HONDA CR-V lắp ráp tại Việt Nam sắp trình làng!

hoangdrive

Xe máy
Nghe nói khi nó gom đủ 100 đơn hàng mới sản xuất ..nó chỉ sản xuất xe máy không àh ..chú CRV có ai mua đâu ..mệ

Civic0909

[Tịch thu bằng lái]
Bạn tôi cho biết vẫn chưa lấy được xe CR-V vì các đại lý nói đến tháng 5 may ra mới giao xe được!!!! Không hiểu việc "khan hàng" này có phải khan giả tạo không??? Hay nghịch lý ở VN xưa nay vẫn thế!!!

Lại có thêm lý do biện minh là tại vì có động đất & sóng thần ở Nhật Bản làm hỏng hết mấy nhà máy sản xuất phụ tùng. Nghe giang hồ đồn đại thì tháng 5 xe còn tăng giá lên 1.3 tỷ đấy %-(

traubovt85

Xe tăng
Bạn tôi cho biết vẫn chưa lấy được xe CR-V vì các đại lý nói đến tháng 5 may ra mới giao xe được!!!! Không hiểu việc "khan hàng" này có phải khan giả tạo không??? Hay nghịch lý ở VN xưa nay vẫn thế!!!

Lại có thêm lý do biện minh là tại vì có động đất & sóng thần ở Nhật Bản làm hỏng hết mấy nhà máy sản xuất phụ tùng. Nghe giang hồ đồn đại thì tháng 5 xe còn tăng giá lên 1.3 tỷ đấy %-(
CRV bản cao cấp nhât hay sao mà 1,3 tỷ dữ vậy đồng chí ?

bmw1226

Xe tải
Sao anh em không đổi chủ đề sang "có nên mua Land Rover" 2012 hay không nhỉ? Nhật Bản đang vật lộn với việc khắc phục thiên tai thì đương nhiên các việc khác tạm gác lại tính sau. Ai có tiền thì tùy điều kiện kinh tế mà lựa chọn cho mình chiếc xe phù hợp. Chưa có tiền thì tạm gác cái sự sung sướng lại, cày bừa tiếp để có của để dành. Khi đủ tiền thì cưới vợ hai.

CR-V cũng chỉ là một loại xe của Nhật thôi chứ có phải Bently đâu mà phải mất thời gian tranh cãi thế nhỉ????%-(

NTN

Xe máy
óe óe, lúc ế đầy xe ra thì các cụ chả mua, giờ sắp ra CRV 2011 rồi, các cụ sao ko thử nghía qua tucson, sportage vừa rẻ vừa nhiều công nghệ mới hơn ko.

Car insurance

Xe đạp
theo em cụ cứ làm con CRV nhập cho nó nhanh, đi còn sướng hơn CRV LD, cái kiểu mua xếp hàng thế này, có khi bắt nó làm tăng ca nó làm ẩu thì chít.

haivinh

Xe buýt
Sao anh em không đổi chủ đề sang "có nên mua Land Rover" 2012 hay không nhỉ? Nhật Bản đang vật lộn với việc khắc phục thiên tai thì đương nhiên các việc khác tạm gác lại tính sau. Ai có tiền thì tùy điều kiện kinh tế mà lựa chọn cho mình chiếc xe phù hợp. Chưa có tiền thì tạm gác cái sự sung sướng lại, cày bừa tiếp để có của để dành. Khi đủ tiền thì cưới vợ hai.

CR-V cũng chỉ là một loại xe của Nhật thôi chứ có phải Bently đâu mà phải mất thời gian tranh cãi thế nhỉ????%-(
Bạn hơi bị hợm người,không hiểu bạn chạy xe gì?Nhưng chúng tôi chỉ trao đổi với nhau để học hỏi kinh nghiệm và để giải tỏa stress chứ không phải là cãi nhau như bạn nói.Còn theo tôi xe là tài sản lớn nhưng cũng chỉ là phương tiện đi lại mà thôi.Nên không chỉ có Bently như bạn nói mới đc "tranh cãi".Nói thẳng mong bạn thông cảm!

tienpham1102

Xe tăng
Bạn hơi bị hợm người,không hiểu bạn chạy xe gì?Nhưng chúng tôi chỉ trao đổi với nhau để học hỏi kinh nghiệm và để giải tỏa stress chứ không phải là cãi nhau như bạn nói.Còn theo tôi xe là tài sản lớn nhưng cũng chỉ là phương tiện đi lại mà thôi.Nên không chỉ có Bently như bạn nói mới đc "tranh cãi".Nói thẳng mong bạn thông cảm!
Nhà bác này chắc lâu không vào OF chơi.....Bác chủ thớt "trao đổi, học hỏi" cách đây vài năm roài....:-bd

OmegaO9

Xe container
Nhà bác này chắc lâu không vào OF chơi.....Bác chủ thớt "trao đổi, học hỏi" cách đây vài năm roài....:-bd
Nói chung mua xe cần phải cẩn thận như thế cụ ạ.Mai sau xe có vấn đề gì còn tự sửa được,đỡ phải mang vào xưởng.Cụ có tin là cụ chủ thớt mai sau sử dụng xe nhớ từng vị trí con cầu chì 7,5-10-15-20...không <):)

haivinh

Xe buýt
Em chỉ là lính mới thế nên mới phải học hỏi.Nhưng không nên không khiêm tốn như vậy thì tốt hơn.

Nhôm nhựa

Xe điện
em đang cần ngay 100 con cr-v thế ma k mua đc, chán thật.

traubovt85

Xe tăng
Bác có đặt không em bán cho.Em có bà con làm nghề hàng mã,chỉ 7 ngày là có ngay 100 con cho cụ.He,he..
hàng mã giờ làm được xe CR-V cơ à ? hôm qua ông anh con dì của mình vừa mua Iphone về cúng cho bà già ổng nè =)) làm giống kinh hahaha

bmw1226

Xe tải

Nghe giọng chú cũng biết chú chỉ đáng xếp loại "xích lô" thôi.

Chỉnh sửa cuối:

traubovt85

Xe tăng
mấy cha thôi đi, vui vẻ là chính đi đừng có đá xoáy nhau hey.