Hôm nay em đi mua xe hàn

step66

Xe hơi
Kính các cụ Hôm nay đi uống rượu với thằng cu em nó đòi mua xe em với giá 850 củ (Cam 2009 đăng ký 2010) Em mê kiểu dáng xe Hàn quá nên đi tìm mua . em ra Hd Thành Công sau khi đi thử 1 em Tucson 1 em Sonata. Kết luận đi không bằng xe cũ của em được. Xe đi độ trễ chân ga lớn, giảm sóc cứng. Hơn xe em cái khởi động bằng nút bấm, ghế điện ,hộp số nhièu cấp hơn( nhưng đi chẳng ra gì ). giá phải bù 100 củ nữa mới ra biển. Em quyết định đi xe cũ các cụ chém xem em có bị ng>>>u không nhé .Em voka nhiệt tình:-??

phuongtv_76

Xe container
Cụ dại quá, xe hàn đang sành điệu nhất OF mà cụ lại bỏ ko mua xe mới, cụ làm vậy một số sale bên H-K mất thưởng tết rồi:D

RAVA

Xe ba gác
Kính các cụ Hôm nay đi uống rượu với thằng cu em nó đòi mua xe em với giá 850 củ (Cam 2009 đăng ký 2010) Em mê kiểu dáng xe Hàn quá nên đi tìm mua . em ra Hd Thành Công sau khi đi thử 1 em Tucson 1 em Sonata. Kết luận đi không bằng xe cũ của em được. Xe đi độ trễ chân ga lớn, giảm sóc cứng. Hơn xe em cái khởi động bằng nút bấm, ghế điện ,hộp số nhièu cấp hơn( nhưng đi chẳng ra gì ). giá phải bù 100 củ nữa mới ra biển. Em quyết định đi xe cũ các cụ chém xem em có bị ng>>>u không nhé .Em voka nhiệt tình:-??
-Bác như thế là ko sáng suốt rồi, mode đi mua xe bây giờ là quan tâm nhiều nhất đến option, ngó spec xem qua công suất với mô men xoắn là biết xe chạy ntn, cần gì xem đến máy móc, gầm bệ, xem tiền như rác, bán lỗ vô tư, thế mới là IQ cao!:D

tvdung

Xe điện
Sao cụ không thử luôn em SantaFe rồi đánh giá luôn

quyetthang

Xe tăng
cụ thử vút em Santafe hoặc Tucson đường trường xem rồi đánh giá, chắc là cụ mới thử trong nội thành rồi

phuongtv_76

Xe container
-Bác như thế là ko sáng suốt rồi, mode đi mua xe bây giờ là quan tâm nhiều nhất đến option, ngó spec xem qua công suất với mô men xoắn là biết xe chạy ntn, cần gì xem đến máy móc, gầm bệ, xem tiền như rác, bán lỗ vô tư, thế mới là IQ cao!:D
E bổ sung luôn là phải ngó cả cái tiêu thụ xăng thì mới nêu bật đc tính ưu việt của xe hàn

tainon

Xe điện
Có phải ý cụ là người có học trình độ cao nên họ không cần đi thử chỉ cần liếc qua văn tự là biết xe ngon hay không, các ông IQ bình thường thì phải đi thử cho kỹ rồi mới kết luận

hoanglee94

Xe tăng
Gớm quá mấy bác cuồng Xẻng :)
đem 1 con Camry so với 1 con SantaFe, Tucson nghe thấy chối quá =))

dngduc

Xe điện
Lại kéo áo cụ phát nữa (rồi thôi) :P Em nói thật là mua xe cũ thì em cũng xem máy móc, gầm bệ, sơn vỏ nọ kia... chứ mua xe mới em toàn nghiên cứu spec, review và chạy thử xe là chủ yếu, chưa bao giờ xem gầm bệ cả. Cần xem gì ở máy với cả gầm bệ xe mới thì cụ chỉ em cái để em bắt chiếc ? Có cần phải dùng cà lê lực kiểm tra lực xiết ốc không cụ ơi :)

nguyenduc6688

Xe buýt
em vote cho cụ. đi dòng xe nhật cho lành mà không bị mất giá.

Hoàng_Gầy

Xe điện
Camry nhà cụ bán giá đó thì lại thơm quá! Cụ thử lên Santa Fe đi thử rồi so sánh xem sao,chứ cháu thấy con Tucson với con Sonata sao = được Camry về khoản bốc,êm,đầm,cách âm được.

RAVA

Xe ba gác
Lại kéo áo cụ phát nữa (rồi thôi) :P Em nói thật là mua xe cũ thì em cũng xem máy móc, gầm bệ, sơn vỏ nọ kia... chứ mua xe mới em toàn nghiên cứu spec, review và chạy thử xe là chủ yếu, chưa bao giờ xem gầm bệ cả. Cần xem gì ở máy với cả gầm bệ xe mới thì cụ chỉ em cái để em bắt chiếc ? Có cần phải dùng cà lê lực kiểm tra lực xiết ốc không cụ ơi :)
-Thế bác chạy xe nhiều mà ko biết rằng việc chạy thử xe cũng là 1 cách đánh giá (mặc dù là đơn giản nhất) khung gầm và máy móc à? Bác đi mua xe bác có hỏi những ông mua trước đó xem tiêu thụ nhiên liệu ntn hay bác chỉ đọc spec mà tin được ngay, rồi đến khi thằng H-K nó nhận lỗi thì bác mới biết? Còn việc mua xe chui xuống gầm kiểm tra lực siết mấy con bu lông cam bơ hay bu lông bắt chân ghế thì hỏi mấy bác anti Toy nhé?:D

dngduc

Xe điện
Úi giời, thía mà em cứ tưởng cụ có chiêu gì hay mà đang giấu cơ đấy ! Cá nhân em cho rằng khi đi mua xe mới thì hình thức xe thì phải xem cụ thể tận mắt, từng phiên bản và từng màu nội ngoại thất, vào ban ngày và ở ngoài trời sáng; về chất lượng thì việc chạy thử ở đúng loại đường tương tự như ý định sử dụng của mình là quan trọng số một. Tham khảo review của các chuyên gia có uy tín cũng là cách tiếp cận tốt nhưng phải tránh nhất mấy ông chuyên PR sản phẩm :P

SmallRiver

Xe điện
Xe Hàn mà bác chê giảm xóc cứng thì xe Đức có khi bác lại nghĩ không có lò xo ấy nhỉ? Có người chạy Ỉn đi thử SFe 1 quãng xong xuống phát biểu: chả hơn Ỉn là bao!

lapin

Xe container
Chẹp, nghĩ lại gầm bệ giảm sóc con ếch nhà em như mứt. Vứt 200 cân hàng cộng với 200 thịt mà nhìn chả thấy xi nhê gì. Em thề mít nó vữn cứ nghểnh nghểnh lên trêu ngươi ý. Đúng là con fò éo sai tí nào các cụ ạ.;'(

RAVA

Xe ba gác
Chẹp, nghĩ lại gầm bệ giảm sóc con ếch nhà em như mứt. Vứt 200 cân hàng cộng với 200 thịt mà nhìn chả thấy xi nhê gì. Em thề mít nó vữn cứ nghểnh nghểnh lên trêu ngươi ý. Đúng là con fò éo sai tí nào các cụ ạ.;'(
-Thế bác nghĩ con Phò loại sang nhà bác vểnh mít lên khoe cái lỗ to tổ bố để khoe mình thiếu cái gì hay là để trêu ngươi ai?~:>

lapin

Xe container
-Thế bác nghĩ con Phò loại sang nhà bác vểnh mít lên khoe cái lỗ to tổ bố để khoe mình thiếu cái gì hay là để trêu ngươi ai?~:>
Nên phải vá cụ ạ. Em đang tìm con hella gắn vào cho đỡ trêu ngươi những ông thích chỗ ấy:))

lapin

Xe container
Xấu hổ quá:))