[Funland] Home Coffee - Ngon, bổ, rẻ - Phần 2

Demchinhhang.net

Xe container
Thì giống đệm nằm Cụ bán! Nhiều người chọn phải lò xo êm ái, người khác thì phải mủ cs 100%, e thì phải bông ép mới ổn, bạn e hay đi công trường thì tấm phản là quá OK! Chú họ e ở quê thì tấm lá chuối cũng là đệm để nằm! :D E fun tý vì đang vui do MU thân yêu thắng 5-1!:))
Về vấn đề Cụ nói thì thú vui tao nhã mà! Bên Nhật còn nâng việc uống trà thành Đạo thì sao Cụ?!:-?>:D<
Đệm nó là hàng thuộc ngành nội thất gia đình. Công năng của nó phụ thuộc và yếu tố sinh trắc học theo chỉ số cơ thể của cá nhân. Cụ so sánh thế em cũng xin thua. Ví dụ cụ hỏi mua đệm kiểu Người già không thể nằm đệm mềm (THÍCH CŨNG KHÔNG ĐƯỢC VÌ NÓ ĐAU LƯNG).
Còn vụ thưởng thức em nói rõ nhiều người bị ngã chấp ở khâu kỹ thuật tưng ki tùng tí lắm, em đọc trên chính diễn đàn này cũng thấy nhiều. Như em đã nói, đâu kỳ mấy cũng ok nếu có điều kiện hay hạnh phúc với nó. Còn nhiều người em thấy phải cố đạt được NHƯ NGƯỜI KHÁC về công thức, độ đep, đồ chơi và họ thấy lao tâm khổ tứ vì việc đó. Với em lao tâm khố tứ thì là phản khoa học rồi. Em uống trà khá cầu kỳ, ấm, tống, nước... Nhưng bây giờ cứ rảnh pha ấm trà rót thẳng chẳng cần tống tếnh vẫn thấy vui, trước mà như thế là bực mình dã man:))

pqt1979

Xe điện
Website
www2.badamgia.com
Đây Cụ:
Ui con này giá mấy chục cơ ah cụ :D thế này chắc cháu chưa chơi được rồi :((

donghanh

Xe tải
Máy đơn giản mà nhìn lớp cream chất lượng phết nhể cụ.
Đơn giản, gọn nhẹ dễ mang vác đi khắp nơi được. Em thì vẫn thích máy của các cụ chụp trên đây nhưng dịch covit dài quá đói kém nên mua bộ này cho thoả cơn nghiền. Pha phin chờ đợi và cf cũng ko đc chất như này, ko có lớp cream phía trên. Pha cái này thơm và bắt mắt hơn hẳn.

donghanh

Xe tải
Ui con này giá mấy chục cơ ah cụ :D thế này chắc cháu chưa chơi được rồi :((

Hôm trước cũng mua hộ ông anh bộ này để vp 9tr, thấy đc phản hồi uống cũng ra gì phết. Tất nhiên ông anh chỉ từ phin lên máy này thôi nhưng bạn đấy sướng lắm, chứ không như các cụ uống sành trên OF này, ngày nào cũng làm đôi cữ. Cụ thử 2 bộ 1 như của em, 1 bộ kia xem

Skoda_Favorit

Xe container
Cụ so sánh thế em cũng xin thua.
Ơ e đã bảo e fun mà do đang lâng lâng sau trận MU thắng Leeds 5-1! :))
Pha phách, máy móc, cốc kiếc, cà này cà nọ thì theo sở thích thôi mà! Ai có đk thì chơi kiểu nhiều tiền, ít thì chơi kiểu ít tiền! >:D< Miễn thấy vui là được!:P

pqt1979

Xe điện
Website
www2.badamgia.com
Đơn giản, gọn nhẹ dễ mang vác đi khắp nơi được. Em thì vẫn thích máy của các cụ chụp trên đây nhưng dịch covit dài quá đói kém nên mua bộ này cho thoả cơn nghiền. Pha phin chờ đợi và cf cũng ko đc chất như này, ko có lớp cream phía trên. Pha cái này thơm và bắt mắt hơn hẳn.
Chắc em làm con Basic, em thuộc loại thích vs nghiện cafe vì hút thuốc, mà uống máy có lớp cream quen rồi uống cafe phin jio khó uống.

pqt1979

Xe điện
Website
www2.badamgia.com
Hehe! Cho nên trên này mấy ai mua brandnew đâu Cụ!>:D<
Vâng nếu có đk vs time thì làm con như cụ hay mà, nhưng em đi làm hành chính sáng ko có tiem; giá kia còn chưa có con Chim mà đã 4 xọi rồi :D

vogohoho

Xe tải
Các bác cho em hỏi cafe gói hòa tan thì loại nào ngon, e đi vào siêu thị mà nhiều chủng loại nên ko biết mua loại nào về để uống.

atd77

Xe tải
Chiều roài, làm cối đại Ethiopia Guji Deri Kochoa cho rã rượu 😜

Anita Emi

Xe điện
Đệm nó là hàng thuộc ngành nội thất gia đình. Công năng của nó phụ thuộc và yếu tố sinh trắc học theo chỉ số cơ thể của cá nhân. Cụ so sánh thế em cũng xin thua. Ví dụ cụ hỏi mua đệm kiểu Người già không thể nằm đệm mềm (THÍCH CŨNG KHÔNG ĐƯỢC VÌ NÓ ĐAU LƯNG).
Còn vụ thưởng thức em nói rõ nhiều người bị ngã chấp ở khâu kỹ thuật tưng ki tùng tí lắm, em đọc trên chính diễn đàn này cũng thấy nhiều. Như em đã nói, đâu kỳ mấy cũng ok nếu có điều kiện hay hạnh phúc với nó. Còn nhiều người em thấy phải cố đạt được NHƯ NGƯỜI KHÁC về công thức, độ đep, đồ chơi và họ thấy lao tâm khổ tứ vì việc đó. Với em lao tâm khố tứ thì là phản khoa học rồi. Em uống trà khá cầu kỳ, ấm, tống, nước... Nhưng bây giờ cứ rảnh pha ấm trà rót thẳng chẳng cần tống tếnh vẫn thấy vui, trước mà như thế là bực mình dã man:))
Với người chơi, thì cầu kỳ là thú vui.

Với người không chơi, thì cầu kỳ là khổ sở.

Cụ nghĩ là họ đang khổ nhưng họ thấy họ đang sướng thì làm sao :))

Họ còn làm tức là họ còn thấy sướng, nếu họ thấy khổ họ đã bỏ rồi. Ví dụ cụ uống trà cầu kỳ cụ thấy khổ nên cụ đã tự bỏ, chuyển sang đơn giản đấy :D

pqt1979

Xe điện
Website
www2.badamgia.com
Em ở trong nhà gần tuần rồi mà lại hết sạch cafe, vật quá.

pqt1979

Xe điện
Website
www2.badamgia.com

Họ còn làm tức là họ còn thấy sướng, nếu họ thấy khổ họ đã bỏ rồi. Ví dụ cụ uống trà cầu kỳ cụ thấy khổ nên cụ đã tự bỏ, chuyển sang đơn giản đấy :D
Chuẩn cụ.
Như bọn em tennis cứ phơi thóc, mặt mũi chân tay đen xì ra người không chơi bảo mie mấy thằng điên sao ko ở nhà bật điều hoà nằm cho sướng.
Nói chung KHÓ :D

Demchinhhang.net

Xe container

Bẩm cụ, em uống trà khá cầu kỳ và em không bỏ sự cầu kỳ ấy, chỉ là khi không thể cầu kỳ em vẫn thấy vui (không thấy bực). Còn em theo mấy toppic cà phê em không thấy như cụ nói đâu, thế em mới dám nói chứ. Cụ đã cầy nát hết mấy topic cà phê nhà mình chưa, chưa thì cụ cầy đi hay lắm:))

Anita Emi

Xe điện
Bẩm cụ, em uống trà khá cầu kỳ và em không bỏ sự cầu kỳ ấy, chỉ là khi không thể cầu kỳ em vẫn thấy vui (không thấy bực). Còn em theo mấy toppic cà phê em không thấy như cụ nói đâu, thế em mới dám nói chứ. Cụ đã cầy nát hết mấy topic cà phê nhà mình chưa, chưa thì cụ cầy đi hay lắm:))
Ý em nói là mỗi người mỗi tính, cụ thì thế nào cũng được và vui. Có người thì phải cầu kỳ lọ mọ mới thấy vui... không được thì bực, nhưng họ lại "vui" với cái bực đấy vì cũng là cách để xác định phong cách riêng :))

Em thì cũng lọ mọ cà phê cà pháo như các cụ trên này nên có sinh hoạt ở mấy thớt cà.

Mời cụ:

Demchinhhang.net

Xe container
Ý em nói là mỗi người mỗi tính, cụ thì thế nào cũng được và vui. Có người thì phải cầu kỳ lọ mọ mới thấy vui... không được thì bực, nhưng họ lại "vui" với cái bực đấy vì cũng là cách để xác định phong cách riêng :))

Em thì cũng lọ mọ cà phê cà pháo như các cụ trên này nên có sinh hoạt ở mấy thớt cà.

Mời cụ:

Phải chơi đủ giờ bay mới vượt qua cái khe kẹt đó:))
Em đùa thôi, chơi sao thấy thoải mái là được mà cụ.

largo_kent

Xe tăng
Kính các cụ, tiêm vắc xin xong phải tợp ngay không thuốc ngấm là không được uống :(