[Thảo luận] Hôm nay em đã cướp cơm của xxx ngại quá

Carens2009

Xe điện
Các cụ biển 30M cẩn thận khi về phú thọ nhé.Bác chủ thớt fun quá đi.Em chỉ thích câu bác noi em có bằng B2 nhưng chưa có bằng A1

V.T.A

Xe điện
Cụ ơi các cụ báo thế nào? Để nhỡ em nhận được tín hiệu còn biết đường điều chỉnh mình.:)
thường để báo cho xe người chiều biết Cụ nháy đèn ,kèm ngón tay(bàn tay) trỏ trỏ xuống đất ,nhớ để bàn tay gần kính lái cho LX ngược chiều dễ nhìn thấy (chắc ăn thì kéo kính thò tay ra ngoài:21:)

BUNGUVIETNAM

Xe buýt
Bác chủ thớt vui tính quá. Vote cho bác 1 phát.

shikari

Xe tải
Có chí khí, đẫm chất đàn ông của OF, nặng tính cộng đồng, hết lời dẫn./. (b)

9Dragon

Xe tăng
Có mà giàu trí tưởng tượng em cũng ko nghĩ ra !!!
Nhưng nhỡ XXX bẩu bác ăn trộm xe thì sao nhở, hoặc đòi cái gì đó chứng minh là bác mượn xe.
Nhưng bác làm mất thời gian của người thi hành công vụ đó, biết rồi mà còn hỏi :)

Chỉnh sửa cuối:

xe căng hải

Xe hơi
Cụ chủ thớt xứng đáng là thành viên OF chân chính.

now_what

Xe điện
now_what à!
Phải hỏi thì mới có trả lời
Kéo kính nháy đèn chỉ tay về phía đi đến
Nhưng thường thì họ chạy ngược lại muốn trả lời thì cũng vụt qua rồi :):):)

p/s: hôm qua mấy giờ về đến nhà
Hi cụ, hôm qua say quá, về đến nhà ăn cơm xong thì mới say. 7h là em về tới nhà rồi:):)

nghiemhung

[Tịch thu bằng lái]
tặng cụ chai vodka, vừa đi vừa uống để lái cho phê

Vietroad111

Xe buýt
Chuyện bác hài vãi ....:21::21::21:
Bác có cướp cơm đâu
mà đi đúng tốc độ khỏi mất cơm đấy chứ
Bác ra hiệu cho rất nhiều xe đi ngược chiều mà => Ko cướp cơm là gì hả cụ :21::21::21:

viet_hung

Xe tải
Đâu có ạ, ý em nói là tinh thần OF của em đã làm xxx hôm nay bắn trượt mất mấy chục xe vì em báo với họ ạ:21:
Lần sau cụ đi đường cứ báo là có bắn tốc độ, đảm bảo tuyển đường cụ đi không xẩy ra tai nạn vì phóng nhanh vượt ẩu :^)

uigioi

Xe hơi
Có chí khí, đẫm chất đàn ông của OF, nặng tính cộng đồng, hết lời dẫn./. (b)
Hơ cụ chủ thớt là đàn ông à?

Cụ ý đã bảo chú xxx nhìn cụ ý say đắm, thế hóa ra là xxx pờ đờ *-)...hay là...:P

A95

Xe hơi
Chuyện là thế này, sáng nay em đi từ Phú Thọ về Hà Nội, đến thị trấn Hưng Hòa hay Hưng Hà gì đấy (cách cầu Trung Hà khoảng 15km về phía Hà Nội) em nhìn thấy biển báo đô tị, em lập tức giảm tốc độ xuống 40km/h và nhìn ngay thấy 1 xxx đứng giữa đường, cắp con cạp nong và nách và giơ tay chào 1 bác INNOVA biển 30P, em nhìn sang bên phải thì thấy 1 xxx đang cầm bộ đàm và 1 xxx đang viết biên bản, bọn này chắc hôm nay đói quá bắt cả 2B các bác ạ. Nhìn thấy vậy em liền dừng xe và tiến lại chỗ xxx đang viết biên bản hỏi
Hưng Hóa bác ạ.
Đi Phú Thọ đường Cầu Trung Hà mà không bị bắn ở đây thì hơi phí, đường đôi, đẹp như đường 1B mới mà nó giới hạn 40 :77::77:

hiep.economic

Xe buýt
cụ phải là theo nghề điện ảnh vào vai diễn Hài mới chuẩn...hihih:21:

mấy con sâu ăn bẩn chứ hùm hiêc giề cái loại ký sinh. Luơng nó lĩnh là tiền thuế của các bác đới
Bác nói đúng quá, theo em ko thể gọi là hùm dc, em nghe "dân gian" vẫn truyền miệng rằng tên khai sinh của các bác ấy lá .... vàng mà, cũng đúng đúng ( em xin lỗi các bác thích chó mèo nhé ).
@ bác chủ thớt : Bác vui tính quá, đoạn đường ấy gần đến Sơn Tây phải ko bác, em cũng thường xuyên đi qua đoạn này nhưng em biết là có các chú đang rình ở đây nên toàn bị bắn hut thoai, đấy cũng là HN roài mà, may cho bác mấy chú ... vàng ko chỉ bác đi ngược lên Ba Vì nhé .

MoonMax

Xe điện
Chuyện là thế này, sáng nay em đi từ Phú Thọ về Hà Nội, đến thị trấn Hưng Hòa hay Hưng Hà gì đấy (cách cầu Trung Hà khoảng 15km về phía Hà Nội) em nhìn thấy biển báo đô tị, em lập tức giảm tốc độ xuống 40km/h và nhìn ngay thấy 1 xxx đứng giữa đường, cắp con cạp nong và nách và giơ tay chào 1 bác INNOVA biển 30P, em nhìn sang bên phải thì thấy 1 xxx đang cầm bộ đàm và 1 xxx đang viết biên bản, bọn này chắc hôm nay đói quá bắt cả 2B các bác ạ. Nhìn thấy vậy em liền dừng xe và tiến lại chỗ xxx đang viết biên bản hỏi
Em: anh ơi cho em hỏi đường về Hà Nội đi đường nào ạ?
XXX: Nhìn em đắm đuối rồi nhìn vợ 2 của em rồi chậm rãi nói: đi xe 30M mà còn hỏi đường vè Hà Nội làm gì
Em: Em mượn được xe thằng bạn để về Hà Nội thi cấp bằng ạ, em chưa bao giờ về thủ đô nên không biết đường thì mới hỏi chứ, biết rồi thì em hỏi làm gì.
XXX: Cho kiểm tra giấy tờ xe, anh chưa thi cấp bằng tại sao lái xe?
EM: Anh chỉ kiểm tra giấy tờ thôi chứ gì, nếu đủ giấy tờ thì anh chỉ đường cho em nhé, anh thề đi thì em mới cho xem giấy tờ. Lúc đấy có bác INNOVA dang làm biên bản và mấy bác 2B đang chờ kí biên bản cười ầm lên. Em dũng cảm đưa giấy tờ cho em nhưng em cầm chứ không đưa cho xxx cầm ạ
XXX: Anh có bằng lái xe B2 rồi, anh định trêu chúng tôi à?
Em: Em về thủ đô thi bằng A1 chứ em có nói thi B2 đâu mà anh cáu với em.
XXX: chỉ tay về phía cầu Trung Hà nói: Đi thẳng là về Hà Nội, hôm nay chúng tao bắn chiều lên, không bắn chiều về, chạy thoải mái đi
Em: Thật không ạ? Em chào anh nhé
Em đi được khoảng 1km thì thấy 1 xxx mặc quân phục nấp sau biển bán SIM THẺ nhưng em không có máy ảnh nên chụp bằng mồm để cho các bác biết.
Từ đoạn gặp xxx đang nấp bắn em gặp xe ngược chiều nào cũng ra hiệu bắn tốc độ nhưng cá biệt vẫn có bác coi thường, không biết lên trên sẽ thế nào.
Kết quả em báo đựoc khoảng 30 xe ạ, các bác tính xem xxx hôm nay thiệt hại bao nhiêu ạ
Chuyện nghe như bốc phét ấy.:P

Cụ thề đi thì em mới tin:))