Honda Accord đầu sổ và Camry cuối sổ trong thử nghiệm an toàn va chạm của IIHS

CR-Vic

Xe container
Nó có loại logo để dán vô lăng bán ngoài cửa hàng đồ chơi ô tô mà. Logo bằng nhôm mỏng vừa khít cái logo trên vô lăng luôn không phải sợ không vừa. Chỉ phải cái logo nó màu đỏ, chữ nhôm trắng nhìn trông hơi nghịch :D

Theo em thì cụ có thể mua logo Honda ở cửa hàng đồ chơi ô tô chọn một cái logo phù hợp kích cỡ,sau đó nếu được thì dán một lớp keo kiểu như keo chống xước xe máy lên và dán thay vào cái logo trên vô lăng ạ :D.Có khi không tránh được đụng vào thì chơi mang áo mưa cho em nó vậy :D

quocviet

Xe container
Nó có loại logo để dán vô lăng bán ngoài cửa hàng đồ chơi ô tô mà. Logo bằng nhôm mỏng vừa khít cái logo trên vô lăng luôn không phải sợ không vừa. Chỉ phải cái logo nó màu đỏ, chữ nhôm trắng nhìn trông hơi nghịch :D
cụ thể cụ có biết là ở CH nào ko ạ? em cục tác về đi mua về làm luôn cho máu ạ :D

CR-Vic

Xe container
Cụ vào chi hội Civic kiếm đồng chí cựu chủ tịch hội Civic là trungmytu hỏi thì chắc biết cửa hàng bán cái logo đấy. Em thì không để ý mấy cái đó đâu :D

quocviet

Xe container
Cụ vào chi hội Civic kiếm đồng chí cựu chủ tịch hội Civic là trungmytu hỏi thì chắc biết cửa hàng bán cái logo đấy. Em thì không để ý mấy cái đó đâu :D
em có nghe danh, và đã vào Civic hội để hỏi han mà chưa thấy các cụ í phán gì ạ :D

quocviet

Xe container

RAVA

Xe ba gác
vâng, tiện cụ cho em hỏi, sao cái logo chữ H trên vô lăng xe hay bị mờ và bạc thế ạ? có cách nào khắc phục hay thay ko vậy cụ? :)
-Sao logo Honda lại kém thế nhỉ? Em thấy logo của Toy bọn taxi nó dùng như phá mà có làm sao đâu, mà ngày trước cả Honda và Toy đều làm kiểu dập nổi trên vô lăng, bây giờ đều chuyển sang gắn logo mạ nhỉ?

mazspeed_han

Xe tải
Logo mạ cho nó đẹp hơn thôi. Chắc Honda phải recall để sửa cái lỗi này thôi :)).

quocviet

Xe container
-Sao logo Honda lại kém thế nhỉ? Em thấy logo của Toy bọn taxi nó dùng như phá mà có làm sao đâu, mà ngày trước cả Honda và Toy đều làm kiểu dập nổi trên vô lăng, bây giờ đều chuyển sang gắn logo mạ nhỉ?
thế mới tức mắt, bác ạ!