[Thảo luận] Hôm nay E lu vào 2b

darkmanhvn

Xe tải
Ui bác hàng xóm nhà em bị tai nạn ah, có tí rượu mời bác tai qua nạn khỏi + chúc mừng đội VN (b)(b)(b)

X125

Xe máy
oạch, vào em em xin = đc 1 lít (y), chứ chả phải ngu gì như cụ 2 bánh mà sang bên kia mới giải quyết

Hoa Anh Túc

[Tịch thu bằng lái]
Sao lại xử sự vậy, ngày xưa E đi 2b cũng bị vậy nhưng E đuổi theo cho đc hòn gạch vào kính hậu xong mới rẽ. Cũng là 1 bài học Bác ạ

TogetherWeChia

Xe hơi
Chuyện 33 ra HN đi đứng thì đúng là haiz rồi. Trưa nay tôi đang dừng đèn đỏ cũng thế, bất chợt nhìn gương thấy một ông xe máy lượn như trong phim. Một chiếc Innova đỗ ngay cạnh xe tôi, khoảng cách giữa 2 xe khá hẹp mà thấy ông ẻm lách ở dưới lên, uốn bên này, ghập bên kia lượn qua đầu xe tôi và chiếc In, tý nữa thì va vào 2 xe thì lại chui vào gầm. Nhin lên thấy số 33 :'( :77:

Nhưng giá cụ đưa 50K thì chuyện cụ kể sẽ hay hơn.

jimbeam

Xe tải
cụ nên cho nó 100k,nó xin thế rùi mà,em là em cho ngay,no sai nhưng bít lỗi là được.

convoi

Xe buýt
Chuyện của cụ không có hậu rùi. Thêm lời an ủi và 50-100k tùy cụ là okie

raotro

Xe container
Nếu là cháu cháu sẽ sửa đoạn kết. Cháu ko kẹo thế đâu!
Mặc dù cháu đã từng phát điên vì mấy bác 2B.

Vova

Xe container
Nói xin cụ chủ thớt đừng giận, em như cụ em không kể lại vụ này. Đọc xong thấy buồn buồn :mad:

Google

Xe tăng
Chuyện 33 ra HN đi đứng thì đúng là haiz rồi. Trưa nay tôi đang dừng đèn đỏ cũng thế, bất chợt nhìn gương thấy một ông xe máy lượn như trong phim. Một chiếc Innova đỗ ngay cạnh xe tôi, khoảng cách giữa 2 xe khá hẹp mà thấy ông ẻm lách ở dưới lên, uốn bên này, ghập bên kia lượn qua đầu xe tôi và chiếc In, tý nữa thì va vào 2 xe thì lại chui vào gầm. Nhin lên thấy số 33 :'( :77:

Nhưng giá cụ đưa 50K thì chuyện cụ kể sẽ hay hơn.
Trưa nay ở Nguyễn Du - Triệu VV thấy 2 ông đèo nhau (biển 33) tạt trái vèo 1 phát, làm 1 mợ đi spacy loạng choạng tí vật ra đường :redface:
Quả đấy mà ngã là em đuổi theo :mad: (y)

tuanle

Xe tải
đọc bài cụ, em nhớ thắng em họ nhà em, đúng quê ra tỉnh, ngơ ngác như bò đội nón... em cho nó mượn cái xe máy để đi học, rồi một hôm thấy 2 cái gương hậu mới tinh :^) hỏi mãi nó bảo ngã xe, vỡ 1 cái, vào Suzuki nó bán cả đôi nên mua tất :77: (SV mà sang thế, nó sợ em bắt đền), em hỏi thế làm sao, mãi nó mới kể: số là chưa thạo phố, nó vừa đi xe máy vừa tìm nhà bạn, thì 1 thằng Camry từ hẻm phi ra húc ngã vật xuống đất (vỡ gương), nó bảo 2 ông bước xuống, xe Camry xước to lắm, nó sợ phải đền nên xin lỗi :mad: rồi đi (2 thằng bựa kia còn lầm bầm chửi theo)

em chim cú quá, bảo mày dẫn tao tới cái hẻm đó, tao phục 1 ngày cho nó lao vào xe tao phát nữa để tao còn "cảm ơn" vì nó tha cho mày, nhưng do cái hẻm gần trường nó học, nó sợ bảo "thôi anh ạ, cho em học hết 3 năm trung cấp đã"...:77:... hôm nay đọc bài này, thấy cụ đúng về luật, nhưng sai về tình mất rồi

raotro

Xe container
Trưa nay ở Nguyễn Du - Triệu VV thấy 2 ông đèo nhau (biển 33) tạt trái vèo 1 phát, làm 1 mợ đi spacy loạng choạng tí vật ra đường :redface:
Quả đấy mà ngã là em đuổi theo :mad: (y)
Thật lòng cháu cũng ghét thậm tệ cái biển này kể từ khi có tiền mua xe, nhưng chả biết làm thế nào vì trong nhà giờ vẫn có 1 con 2B và 4 họ thì có 1 họ là 33.

nhumi

Xe hơi
Trên đường, gặp bất trắc thì tất cả các phương tiện đều được phép phanh gấp...kể cả ngã tư ( phanh chứ không phải đỗ hoặc dừng )
Các phương tiện tham gia giao thông đã có khoảng cách bắt buộc / Cụ đâm vào đít người ta là cụ sai rồi.

.....toàn dân văn phòng / cao / to / có học /..........mà hình như là giàu có nữa mà lại đi bắt nạt thằng " 33 "......đcc
Các cụ hôm nay ra cửa mà bước chân trái....chắc...:'(

chắc các cụ đùa dai chứ giề:77:

Chỉnh sửa cuối:

tranquay

Xe buýt
Cụ ăn được của người mấy đồng vội lên đây khoe làm gì, cụ đâm vào đằng sau đã là sai lè lè ra rồi (đoạn cụ đi làm gì có làn xe máy với ô tô mà cụ cả vú lấp miệng em làn nọ làn kia), cụ còn ủn con nhà người ta đi 1m chứng tỏ cụ đang cố dấn ga vượt đèn đỏ (chả hay ho gì, chỉ tổ tắc đường). Cụ sợ CA nhưng mấy bạn đời ư ơi của cụ lên giọng ép con nhà ng ta vào đường rồi cậy đông ko trả tiền. Như thế có gì đáng vui mà khoe, e é o sợ thù oán, e tặng cụ vote -

Đi đường va chạm là chuyện thường, người văn minh là người giải quyết có tình có lý, trước quan tâm đến sức khỏe và tính mạng, sau là tài sản. Chứ ai cũng như cụ thì ra đường chắc phải thủ hoa cải, mà gặp thằng tóc xanh đỏ là cụ xơi gạch vào kính, chấp cụ ô tô đuổi cả ngày với đường HN

Chỉnh sửa cuối:

raotro

Xe container
Trên đường, gặp bất trắc thì tất cả các phương tiện đều được phép phanh gấp...kể cả ngã tư ( phanh chứ không phải đỗ hoặc dừng )
Các phương tiện tham gia giao thông đã có khoảng cách bắt buộc / Anh đâm vào đít người ta là anh sai rồi.

.....toàn dân văn phòng / cao / to / có học /..........mà hình như là giàu có nữa mà lại đi bắt nạt thằng " 33 "......đcm

Cháu dự đây chính là bác 33...tẩn ngẩn nhìn theo trông tội tội...
Cháu té đây!

totorauxom

Xe điện
k có ảnh à cụ:69:

SunsetRider

Xe hơi
Đọc xong chán quá, chả nhẽ lu cho cụ một phát.
Nói gì thì nói cụ đi ủi vào đít người ta là nắm phần sai nhiều rồi, may mà không sao, thiệt hại tí tẹo. Mình có lỗi phải biết nhận lỗi mới là người quân tử, thử hỏi nếu cụ bị thằng ăn vạ nó đút chân vào bánh xe có khi cụ lại cúm rúm rút ra cả 500K cúng cho nó ấy chứ, đằng này có 50K các cụ còn cố nặn bóp.
Dài dòng vài lời với cụ, có gì không phải thì cụ đừng giận.
Ủng hộ ý kiến của Bác (b)(b)(b)

captivaltz

Xe điện
Các phương tiện tham gia giao thông đã có khoảng cách bắt buộc / Anh đâm vào đít người ta là anh sai rồi.

.....toàn dân văn phòng / cao / to / có học /..........mà hình như là giàu có nữa mà lại đi bắt nạt thằng " 33 "......đcm

Thôi cụ thông cảm ợ, cái tính cách nó thể hiện trong bài post rồi, cụ bận tâm và commend làm giề.
Hôm trước em đi cùng 1 cụ OF, cụ ấy vượt phải tạt đầu xe người ta, em còn phải móc tiền trong ví ra đền cho họ đấy mặc dù em có thể chày cối cãi là em có lái xe líu đâu mà đòi xiền của em, nhưng âu cũng là cái liễn, anh em đồng chí mình sai thì phải tìm cách khắc phục hậu quả và sao cho vui vẻ cả 2 bên