Khoe xe Hôm nay em cưới vợ hai ( ỉn 2016)

kien_nn

Xe hơi
Cụ ấy khoe xe mới cưới. Các cụ nào vui thì còm dài, ko vui thì cũng chúc cụ ấy 1 câu cho phấn khởi. Sao cứ phải lạy lục, phải chua chát so sánh làm gì? Em là em vui, e chúc cụ có lựa chọn sáng suốt. Mua gia đình thì bảo còn nhiều lựa chọn chứ mua kinh doanh Ỉn nó vô đối luôn trong dòng MPV ạ. Sedona của cụ nào khoe nó nhắm đến đối tượng khác hẳn ạ, cụ chạy dịch vụ mà máy V6 3.3 thì phá sản sớm ạ.

deateam

Xe hơi
Cứ chúc mừng cụ chủ đã ạ.
Xe mới ra lô đầu cụ được phá tờ rinh sớm là cái thích rồi ạ :)
Chúc cụ lái xe an toàn!

Mr Chun

Xe tăng
Em đang chạy In V 2014 thấy rất ổn, hơn 4 vạn chẳng chịu hỏng gì. Giá có thể hơi cao nhưng tính toán chi li lại hợp lý nhất trong tầm tiền. Em chạy hợp đồng.
4v đã lo hỏng
Santafe bạn. Em 16v rồi còn chưa thay thế gì, toàn định kỳ hết

pisces_hn

Xe container
Có xiền em cũng sắm 1 em vừa cho chạy dịch vụ vừa đi gia đình thì ngon.

vietran

Xe ba gác
Cụ lên em nó chưa? Cụ lên xe rùu cảm nhận cụ nhé, em chạy qua nhiều dòng xe rùi, nhưng đến em này với tầm tiền và kiểu dáng thì quả thật rất ưng ý: chắc chắn, ko ồn , khi tăng tốc ko giật và êm aí, cảm giác lái 80km ( xe đang dưới 1000km) ko có cảm giác máy gầm lên. Nói chung là tuyệt
Chắc chắn: con này bồng bềnh nhất trong những con xe mà em đã ngồi, Kia moning hay I 10 còn chắc chắn hơn. Nổi tiếng bồng bềnh chòng chành rồi
Ồn: cực ồn do vỏ quá mỏng, ai cũng phải công nhận ỉn vỏ cực mỏng.
Cảm giác lái 80km: matiz taxi thải hồi cũng k đến lỗi gầm máy ở tốc độ này, cụ cứ làm như cái xe uây tàu k bằng.
ỈN phù hợp cho việc kinh doanh vận tải vì nó nhiều chỗ, gầm cao và bền bỉ. Chấm hết

vietran

Xe ba gác
Ý em nói là sự cải tiến vượt baạc của toy là đưa một dong mpv tiwf 4at lên 6at. Với dobgf xe cỏ chạy dịch vụ mà đc như vậy là ok rùi, còn đánh giá chung của em là các cụ cứ nhảy lên tất tần tật các loại xe đi rùi so sánh, các cụ cứ hẹn nhau 5 năm nữa ngồi lại so sánh tống kết xem em nào hỏng và bảo dưỡng biết liền
Việc gì phải đợi 5 năm cụ, các cụ trên này đâu phải lần đầu mua xe, số cụ chạy 15-20 năm cực nhiều

Gừng

[Tịch thu bằng lái]
đang định mua Ỉn mà đọc xong thớt này e đi ra, ko dám mua nữa

Bảo An MC

Xe tải
Chắc chắn: con này bồng bềnh nhất trong những con xe mà em đã ngồi, Kia moning hay I 10 còn chắc chắn hơn. Nổi tiếng bồng bềnh chòng chành rồi
Ồn: cực ồn do vỏ quá mỏng, ai cũng phải công nhận ỉn vỏ cực mỏng.
Cảm giác lái 80km: matiz taxi thải hồi cũng k đến lỗi gầm máy ở tốc độ này, cụ cứ làm như cái xe uây tàu k bằng.
ỈN phù hợp cho việc kinh doanh vận tải vì nó nhiều chỗ, gầm cao và bền bỉ. Chấm hết
Chứng tỏ cụ chưa lên 2016 rùi nhá. Cảm ơn các cụ nha, em đã test thử độ hút máu của em nó rùi, xe chạy 5 người từ thái bình về phố nối rồi em đi móng cái. Đồng hộ báo tiêu thụ xăng khi em dừng bánh tại móng cái là 9,2l/ 100km. Nói chung chạy qua em này ôm cua đường núi chắc chắn hơn, tiếng ồn giảm hẳn so với đời cũ.
Cũng cảm ơn các cụ đã chúc mừng em, nếu có dịp cụ nào về móng cái alo để em hầu rượu. Em thì chạy dịch vụ suốt nên nói chung là mấy cụ tiêu cực về xe ỉn thì các cụ nên nhìn nhận lại nhé.

Bảo An MC

Xe tải
Việc gì phải đợi 5 năm cụ, các cụ trên này đâu phải lần đầu mua xe, số cụ chạy 15-20 năm cực nhiều
Mình biết số cụ chạy cực nhiều, nhưng nghe bạn so sánh thằng matiz lên đây là tôi thấy bạn chưa lên xe ỉn 2016 mà phán như thánh ấy. Bạn lên xe đó chỉ cần bản E thôi chứ đừng nói đến G nhé là bạn đủ hiểu. Còn ngồi hóng mà phán thì quả thực bạn chẳng biết gì.

Bảo An MC

Xe tải
đang định mua Ỉn mà đọc xong thớt này e đi ra, ko dám mua nữa
Chạy thử rùi cảm nhận, nếu dịch vụ kết hợp với gia đình thì khuyên bạn nên chon Ỉn G, đảm bảo bạn ko hối tiếc nhé

muadem

Xe cút kít
Khiếp các cụ chê em nó nhiều hơn khen, thế mà vẫn bán chạy. Lạ thật :-??

Bảo An MC

Xe tải
con này bé tý chật hộp số cvt chán phèo đồ thì đắt mà lại k có sẵn >>>k mua
Ông thanhsonla lấy xe rùi ko khoe lên cho anh em xem nào, cụ cảm nhận với mấy em cũ thế nào. Tui thay xong dầu rùi giờ đc 3000km rùi đó cụ, hôm qua chạy cao tốc hải phòng, phê lòi, hjhj

Bảo An MC

Xe tải
Cụ ấy khoe xe mới cưới. Các cụ nào vui thì còm dài, ko vui thì cũng chúc cụ ấy 1 câu cho phấn khởi. Sao cứ phải lạy lục, phải chua chát so sánh làm gì? Em là em vui, e chúc cụ có lựa chọn sáng suốt. Mua gia đình thì bảo còn nhiều lựa chọn chứ mua kinh doanh Ỉn nó vô đối luôn trong dòng MPV ạ. Sedona của cụ nào khoe nó nhắm đến đối tượng khác hẳn ạ, cụ chạy dịch vụ mà máy V6 3.3 thì phá sản sớm ạ.
Cảm ơn cụ nhé, cứ để cho các cụ ấy ý kiến ạ. Mỗi người quan điểm, nhưng ghét kiểu ngồi hóng rồi phán cụ ợ. Có thực mới vực được đạo