Hết hạn Honda Brio 2020 đăng kí 02/2021 siêu đẹp

Trạng thái
Thớt đang đóng
Giá
379,000,000 VNĐ

levisngoc

Xe tải
Cách đây 3 tháng e cũng suýt chốt con đky t12/2021 giá 375. Giá này cụ nào cần tìm bớt chút cháu nghĩ ổn

Kan long

Xe hơi
mới bán 337tr, xe chạy 4 vạn, đi thì ok nhưng ghét cái điều hoà đi mùa này nóng lắm, ướt mông và lưng, thiết kế cửa gió điều hoà ngu để ở trên cao chỉnh cửa gió khó, ghế lái thì ko có bơm ghế ai thấp ngồi lái dở lắm

babypimp

Xe tải
E nghĩa jazz là con city bản hatchback
Đúng là Jazz với City có cùng nền tảng và dùng chung nhiều linh kiện. Nhưng ngược lại bác ạ.
Jazz (Fit) là con xe toàn cầu, bán rất chạy ở Âu Mỹ cũng như các thị trường mà nó hiện diện, kể cả ở Thái hay Indo (nhưng lại trừ VN). Còn City chỉ dành cho một số ít thị trường, chủ yếu là ở các nước đang phát triển (có bán ở Nhật nhưng không nổi bật).

Em vẫn đánh giá Jazz trên phân City. Giá niêm yết 2 thằng cùng đời Jazz cũng nhỉnh hơn, nhưng do thị hiếu tại VN nên hiện lại rẻ hơn.

Chỉnh sửa cuối:
Đúng là Jazz với City có cùng nền tảng và dùng chung nhiều linh kiện. Nhưng ngược lại bác ạ.
Jazz (Fit) là con xe toàn cầu, bán rất chạy ở Âu Mỹ cũng như các thị trường mà nó hiện diện, kể cả ở Thái hay Indo (nhưng lại trừ VN). Còn City chỉ dành cho một số ít thị trường, chủ yếu là ở các nước đang phát triển (có bán ở Nhật nhưng không nổi bật).

Em vẫn đánh giá Jazz trên phân City. Giá niêm yết 2 thằng cùng đời Jazz cũng nhỉnh hơn, nhưng do thị hiếu tại VN nên hiện lại rẻ hơn.
Ko những thế nó còn đẹp chứ ko xấu ỉn như e Brio này.

Trạng thái
Thớt đang đóng