[Thảo luận] Hôm nay em được tặng chữ :D

vietanh_car

Xe tăng
bạn nào tặng cụ cái chữ ý nghĩa quá =))

tranvuhoang2005

Xe điện
Hihi. Chết cười với các cụ. Bực mình với bọn vô văn hóa. Ngày xưa xe chạy bị bụi bặm, bọn trẻ toàn vẽ bậy, viết linh tinh lên xe. Nhưng chơi trò này thì ức thật.

Mà vợ 2 của cụ bây giờ mới gần đủ bộ phận :))

Hôm nay khoảng 14h30 e đỗ xe ở đường Xã Đàn đoạn số nhà 482, có mấy cái ngân hàng.Ngày nào em cũng đỗ ở đây để chạy vào nhà đang xây ở Ngõ 3 Đê La Thành.Vào được khoảng 30p thì ra thấy có bạn nào tặng em chữ như trên hình, thế là bây giờ lúc em cũng phải mang nó theo mình đi đến mọi nơi mọi chỗ, e thấy e cũng có duyên với cái chữ này, giờ nó vận cả sang xe :)).Có cụ nào hôm nay ở đấy nhìn thấy bạn nào tặng chữ em không ạ
Trên hình là lúc e đã đi ra uống trà đá và đã đánh xe vào sát vỉa hè của bến chờ xe buýt, hàng ngày e vẫn đỗ thế nhưng hôm nay có 1 cụ Teana đỗ trước nên e cắm ngay đằng sau cụ, lúc ra e thấy cụ Teana đã đi nên e đánh trở lại vào chỗ cụ Teana.
Em đoán:
1.Bon trong xe ở đấy ghét e vì e tìm được chỗ đỗ không mất tiền mà cũng chưa vi phạm luật :D
2.Bọn ngân hàng ở đấy ghét vì em đỗ trước mặt chúng nó.
3.Cụ Teana thấy e đỗ sát, lái kém nên không ra được nên tức (Khoảng 2 lần bẻ lái là ra được).
4.Sau khi cụ Teana đi thì e rơi vào tình thế đứng trơ vơ giữa đường nên bạn nào ngứa mắt tặng e chữ.
Thế là từ bây giờ mỗi lần lên xe là e lại nhìn thấy nó :-<.À mai e định thêm nốt dấu huyền vào cho đủ nghĩa 8-|
Cụ mà thêm dấu huyền là cụ bé hơn nó

Mazda_TayBac

Xe buýt
Chia buồn cùng cụ chủ thớt! Mà em hỏi tò mò tí: cái chữ của nợ ấy được viết từ loại "bút" gì hở cụ?
Đường Đê La Thành thì chắc là bút sắt roài cụ ợ,mà có khi sắt ấy lại được lấy từ chính nơi mà cụ đang xây nhà ấy chớ.he he

Emchaien

Xe buýt
Cụ mà thêm dấu huyền là cụ bé hơn nó
Em chưa hiểu ý cụ lắm hoặc cụ chưa hiểu ý em :D
Đường Đê La Thành thì chắc là bút sắt roài cụ ợ,mà có khi sắt ấy lại được lấy từ chính nơi mà cụ đang xây nhà ấy chớ.he he
Em đỗ ở Xã Đàn mà cụ,nhà em xây cách đó 200m phía trong ngõ, đường Đê La Thành nhỏ song song với đường Xã Đàn :>

3Lazang

Xe tăng
Hôm cụ đi Quốc tử giám cứ ao ước mãi chữ này mà chưa dám xin , giờ thì mãn nguyện rồi còn gì nữa.

Kamaz106

Xe tải
Một mảnh đất nho nhỏ có cái biệt thự to to
Em tưởng chữ này phải viết ở cạnh mông vợ 2 (dưới biển số 1 tí) mới đúng vị trí chứ nhờ. Cái thằng trời đánh đấy nó viết ngay ở tai vợ 2 cụ là nó có ý gì nhở? ..... Chẳng nhẽ nó định chê cụ thối tai, hay là bị thủng màng nhĩ....hehe....:))

ngonguyentoan

Xe hơi
Website
chonbinhyen.net.tf
cụ ơi thêm chữ G nữa cho nó khỏi theo cụ
L O N + G= LONG còn cái mũ ^ thì cụ lấy bút dạ đen tô vào là ok mà:)

Emchaien

Xe buýt
Em tưởng chữ này phải viết ở cạnh mông vợ 2 (dưới biển số 1 tí) mới đúng vị trí chứ nhờ. Cái thằng trời đánh đấy nó viết ngay ở tai vợ 2 cụ là nó có ý gì nhở? ..... Chẳng nhẽ nó định chê cụ thối tai, hay là bị thủng màng nhĩ....hehe....:))
:))
cụ ơi thêm chữ G nữa cho nó khỏi theo cụ
L O N + G= LONG còn cái mũ ^ thì cụ lấy bút dạ đen tô vào là ok mà:)
Em chưa có ý định xóa cụ ạ, để đấy cho mọi người cùng thưởng thức và để cảnh báo cho những kẻ đã đang và sẽ làm chuyện đó lần sau rút kinh nghiệm vẽ đẹp hơn và đúng chỗ hơn :P

Tribute

Xe container
:))

Em chưa có ý định xóa cụ ạ, để đấy cho mọi người cùng thưởng thức và để cảnh báo cho những kẻ đã đang và sẽ làm chuyện đó lần sau rút kinh nghiệm vẽ đẹp hơn và đúng chỗ hơn :P
Cụ cứ để đấy cho thiên hạ ngắm, mỗi người nhìn thấy thế nào cũng chửi lũ mất dạy vẽ bậy vào xe cụ, càng để lâu càng nhiều người chửu rủa, thằng nào tặng cụ chữ đó sẽ bị quả báo vì nhiều người rủa.:))

Hôm trước em còn bị thế này cơ, em nguyền rủa kẻ làm trò này ko ngóc đầu lên nổi đâu.

Chỉnh sửa cuối:

nguyenakin

Xe buýt
Hôm nay khoảng 14h30 ...............................lúc e đã đi ra uống trà đá và đã đánh xe vào sát vỉa hè của bến chờ xe buýt, hàng ngày e vẫn đỗ thế ........................................
......................................À mai e định thêm nốt dấu huyền vào cho đủ nghĩa 8-|
1/ E biết ai tặng cụ chữ roài .......:))

2/ Ăn thịt "gừ" thích dấu huyền còn đc chứ cụ thêm dấu huyền vào đây nó trần tục quá .... vẽ thêm cái hình minh họa bên cạnh cho nó máu cụ ợ =))

Hồi e mới lấy xe ( Chưa bóc cả 4 cục cao su xanh ở cánh ) ...bị nó chơi cho làn sóng biển nhấp nhô từ đầu đến cuối xe cơ !

thuysinh.tl

Xe container
Cụ chủ thông cảm. Chắc ông nào thích xe cụ nên ký tên thế đấy. Chẳng hiểu cái ông nào mà cái tên mình viết cũng còn thiếu dấu. Thôi, cái loại vô học, đến tên mình mà viết thiếu dấu thì cụ bỏ qua cho họ đi.

yeswrong

Xe buýt
có mỗi cái đó thôi mà đến 12 trang bình luận, các cụ hết việc rồi à... .... giống em thế chứ lỵ

Kamaz106

Xe tải
Một mảnh đất nho nhỏ có cái biệt thự to to
có mỗi cái đó thôi mà đến 12 trang bình luận, các cụ hết việc rồi à... .... giống em thế chứ lỵ
Cụ ơi, đề tài liên quan tới lò sản xuất tôn là hot lém. Các cụ nhà mình chắc toàn cao thủ sử dụng cồn Lào nên máu bình luận là phải, hehe :))

mr.ken_no1

Xe container
Có 1 lần em về quê từ sáng đỗ xe ngày đầu làng (đảm bảo không hề cản trở giao thông). Chiều em ra lấy xe đi HN, thì thôi ôi, không còn tin vào mắt mình nữa, xe xước (kiểu xước do chân và đ ít dính cát leo trèo, ngồi lên) từ đầu đến đ ít, hỏi ra mới biết là có vài đứa trẻ nó trèo lên xe chơi Đồ Hàng, lại còn bị xệ cả ba đờ xốc trước nữa chứ (đó là điểm để trẻ con nó trèo nên trèo xuống). xót ruột, rất rất xót ruột, dưng mà không biết làm thế nào cả. Để tránh lần sau bị, em đã dọa 1 đứa trẻ con, nó cũng khai ra được vài đứa, em đi đến nhà từng đứa 1 rồi dạo chúng và nói với bố mẹ chúng để chúng sợ lần sau không dám thế nữa.
Dưng nói thật là bây giờ mỗi lần về quê em không dám đỗ xe chỗ đó nữa.

Lexus-IS

Xe hơi
Bút pháp ảo diệu quá bác ạ, chia buồn cùng bác :(