn chó này. Mình tự thấy mình không phải là thằng tồi, làm việc còn giỏi hơn mấy thằng tây, bạn bè mình cũng thế mà lương lãnh chỉ bằng 1/10 chúng nó, vì đâu nên nỗi. Mẹ làm việc hết mình, đóng thuế hết sức, tuân thủ pháp luật cực kỳ mà tương lai con cháu mình éo được hưởng một cái gì cả, khốn nạn thật.
Cái đấy gọi là các sếp kiếm tý $, còn hậu quả thế nào thì chắc chả ai để ý :)

Mustang8x

Xe hơi
cố tí mua sỉiiuus mới cho trẻ trungX_X

mrtrung

Đi bộ
cac bác cứ nói thế chứ em thấy dream ma độ lại giông dream thái thi đi vẫn đẹp chán.hơn hẳn mấy loại xe mới sx:P

art_crazy

Xe đạp
cac bác cứ nói thế chứ em thấy dream ma độ lại giông dream thái thi đi vẫn đẹp chán.hơn hẳn mấy loại xe mới sx:P
vậy là bác này bỏ thóc ra mua dream mới về rồi độ lại? bác tính xem thử nó thành hết bao nhiêu lúa+ thóc? tổng thiệt hại như nhà bác nói là hết lun cả đám ruộng mà chẳng ra gì,bác mang con xe đó của bác ra đường chỉ cần con taurus của ya thui là nó đã chém bác bay mất nón rùi,tóm lại dòng xe dream giờ đã bị past rùi

luugu1

Xe máy
Nói thật, thề rằng các cụ ko biết ơn gì cả... Xe dream còn phải tiếp tục sản xuất để cho ông nội chúng ta mua và đi. Đó là những người sinh ra thế hệ ngày nay, vậy Honda VN làm thế là đúng, là uống nước nhớ nguồn hí hí

anhcobra

Xe container
Mua xe để đi chớ có phải để đua đâu nhể? em thì vẫn khoái dream, nhìn nó trang nhã (dream Thái thôi nhá)

ngtuynh

Xe đạp
Em thì em ko biết, chứ Nếu Sh thì em chọn xe nhập, AB cũng thế.
Chứ mấy dòng lằng nhằng như Wave, Fu FI...chán kô buồn đi.
Yamaha là lựa chọn chính đáng, Honda là hãng lớn sao ko bảo vệ
khách hàng của mình, đang có xu thế chuyển Honda xang Yamaha.
Xe của Yamaha bán đúng giá, có một số nơi còn rẻ hơm giá niêm yết.
Em cũng đang định mua xe chắc em chọn Yamaha