Hôm nay em đã được thấy mặt em nó !!!

nhulong

Xe điện
Website
www.teckey.com
Ống xả em cũng công nhận là ống xả hãng xấu, bị lắp chéo xuống dưới đất
Em thfi em lắp loại này rồi, ngon hơn, gọn hơn

Phụ kiện thì 2.0 2.4 như nhau hết cụ ạ
Tùy cụ thỏa thuận với sale, em thì được khuyến mại 5tr tiền phụ kiện + tiền mặt, có cụ thì 10tr, có cụ quen hơn thfi 20tr tiền phụ kiện
CHụp giúp em quả hình mông xe đã lắp chụp bô này với, nếu đẹp hơn trongt hãng thì em cancel hàng trong hãng :D

vanhai0850

Xe tăng
Xe đẹp. Màu trắng lại càng đẹp hơn

fialovy

Xe tăng

Đây ạ, anh thợ lắp hộ em cũng bảo đẹp hơn hàng Modulo :D

Cu_Bi

Xe buýt
Sốt ruột quá, tháng 5 rồi mà không thấy ông bán xe gọi đến lấy xe. Chắc được thêm 6 củ tiền tiết kiệm.

drgetz

Xe tải
cái này có rẻ hơn trong hãng kg cụ, chất lượng có ok không, nếu ổn em lại nhờ cụ đặt tiếp. Theo cụ có nên dán nẹp thân xe, ốp dưới cản trước và sau không (có mấy cái nẹp mà trong hãng giá > 5 triệu, 2 miếng ốp kim loại > 6 triệu). mấy thứ hôm trước em nhờ cụ vưỡn chưa về hết ợ?

Đây ạ, anh thợ lắp hộ em cũng bảo đẹp hơn hàng Modulo :D

Chỉnh sửa cuối:

fialovy

Xe tăng
cái này có rẻ hơn trong hãng kg cụ, chất lượng có ok không, nếu ổn em lại nhờ cụ đặt tiếp. Theo cụ có nên dán nẹp thân xe, ốp dưới cản trước và sau không (có mấy cái nẹp mà trong hãng giá > 5 triệu, 2 miếng ốp kim loại > 6 triệu). mấy thứ hôm trước em nhờ cụ vưỡn chưa về hết ợ?
Cái này thì em thấy đều là Inox như nhau thôi, lắp vào sau đó mình có bao giờ đụng đến nó nữa đâu ạ, đơn thuần mang tính trang trí thôi cụ :D
Rẻ thì chắc chắn rẻ hơn trong hãng rồi ạ
Mấy cái nẹp kia thì tùy theo ý thích cá nhân mỗi người thôi ạ, và đều có hàng rẻ hơn rất nhiều so với trong hãng hết
https://docs.google.com/file/d/0B8932ALfww7HNTgwSzhEcmIxUlU/edit
Mấy hàng cụ đặt em hôm trước còn cái nỉ phủ táp lô đầu tuần sau về, khi đó em báo cụ ngay ạ. Bạt che cốp sau thfi về rồi, cụ máu có thể qua lấy luôn ko thì đợi sang tuần ạ

Chỉnh sửa cuối: