Honda Dream II nguyên bản 250 triệu chưa bán

wind190690

Xe máy
Ngày mai em sẽ lên phố mua 1 loạt xe từ Wave đến piago về lưu kho chờ đến khi thằng cu nhà em vào đại học bán lấy tiền cho cháu đi du học mới được!! Các cụ đừng có cản em
Cụ cho em theo với :))

quanghuy868

Xe hơi
Thích thì thích nhưng nhíc thì hơi khó :)

binhclubman

Xe tải
Em nghe có người bảo về vụ đó 251 triệu thì bán mà ông khách xoay mãi chỉ được 250 triệu thôi, vậy nên đành quay về không mua nữa :D

Gào

Xe máy
Độc thật nhất là cái giá cuả nó

reprocess_ed

[Tịch thu bằng lái]
Ngày mai em sẽ lên phố mua 1 loạt xe từ Wave đến piago về lưu kho chờ đến khi thằng cu nhà em vào đại học bán lấy tiền cho cháu đi du học mới được!! Các cụ đừng có cản em
Đầu tư như cụ này lại hay, đỡ khỏi mua vàng cất đi. Có khi em cũng vay tiền ngân hàng làm 1 chuyến theo cụ

duvanlai

Xe tải
về làm con mini nhật,đắp chiếu,đợi 50 năm nữa,mình sẽ bán và mua 1 con A370 kakakakaakaka))))))))

Huy Trố

Xe hơi
Em nói thật cho em con này thì em chọn 4B còn hơn :D

Kent_dk

Xe hơi
chắc có cụ nào thừa tiền chơi bời mới mua con này, chứ phải em, 250 củ là em bán quách luôn

reprocess_ed

[Tịch thu bằng lái]
chắc có cụ nào thừa tiền chơi bời mới mua con này, chứ phải em, 250 củ là em bán quách luôn
Em có con xe the này thì người ta trả đến 30 củ em đã đẩy đi rồi

xe3banhtuche

Xe tải
bố láo !

BỐ LÁO BỐ XIÊN !
XIN THƯA CHỦ THỚT CHẢ BIẾT J VỀ CON XE DREAM HUYỀN THOẠI CẢ
CÁI THỨ NHẤT :xE ĐẾN NĂM 1998 MỚI CÓ TEM NHƯ NÀY
CÁI THỨ 2 CON XE NÀY BẠN BIẾT Ở ĐÂU KO ?
MÌNH CÒN NHIỀU ẢNH VỀ CON NÀY NỮA !
nẾU XE NGUYÊN BẢN THỰC SỰ NHÉ BỌN NÀY BIẾT HẾT
CHƠI DREAM SUỐT RỒI
CON NÀY Ở SG XE GIẬT LẠI + VÀO ĐỒ CHÁN CHÊ RỒI !
cÁI THỨ 3 LÀ VỊ TRÍ BẮT QUẢ ĐÀO (LOGO TRÊN YẾM ) THÌ LỆCH CHẮC CHẮN LÀ DÙNG YẾM DREAM vIỆT

cÁI THỨ 4 : RỎ XE LÀ CỦA HONDA VIỆT NAM ( MẮT NHỎ CỘNG VỚI KO CÓ LOGO TO PHÍA TRƯỚC )
CÒN RẤT NHIỀU THỨ NỮA CƠ
NHƯNG Ở ẢNH NÀY KO NÓI ĐC HẾT

Chỉnh sửa cuối:

dangvm

Xe hơi
BỐ LÁO BỐ XIÊN !
XIN THƯA CHỦ THỚT CHẢ BIẾT J VỀ CON XE DREAM HUYỀN THOẠI CẢ
CÁI THỨ NHẤT :xE ĐẾN NĂM 1998 MỚI CÓ TEM NHƯ NÀY
CÁI THỨ 2 CON XE NÀY BẠN BIẾT Ở ĐÂU KO ?
MÌNH CÒN NHIỀU ẢNH VỀ CON NÀY NỮA !
nẾU XE NGUYÊN BẢN THỰC SỰ NHÉ BỌN NÀY BIẾT HẾT
CHƠI DREAM SUỐT RỒI
CON NÀY Ở SG XE GIẬT LẠI + VÀO ĐỒ CHÁN CHÊ RỒI !
cÁI THỨ 3 LÀ VỊ TRÍ BẮT QUẢ ĐÀO (LOGO TRÊN YẾM ) THÌ LỆCH CHẮC CHẮN LÀ DÙNG YẾM DREAM vIỆT

cÁI THỨ 4 : RỎ XE LÀ CỦA HONDA VIỆT NAM ( MẮT NHỎ CỘNG VỚI KO CÓ LOGO TO PHÍA TRƯỚC )
CÒN RẤT NHIỀU THỨ NỮA CƠ
NHƯNG Ở ẢNH NÀY KO NÓI ĐC HẾT
Cụ lóng thế làm gì hở cụ? Chủ thớt có lẽ trích dẫn thông tin từ nơi khác lên cho anh em bàn luận vui thôi mà

dangvm

Xe hơi
250 tr mà ko bán, tiếc thật
Chủ xe đang muốn cò kéo lên 250tr 500 ngàn nên không bán. Ai trả lên tí nữa là bán ngay.

Nói thế chứ để cái của nợ này trong nhà, 20 năm không chạy mà không nổ máy thường xuyên thì tự nhiên nó cũng hỏng. Xe chứ không phải cục đá nên nó không vĩnh cữu được. Giỏi lắm trụ được vài chục năm là tự nó mục nát.

Nhiều người sở hữu một cái gì đó "độc" là cứ nghĩ rằng nó quí lắm. Nhưng hàng độc chưa hẳn đã là hàng quí. Chỉ thấy buồn cười là chủ của hàng độc nhiều khi nghĩ hàng của mình phải bán được giá lắm, 250tr mà còn sợ bị hố với chiếc dream chẳng hạn, nên không bán đâu!

Chỉnh sửa cuối:

dodovt

Xe tải
em có em cũng trả bán, để cho các cụ thèm

handukims

Xe buýt
con này dắt xuống đường đi dạo một vòng thì chắc chưa đến trăm triệu đâu các cụ nhỉ.

vicat

Xe hơi
Website
www.facebook.com
huyền thoại thập niên 90 :xX:x:

huongdao

Xe tải
Nhìn ảnh thì lốp đã mòn mà bảo chưa đổ xăng đi, cụ cho thêm thông tin dchi là có nguoi xác nhận ngay
hình như con này ở định công, ngày đấy ông ấy mua cho thằng con trai vì nó đỗ đại học. ông ấy mua về và không nói với thằng con để gây sự bất ngờ. nhưng hôm đấy là một ngày định mệnh với gia đình ông. thằng con đi chơi và không bao giờ về và mãi mãi không biết được rằng mình được bố mua cho chiếc xe mà nó luôn mơ ước. bởi vì nó bị tai nạn và không kịp cấp cứu. ông này vì quá thương con nên đã giữ chiếc xe này làm kỷ niệm đến tận bây giờ. việc xe chưa đổ xăng và chưa đi là đúng như ông nói.còn việc xe có giá như vậy hay không thì chưa rõ. chỉ biết rằng chắc có trả ông 1tỉ thì ông cũng không bán vì đây là vật kỷ niệm của gia đình ông với đứa con trai duy nhất của mình. với lại ông cũng là một đại gia nên việc bán chiếc xe này là ko thế vì nó đã là của người đã khuất. đấy là nguyên nhân vì sao xe vẫn chưa một lần đổ xăng. thông tin trên là có thực 100%,em ko dám chém.

huongdao

Xe tải
Nhìn ảnh thì lốp đã mòn mà bảo chưa đổ xăng đi, cụ cho thêm thông tin dchi là có nguoi xác nhận ngay
hình như con này ở định công, ngày đấy ông ấy mua cho thằng con trai vì nó đỗ đại học. ông ấy mua về và không nói với thằng con để gây sự bất ngờ. nhưng hôm đấy là một ngày định mệnh với gia đình ông. thằng con đi chơi và không bao giờ về và mãi mãi không biết được rằng mình được bố mua cho chiếc xe mà nó luôn mơ ước. bởi vì nó bị tai nạn và không kịp cấp cứu. ông này vì quá thương con nên đã giữ chiếc xe này làm kỷ niệm đến tận bây giờ. việc xe chưa đổ xăng và chưa đi là đúng như ông nói.còn việc xe có giá như vậy hay không thì chưa rõ. chỉ biết rằng chắc có trả ông 1tỉ thì ông cũng không bán vì đây là vật kỷ niệm của gia đình ông với đứa con trai duy nhất của mình. với lại ông cũng là một đại gia nên việc bán chiếc xe này là ko thế vì nó đã là của người đã khuất. đấy là nguyên nhân vì sao xe vẫn chưa một lần đổ xăng. thông tin trên là có thực 100%,em ko dám chém.