[Thảo luận] Hôm nay em gặp xxx chân cầu vượt Mai Dịch!

muon_khoc_qua

Xe hơi
Dạo này xxxx đói lắm, các cụ nhớ đi xe cẩn thận.....

thule6

Xe điện
ôi,Hôm trước e cũng gặp ở đây rùi nhưng e mới chỉ kêu lên ở trông hội nhà em nhưng mà e thì bị bắt do chạy quá tốc độ, kô bật xin nhan nhưng e thề là e kô thể có 2 lỗi đó được, e nói 1 lúc các xxx cho em đi và còn khen đi cẩn thận như e trình bày là tốt.Nhưng hôm nay e vừa bị bắt xong mất toi 300 em đang thắc mắc quá đang định kể lể thì gặp các bác ở đây luôn.Tình hình của em là thế này.Cách đây 3 tháng F1 nhà e nhập học ở TT học mãi 52A Nguyễn Chí Thanh cạnh KS Bảo sơn đấy a.Lần đầu tiên thì e đi từ NCT đến đoạn cắt ngã tư Đê La Thành nhìn thấy biển cấm rẽ trái nên e đi qua ngã tư lên đoạn trên gần hồ mới quay đầu lại,Nhưng lần sau e thấy có 1 xe quay ngay ngã tư đó và có chú xxx dựng xe máy ở đó cũng kô sao nên từ đó là cứ đến đó là e quay đầu luôn với ý nghĩ là chắc là cấm rẽ trái chứ kô cấm quay đầu.1 tuần f1 học 4 buổi ở đó thì em cá là đến 2 buổi xxx đứng ở đó mà kô sao cả.Nhưng hôm nay thì 2 chú xxx trẻ ranh ra chặn xe lại với lý do cấm quay đầu và e còn thấy cả 1 chú camry ,1 chú gầm cao 7 chỗ còn bi bắt trước e. Khổ, e có nghĩ là lỗi đó đâu nếu kô e đã tránh thế là e xuống xe ngơ ngác,đành dắt bộ F1 chạy sang đường trước cho kip học đã và sau đó là e mất toi 300. Sai thì mình kô thắc mắc nhưng e vẫn kô hiểu là mình có sai kô,vả lại nếu đã sai thì ngày nào mình cũng đi sao kô bắt hôm nay mới bắt chứ nhỉ ???
Mợ sai lè lè ra rồi còn giề, muốn quay đầu thì mợ phải rẽ trái trước chứ mà cấm rẽ trái rồi thì mợ quay đầu thía lào đc cũng như cấm tè thì ị vào mắt à :)) =))

audi5

Xe đạp
Chiều nay 2h em có việc đi ra Phạm Văn Đồng có việc, từ Xuân Thủy xi nhan rẽ phải ra PVD cuối cầu e xi nhan tiếp rẽ trái đi vào làn ngoài cùng bên trái đúng trình tự phía trước có 3 đồng chí xxx đang làm nv cách khoảng 150m, 1xxx lao ra chỉ cạp nong chính xe em,rất tuân thủ e táp vào bên phải đường tháo dây an toàn xuống xe.
Xxx:Chào anh!a cho k/t giấy tờ xe.
Me:Chào anh, xin lỗi tôi đã vi phạm gì khi lưu thông?giấy tờ thì ok đủ hết
Xxx:Lỗi của a là rẽ ko đúng làn và phải đi thẳng luôn.
Me:Cười tôi đi đứng rất cẩn thận khi rẽ ra làn ngoài có xin đường và ko hề chèn hay lấn vào vạch liền, mời a vào xe tôi đi đúng như lúc trước nếu anh cho là sai thì xử phạt thật nghiêm cho tôi nhớ,và đây là gt xe mời anh xem,e chui vào xe định lấy gt.
Xxx:thôi a ạ không cần đâu a đi đi,e nhắc để a biết là đi thẳng luôn cũng đc ko nhất thiết phải rẽ ra
Me:Thế a rẽ ra có sai ko?
Xxx:ko ạ a đi nhé cười kiểu đáng iêu!
Có 3 bác đậu ở đấy 1bks Hà nội còn 2 là biển tỉnh e dự là mất$$$ vì thấy ngồi cả đấy rất lâu.
Cái này em cũng bị một lần y như của cụ, cũng nói chuyện mất 10p thì nó cũng phải cho mình đi. Chỗ này nó chỉ vặt được mấy bác non gan thôi.

Tyhuu88

Xe buýt
Cháu thấy cụ chủ chém hơi ác :P

Cụ chủ rẽ phải từ Xuân Thủy ra Phạm Văn Đồng thì cứ giữ làn ở giữa mà đi thẳng. Nếu cụ chuyển ra làn ngoài ngay chân cần vượt thì chém vạch liền và bị xxx dừng xe là đúng rồi. Em đồ rằng chả có xxx nào lại tự vả vào mồm mình như thế :D Họ có sai hay dừng xe cụ chưa đúng thì cũng chả bao giờ nhận mình sai đâu cụ nhé. Cháu nghĩ thế!
Em chém gì đâu mà bác nói thế em hay đi cung đường này e hiểu mình sai mình thì mình phải nộp phạt,chỗ này có vạch rời phải mấy chục m bác nhé,e mà sai xxx lại cho e đi vui vẻ thế!