[Thảo luận] Hôm sau em túm được "võ" của xxx.Đường 5

QuanCong

Xe tải
Website
www.facebook.com
Vụ này em gặp ở cầu vượt chỗ ngã tư Cầu Giấy /Phạm Hùng rùi, em xinhan+còi+đèn gí vào *** xe trên mà không chịu nhường, may mà em "nhẫn" không vượt phải. Có mấy bác không chịu được vượt phải hết, em đi qua hết cầu vượt đến đầu PV Đồng là thấy các bác ấy đã phải vào phân bua với xxx roài...

naito

Xe đạp
cảm ơn cụ chủ thớt đã cảnh báo, em đi đường này thường xuyên, em vượt trái chẳng được là em vượt phải luôn (em thấy xe nào cũng thế, mấy ông xe tải có chịu nhường đường cho vượt đâu) nhưng may chưa bị xxx bắt lần nào, từ giờ chở đi chắc phải cẩn thận hơn.

mylove8110

Xì hơi lốp
Làm người ai lại làm thế các bác nhỉ, giờ sao các chú công an ăn bân thế nhỉ. Cố tình bẫy cho ae nhà ta phạm luật, đang có việc đi xuống HP mà đéch giám đi xe. Kiểu này đi ah hoàng long hay kinh long rồi xuống đó đi taxi cho lành..hic, hic

MOITAPLAIOTO

Xe đạp
Quá bẩn, khôgn còn gì để nói, đây là một kiểu ăn cướp có tổ chức và trắng trợn giữa ban ngày.
Phải gọi là bọn lừa đảo mới đúng nha Bác. Vì nó lừa người ta vô ý phạm lỗi để ăn chẹt nên gọi là lừa đảo mới đúng. Đây chỉ là những con sâu thôi. Công an chân chính nhà mình không làm thế bao giờ!

hieutd2

Xe tăng
ăn bẩn còn hơn cả chó nữa, đúng là lũ cướp cạn ban ngày. E đề nghị bác nào bên báo chí phản ánh tình trạng cướp ngày làm ảnh hưởng giao thông trên QL 5 để cả nước vạch mặt lũ khốn nạn này!

Cuteo03

Xe tải
Xin chào các cụ, hôm nay E mới đọc bài này. E hay về HY, có 2 lần gặp con xe này chạy như rùa trên đường, xin đường kiểu gì cũng không cho vượt, lần 2 E vượt l ên đầu đi chậm 30 km/h khoảng 1km nó cũng ko ye kiến gì, E nghĩ bọn nó tập xe lên đi chậm. May cho E đến phố Nối E rẽ nên ko bị dính#:-s

Grandtouring

Xe điện
M.ị.a nó.
Em vừa từ HP lên, đi qua HD thì gặp một con Fortune đen biển 30Uxxx nó bò trên đường chỉ 40km/h ở đoạn được chạy 80km/h. Em đi sau nó còi, đèn, nháy pha các kiểu mà nó mù, điếc. Cả một đoàn xe dài chạy sau em. Em đoán có mùi ...**** rồi.
Phúc tổ nhà em vì em đã đọc bài này rồi nên cắn răng chạy sau nó.
Đúng đến cồng khu công nghiệp Đại An thì nó sang đường vòng ngược lại HD. Em đi một lúc thấy xxx đang bắt một đống xe bên đường.
C.h.ó m.á 3:-O

xetaybac

Xe tăng
Hơ hơ. E thề với mụ là em đi các tỉnh Tây bắc e chưa đè vạch phát nào đới, e nghĩ đã vào cua mà lấn vạch, lấn làn, gặp xe ngược chiều thì...thôi e chả dám nghĩ nữa
thế nhà mụ chạy xe máy hả?:))
đấy là em nói thế,90% chứ có phải 100% đâu mà các cụ kêu.:D

nhân đây,em cũng xin thông báo thêm là dạo này đường Phạm Hùng bắt sai làn ở 2 đoạn:
1- bắt sau đoạn cua sang khu mễ trì.thường dính vì xe khác nó quay lại để sang đường nên mình phải dạt sang nhường đường nó,thế là các chú cách đó 50m xơi luôn.
2-bắt gần chân cầu vượt,cũng thủ đoạn tương tự.:D
kết luận:
chủ động nhường đường trước để nhập vào làn ngoài cùng,tránh dính đòn oan.
còn lên Tây bắc các cụ hạn chế đè vạch nhá,đường đẹp đấy,nhưng vào cua chậm thôi,vừa an toàn vừa đỡ tốn tiền.:D

Ngoc Phan XLS

Xe container
M.ị.a nó.
Em vừa từ HP lên, đi qua HD thì gặp một con Fortune đen biển 30Uxxx nó bò trên đường chỉ 40km/h ở đoạn được chạy 80km/h. Em đi sau nó còi, đèn, nháy pha các kiểu mà nó mù, điếc. Cả một đoàn xe dài chạy sau em. Em đoán có mùi ...**** rồi.
Phúc tổ nhà em vì em đã đọc bài này rồi nên cắn răng chạy sau nó.
Đúng đến cồng khu công nghiệp Đại An thì nó sang đường vòng ngược lại HD. Em đi một lúc thấy xxx đang bắt một đống xe bên đường.
C.h.ó m.á 3:-O
Em hôm nay cũng từ Hải Phòng về đến Hải Dương là hơn 3 giờ chiều. Có 3 xe chạy tầm 40-50km/h ở những đoạn được chạy 80: 1 xe Fortuner biển 30U, 1 xe tải biển 38N (xe này vừa bật xi nhan trái vừa chạy) và 1 xe IFA W50 biển 16. Xin vượt lịch sự không nổi nên em bật đèn pha và xinhan trái + bấm còi không nhả! x-(Kết quả là bọn nó phải nhường cho vượt sau khoảng vài km bị em bám đ.ít quyết liệt!!!x-(Chẳng biết nên gọi những kẻ này là gì nữa!
Kô biết có gặp cụ lúc ấy kô? Xe em là Ếch 2009, logo OF dán trên giá nóc!:">

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

88gmail

[Tịch thu bằng lái]
Nếu có thể bác chủ thớt nên kỳ công ghi hình coi đúng chắc không. Khi đủ bằng chứng thì mai phục tóm luôn thu hết đồ nghề trong xe ( làm bằng chứng ) mà đưa chúng ra tòa. Bọn này bây iờ sao tệ qu1a.

phungminhus

[Tịch thu bằng lái]
Có khi XXX tỉnh khác lại áp dụng cho tỉnh mình cũng nên ?

hbthang

Xe tăng
các bac đi QN đoạn qua Sao đỏ chú ý nhé, cũng có 1 cái bẫy y nhưthế này ở đoạn 40km/h

Loong Phoong

Xe điện
càng ngày càng chối thật

cathymeo

Xe buýt
Em hôm nay cũng từ Hải Phòng về đến Hải Dương là hơn 3 giờ chiều. Có 3 xe chạy tầm 40-50km/h ở những đoạn được chạy 80: 1 xe Fortuner biển 30U, 1 xe tải biển 38N (xe này vừa bật xi nhan trái vừa chạy) và 1 xe IFA W50 biển 16. Xin vượt lịch sự không nổi nên em bật đèn pha và xinhan trái + bấm còi không nhả! x-(Kết quả là bọn nó phải nhường cho vượt sau khoảng vài km bị em bám đ.ít quyết liệt!!!x-(Chẳng biết nên gọi những kẻ này là gì nữa!
Kô biết có gặp cụ lúc ấy kô? Xe em là Ếch 2009, logo OF dán trên giá nóc!:">
Em cũng đọc thớt này trước hôm đi HP, ở chiều HP-HN em cũg gặp tình trạng tương tự, em bám *** 1 chú xe tải, làm các kiểu không cho lên, tâmnieemj là không được mất kiên nhẫn kẻo lại mất hộp sữa cho cháu, nen các bác sau chắc bực mình đều xin vượt em nhường hết, sau khi 3 chiế vượt lên thì em cũng bám đuôi...may mà chẳng bị làm sao....kẻ ra cũng khó kiên nhẫn thật

Ngoc Phan XLS

Xe container
Em cũng đọc thớt này trước hôm đi HP, ở chiều HP-HN em cũg gặp tình trạng tương tự, em bám *** 1 chú xe tải, làm các kiểu không cho lên, tâmnieemj là không được mất kiên nhẫn kẻo lại mất hộp sữa cho cháu, nen các bác sau chắc bực mình đều xin vượt em nhường hết, sau khi 3 chiế vượt lên thì em cũng bám đuôi...may mà chẳng bị làm sao....kẻ ra cũng khó kiên nhẫn thật
Hôm em bị thì sau em là cả một đoàn dài kiên nhẫn đợi em xử lý! Cụ cũng nên kiềm chế đi, thiệt mình mà!

hungtuyetvn

Xe tải
*** sao mà cụ ko lách phải lên trên thằng KIA sau đó chèn đầu nó rồi đi như rùa bò ép không cho nó lên cho nó chít , đúng là bọn cờ hó !!!

HUYNHC240Tài khoản đã xác minh

Trên từng cây số
Website
www.Vietthinheec.vn
Súng bắn tốc độ chưa kịp hoàn vốn vì dân ta rút kinh nghiệm và nhờ có otofun mà xxx thất thu quá nên nghĩ chiêu này, em thất rất nhiều tỉnh áp dụng chắc được mở hội nghị cấp quốc gia để tuyên truyền áp dụng trên toàn quốc đây, các bác nên cẩn thận với những chiếc xe chạy kiểu rùa bò như thế này...