[Funland] Hôm trước hình như có cụ nào bảo bị lừa trên Tạ Hiện

phuongmit

Xe cút kít
Nạn nhân thực hiện sai quy trình nên mất tiền và xách chim về thôi :)) cứ thực hiện quệt tin đờ, match, chat, hẹn hò, đi nện, nện mệt phờ xong mới đi ăn. Đi ăn nếu bị chém cái bill 3 củ coi như tiền đi chơi gú. Còn bựa hơn thì nện bùng, vào chỗ ăn cho gái gọi món rồi chả vờ đi ị, tìm cách té ra bắt taxi về, thế là k phải trả biu ;))

riverstrike

Xe hơi
Ngon hơn làm đĩ, lại được ăn cơm và đồ uống miễn phí, không bị dí cu. Đúng là trò bố láo, trấn lột. Các cụ vào chơi cứ hô đồ mà không cho con bé đó dí bill là ok. Cấm nó mở mồm.😆
Nhưng có rủi ro là gặp đúng ông nào máu chó, ông ấy gọi một hội đến tẩm quất lại thì cũng nhục. Nhưng chắc làm lâu sẽ nhận ra được ngay anh nào hiền lành dễ dụ vào tròng thôi 😁

hxduong

Xe lăn
Hàu nướng mỡ hành 60k/con mà các cụ bảo bình thường.
Vị trí như phố ấy nó bán như thế cũng không phải là cao quá đâu cụ, thêm nữa Tiger nó tính 40K, hay thuốc lá 50K là hoàn toàn bình thường. Vấn đề là cái ông gọi kia, gọi là không nhìn giá hay để gái nó gọi cho "sướng" thì phải chấp nhận thôi.

ongtrumxd

Xe buýt
Nhưng có rủi ro là gặp đúng ông nào máu chó, ông ấy gọi một hội đến tẩm quất lại thì cũng nhục. Nhưng chắc làm lâu sẽ nhận ra được ngay anh nào hiền lành dễ dụ vào tròng thôi 😁
Nó khôn lắm cụ à, 1 là nó phải xác định đc con mồi câu được nó mới câu chứ, mà thực chất nó có tội tình gì đâu, cụ cứ tưởng đi đánh người là dễ lắm, đánh người giờ xộ khám như chơi cụ ơi :))

Maner Bolsol

Xe tăng
Hồi trẻ còn đi karao chơi bời bọn em cấm các em tự gọi đồ thì bố nó không dám gọi. Đi beer cũng thế, thấy các em ngoan như cún. Áp dụng cho tất cả các tỉnh thành, trong và ngoài nước. Chẳng qua ông nào gà non mới bị nó hành thôi, tưởng xơi được hàu. Giờ thì em miễn các loại này rồi mà toàn tự hưởng thụ ở những nơi yên tĩnh, nghỉ dưỡng😆😆😆

ongtrumxd

Xe buýt
Hồi trẻ còn đi karao chơi bời bọn em cấm các em tự gọi đồ thì bố nó không dám gọi. Đi beer cũng thế, thấy các em ngoan như cún. Áp dụng cho tất cả các tỉnh thành, trong và ngoài nước. Chẳng qua ông nào gà non mới bị nó hành thôi, tưởng xơi được hàu. Giờ thì em miễn các loại này rồi mà toàn tự hưởng thụ ở những nơi yên tĩnh, nghỉ dưỡng😆😆😆
Cụ làm thế với bọn này thì nó sẽ giẩy nẫy lên, giả vờ dỗi không ăn nữa đâu, và giải tán, nó tìm gà mới :)) coi như xui bữa gặp cáo =))

Maner Bolsol

Xe tăng
Cụ làm thế với bọn này thì nó sẽ giẩy nẫy lên, giả vờ dỗi không ăn nữa đâu, và giải tán, nó tìm gà mới :)) coi như xui bữa gặp cáo =))
Đội này thì giá rổ cũng bèo bọt ý mà nên dỗi đòi đi thì cho đi luôn. Chơi bời nhiều cũng chán nên các cụ càn nghỉ dưỡng, thanh tao cho sức khỏe dài lâu. Đến vua còn chết vì chơi gái tuyệt phẩm nhiều nên theo em thì món này không nên cố quá. Đời nhiều thứ vui hơn gái 🤣

LiKaShing

Xe điện
Website
songiang.vn
Trò này có từ thời 2017 trên Tinder rồi. Các em gái giả vờ nhắn tin đưa đẩy các anh, rồi rủ các anh đến quán lẩu/bar đã được cài trước. Cả buổi các em sẽ gọi vô tội vạ. Cuối cùng gần đến khúc thanh toán các em sẽ xin phép đi vệ sinh và lặn luôn, để lại cho các anh một cái bill vài củ, trong đó các em được chia 25 - 50% hoa hồng.

Một ngày các em rủ được 2 anh thôi là bỏ túi vài củ nhẹ như lông hồng.
Vẫn còn gọi là các em thì các anh còn bị nó cho lên đĩa. E úng gì thể loại lừa đảo đó hả cụ. Hãy tìm một danh từ phù hợp với thể loại đó mới đúng bản chất sự việc

Matxech

Xe container
Thanh niên ko chịu học hỏi kn
Từ cái thời 88-89 mạng mẽo đt chưa có bọn mình hay có trò cưa đường
Có lần cưa được 1 em nhà bãi phúc tân ( nghe đc nhà là ngại rồi )
Đón em đứng từ xa tia xem nó ra 1 mình hay ntn mới dám ra đón. Lên xe là phóng luôn lòng vòng xem có đuôi bám theo ko
Quán ăn hay nn cũng phải do mình chọn ko bh dám để gái chọn sợ bị úp sọt

Thắng_Sơn Tây

Xe cút kít
Bia, hàu, cua nó còn ghi số lượng, chứ ốc với gà nó ghi chung chung thế nhỡ được 2 con ốc với cái lườn gà thì cũng phải chịu.

Giờ mà làm quen bạn gái rồi dẫn đi ăn uống thì theo các cụ phải như thế nào cho yên tâm nhỉ:
- Cho em chọn quán xong kiên quyết ăn quán khác.
- Vào quán giật lấy menu để mình gọi đồ.
- Khi thanh toán dứt khoát ko cho em gái đi vệ sinh hay ra trước?
- ........?
Em nghĩ thế này có được không:
- Đi bằng taxi.
-Quán cho em chọn.
- Đồ cho em chọn.
- Sắp thanh toán thì mình đi toilet gọi điện thoại.
- ...................

hoviethung

Xe lăn
Em nhớ hôm trước có cụ nào miêu tả kịch bản giống thế này ghê. Khả năng chúng nó làm thật rồi. Nhưng giờ nạn nhân làm gì được nhỉ. Nhìn cái bill ông nào up nếu không phải câu view thì hai người đi ăn làm sao nổi lắm thế.
Cô gái kia thế nào chã kiếm được vài triệu? Cùng hội với quán thôi.

lairai

Xe lăn
Website
www.facebook.com
Em nghĩ thế này có được không:
- Đi bằng taxi.
-Quán cho em chọn.
- Đồ cho em chọn.
- Sắp thanh toán thì mình đi toilet gọi điện thoại.
- ...................
Kekeke, đã làm nghề của em nó rồi cụ chạy làm sao được cơ chứ.

hoviethung

Xe lăn
Bọn gái gí bill chúng không đi khách, nghề cùa chúng là chăn gà cho nhà hàng, và kiếm hoa hồng.

1 mối là hoa hồng bình quân là 20%, chịu khó làm thì 1 tháng cũng 20-30 củ, lại mang tiếng trong sạch
Vậy là nhà hàng cũng tuyển nhiều đối tượng chăn gà cụ nhỉ. Trước đây chỉ hay nghe cánh ta xi chở khách đến để nhận hoa hồng?

RX470_HN

Xe tăng
Trước em Hiền cũng tổ chức kiểu này bị tù rồi.
Ae chăn su gờ ba bi ai ngờ bị chăn .

riverstrike

Xe hơi
Thanh niên ko chịu học hỏi kn
Từ cái thời 88-89 mạng mẽo đt chưa có bọn mình hay có trò cưa đường
Có lần cưa được 1 em nhà bãi phúc tân ( nghe đc nhà là ngại rồi )
Đón em đứng từ xa tia xem nó ra 1 mình hay ntn mới dám ra đón. Lên xe là phóng luôn lòng vòng xem có đuôi bám theo ko
Quán ăn hay nn cũng phải do mình chọn ko bh dám để gái chọn sợ bị úp sọt
Thời đấy đi hẹn hò đã có nguy cơ bị úp sọt à cụ.

Anhdex

Xe tăng
Lúc vừa mút cua vừa nghĩ mút gái sao ko thắc mắc đến lúc xịt mới than khóc . Đầu tư chơi mà còn khóc thì cũng không khá được 😬

Cụ Kéo

Xe ba gác
Website
shopee.vn
căn bản hám gái tưởng chén được ai ngờ dính gái booking thôi

Dan du an

Xe ba gác
Nạn nhân thực hiện sai quy trình nên mất tiền và xách chim về thôi :)) cứ thực hiện quệt tin đờ, match, chat, hẹn hò, đi nện, nện mệt phờ xong mới đi ăn. Đi ăn nếu bị chém cái bill 3 củ coi như tiền đi chơi gú. Còn bựa hơn thì nện bùng, vào chỗ ăn cho gái gọi món rồi chả vờ đi ị, tìm cách té ra bắt taxi về, thế là k phải trả biu ;))
Nó lại quay hết lại rồi gọi điện cho cụ, bảo cụ trả hay nó đưa lên mạng. Có khi lại còn phải lạy van nó được trả gấp đôi. Trốn vào mắt. Cụ thử đi ăn buffer rồi té về xem nào chứ đừng nói là những chỗ nó đã lập bẫy thế này. Ngon thế thì nó há mồm với các bố à.

cantona

[Tịch thu bằng lái]
Tham thì thâm chứ sao. Miếng thịt dọc dễ gì ông rờ được. Lại cứ nghĩ mình cao siêu, trong khi tiền thì ko đủ đú. Miễn phí chỉ có nước mưa và cứt chim. Còn thịt dọc muốn chén thì phải giàu từ trong trứng, 2 là trên 40 thành đạt thì tự các ẻm tìm đến.