[Thảo luận] Hôm nay em được tặng chữ :D

fuxe

Xe container
chắc say nên mới viết chữ NôN sai thế chứ =)). Tại cụ cụp gương nên nó không bóc được bực mình, không ăn thì đạp đổL-)

Emchaien

Xe buýt
Mai Cụ ra chỗ đấy xem xe nào để chỗ đó thì đích thị thằng chủ xe là đứa viết vào xe Cụ.
Chỗ này không của ai hết cụ ạ, là chỗ đỗ tự do ai đến trước thì đỗ trước, lúc e đi con có 2 cụ nối đuôi e cơ nhưng tại vì nhà e xây được 1 tháng rồi nên đỗ xe cũng chừng đó và mỗi lần đỗ chỉ khoảng 30p đến 1 tiếng.
cái vết chữ này là bằng bút xóa hay cào vào tận tôn thế bácx-(em gét nhất những cái loại thế nàyx-(em có lần cũng bị như bác chủ thớt nhưng là 2b đạm cà mau nhà chúng nó chứx-(em đi ăn bún dựng xe trước quán lúc ấy có xe em với 2 xe nữa nhưng dựng cách nhau xa,lúc đang ăn thì em nhìn ra ngoài thấy có mấy người đứng đấy sát xe em nói chuyện 1 tí rùi đi,em cũng chỉ nghĩ là đứng nói chuyện chém gió thôix-(thanh toán xong dắt xe ra thì thấy có vẻ lốp trước non non em dựng xe ấn thử xem có non ko nhìn lên thi ôi thôi cả 1 vết xước to chạy dài từ cổ xe xuống tận gần đèn như cầm sắt cào xuống ýx-(
Nhìn nét chữ thì là viết bằng chìa khóa cụ ạ, cái này e nghĩ tất cả mọi người đều có thể bị, vì sẽ có rất nhiều lúc ta đỗ xe chạy vào đâu đó 5-10p hoặc hơn thế, không phải lúc nào cũng chạy đi gửi được hoặc gửi thì cũng rất dễ bị.
Em mà bắt được thằng nào viết thế này, em sẽ mắng cho một trận vì cái tội viết sai chính tả. Với lại, em là chúa ghé font chữ Arial, em sẽ bảo nó tập viết chữ có móc cho đẹp, kiểu Times New Roman ấy.
Em cũng đang tìm xem ai viết để bảo bạn ý về luyện lại chữ cho đẹp, viết lên xe em mà viết thế à ;))

anchibui

Xe điện
Thế bác còn may và nhẹ đới!!!
Trước em hay đỗ gần chỗ nè... Bọn nó ko viết chữ ...mà đúc nguyên hình cái (.) vào cánh lái.... "Cái đấy" to vật... Như của bọn Tây, chứ ko phải Á.
Mà công nhận bọn nó có tay nghề. Đúc giống y trang thật... Chỉ khác 1 cái bằng thịt, 1 cái bằng tôn....

3Gái

Xe tăng
Website
maithanhhaiddk.blogspot.com
Trước em hay đỗ gần chỗ nè... Bọn nó ko viết chữ ...mà đúc nguyên hình cái (.) vào cánh lái.... "Cái đấy" to vật... Như của bọn Tây, chứ ko phải Á.
Mà công nhận bọn nó có tay nghề. Đúc giống y trang thật... Chỉ khác 1 cái bằng thịt, 1 cái bằng tôn....
Ối Giời, chết cười! Cụ có chụp lại hình cái ý không? Post lên cho anh em xem với!

vihali

Xe container
Ơ, thế là LÒ=TÔN à?

LeTai1979

Xe cút kít
Ý thức kém nhở? Cứ thế này thì bao giờ mới khá lên được?

ndkhoivtv

Xe tăng
...
Em đoán:
1.Bon trong xe ở đấy ghét e vì e tìm được chỗ đỗ không mất tiền mà cũng chưa vi phạm luật :D
2.Bọn ngân hàng ở đấy ghét vì em đỗ trước mặt chúng nó.
3.Cụ Teana thấy e đỗ sát, lái kém nên không ra được nên tức (Khoảng 2 lần bẻ lái là ra được).
4.Sau khi cụ Teana đi thì e rơi vào tình thế đứng trơ vơ giữa đường nên bạn nào ngứa mắt tặng e chữ.
Thế là từ bây giờ mỗi lần lên xe là e lại nhìn thấy nó :-<.À mai e định thêm nốt dấu huyền vào cho đủ nghĩa 8-|
Cái chữ đó thể hiện rõ nét tâm trạng của một kẻ chỉ nhìn thèm mà kô được hưởng thụ. Do vậy, nhà cháu fix chắc rằng đó là... mấy cậu trông xe! :)))

Carrera

Xe tăng
Website
www.cell.com.vn
Kể ra nếu mà thư pháp của nó đẹp một tí thì để đấy cũng được , nhưng mà cầm xe này đi cua gái là mệt phết đới :(|)

verybadrat

Xe hơi

Ơ, thế là LÒ=TÔN à?
Vái cụ. Cười đau cả bụng.

Chia bùn cùng cụ chủ thớt. Bạn em tháng trước cũng bị bọn vô học vẽ sông vẽ núi lên xe. Lâu lâu rồi cũng đọc được một hai bài cảnh báo đõ xe trong khu Trung Hòa - Nhân Chính bị (có lẽ là) bọn giữ xe phun sơn bậy bạ lên xe.

cuongdt86

Xe tăng
Cháu cứ nhìn mãi mà không biết chữ gì :D Hóa ra là thiếu dấu ợ :-o

congdung04

Xe tải
Chắc là mấy em phố vẫy đi làm về muộn tranh thủ PR tí mà cụ, tuy nhiên do mệt quá nên không để ý chính tả thiếu mất dấu. Chia buồn cùng cụ, đi làm lại cái cánh lái thôi cụ ơi, để lâu gỉ đấy. Với cả nhìn nó ngứa mắt lắm, kể mà có cái đó thật thì dùng tạm chứ treo chữ thế này bực mình lắm =))

Loong Phoong

Xe điện
mai bác lại đỗ lại chỗ đấy, ngồi rình xem thằng nào ra viết bổ sung dấu "huyền" là bắt được thủ phạm ngay thôi mà

Tungbin

Xe buýt
may mà có 1 chữ, chứ cả rổ hay loằng ngoằng linh tinh thì chết vì ức ,chia buồn cụ

sh150i1980

Xe tăng

Hôm nay khoảng 14h30 e đỗ xe ở đường Xã Đàn đoạn số nhà 482, có mấy cái ngân hàng.Ngày nào em cũng đỗ ở đây để chạy vào nhà đang xây ở Ngõ 3 Đê La Thành.Vào được khoảng 30p thì ra thấy có bạn nào tặng em chữ như trên hình, thế là bây giờ lúc em cũng phải mang nó theo mình đi đến mọi nơi mọi chỗ, e thấy e cũng có duyên với cái chữ này, giờ nó vận cả sang xe :)).Có cụ nào hôm nay ở đấy nhìn thấy bạn nào tặng chữ em không ạ
Trên hình là lúc e đã đi ra uống trà đá và đã đánh xe vào sát vỉa hè của bến chờ xe buýt, hàng ngày e vẫn đỗ thế nhưng hôm nay có 1 cụ Teana đỗ trước nên e cắm ngay đằng sau cụ, lúc ra e thấy cụ Teana đã đi nên e đánh trở lại vào chỗ cụ Teana.
Em đoán:
1.Bon trong xe ở đấy ghét e vì e tìm được chỗ đỗ không mất tiền mà cũng chưa vi phạm luật :D
2.Bọn ngân hàng ở đấy ghét vì em đỗ trước mặt chúng nó.
3.Cụ Teana thấy e đỗ sát, lái kém nên không ra được nên tức (Khoảng 2 lần bẻ lái là ra được).
4.Sau khi cụ Teana đi thì e rơi vào tình thế đứng trơ vơ giữa đường nên bạn nào ngứa mắt tặng e chữ.
Thế là từ bây giờ mỗi lần lên xe là e lại nhìn thấy nó :-<.À mai e định thêm nốt dấu huyền vào cho đủ nghĩa 8-|
Em yêu này không phải trong Hội LAC nhà em rồi......

VanPhuc1107

Xe tải
lấy LOgo rồi dán vào chỗ chữ đó. vẫn đẹp lắm :)) ha ha

huynhnb8x

Xe hơi
Khổ thân vợ 2 cụ, đã có rồi lại còn được tặng thêm cái nữa.
Cụ chịu khó tân trang lại vợ 2 vậy. Đứa viết lên xe cụ có học hành gì đâu, viết còn sai chính tả thì cụ chấp làm gì

thaptothanh13

Xe tải
Em mà bắt được thằng nào viết thế này, em sẽ mắng cho một trận vì cái tội viết sai chính tả. Với lại, em là chúa ghé font chữ Arial, em sẽ bảo nó tập viết chữ có móc cho đẹp, kiểu Times New Roman ấy.
Bắt được cụ viết sai chính tả nhé!!
Vốt em đi!!:))

Chia vui với cụ chủ!!
Thế là từ nay đi xe 1 mình cũng chẳng buồn rồi. "Nó" nằm ngay bên cạnh thế mà!!

anchibui

Xe điện
Khổ thân vợ 2 cụ, đã có rồi lại còn được tặng thêm cái nữa.
Cụ chịu khó tân trang lại vợ 2 vậy. Đứa viết lên xe cụ có học hành gì đâu, viết còn sai chính tả thì cụ chấp làm gì
Bác chủ phải thêm "dấu huyền" vào cho nó chuẩn chính tả... Chứ nhìn thía nè chẳng ra chữ, trông phản cảm...quá.
Trước bọn nó đúc vào xe của em cái (.), hình dáng chuẩn rùi, to đẹp. Nhưng ít l...ông quá, nên em phải điểm thêm hàng búi lô...ng vào cho nó chuẩn hàng...
Chứ ai lại nhìn như của người trọc ấy...