Hôm nay em gặp hung thần xe bus

cakom

Xe tăng
Website
www.otofun.net
Cụ đoàn chuẩn luôn ợ. Nhưng thực tế quả đó em đi chậm và không nghĩ nó tạt sớm thế nên cứ đường mình mình đi thôi, vả lại em ép hết lề trái rồi. Thế mới căm chứ, thằng khốn đó chắc thấy biển xe mới nên nó bắt nạt...
Nhìn hình, nếu cụ dính phần ngang xe bus thì chả nói làm gì, đây cụ dính ở phía đuôi của xe bus chứng tỏ cụ thiếu kinh nghiệm đới, đầu xe bus vào sâu thế rồi mà cụ vẫn tiến để va vào nó, cụ rút kinh nghiệm thôi cụ. E mà nghe thấy tiếng bus rú lên vượt là e đạp ga vượt trước...he he...e thấy đi ô tô kg sợ taxi, kg sợ bus mà sợ nhất mấy chú choai choai chạy xe máy, va quệt xong chạy dễ nên chúng nó đi ẩu lắm, còn taxi thì bắt nạt tốt, xe bus thì nó chỉ dọa thôi

TuanAnhDT

Xe tải
Thì em lái mới mà, với lị em bị phân tâm ở cái chỗ rẽ trước, đúng ra em định rẽ, nhưng vì không phải giờ cao điểm và thấy có anh màu vàng đứng đó nên em sợ dính bẫy, còn thằng bus kia thì em nghĩ nó cũng đinh ninh là em rẽ đoạn trên rồi nên cứ thế ép lề thôi.

Dưng mà cái vụ chửi nhau bức xúc là do nó xuống xe là chửi phủ đầu em trước luôn...và em thì có ấn tượng không tốt lắm với mấy thằng lái xe bus :D

vienthongdaian

Xe hơi
em cũng sợ nhất mấy ông xe bus. đi quá khủng khiếp