[Funland] Hôm nay các cụ đeo đồng hồ gì?

Royce

Xe tải
Dạ, em không dám troll ai bao giờ đâu ạ. Thấy thớt này vui vẻ thì em ngứa ngáy đưa em PP lên thôi chứ quả thực em không có ý định khoe khoang bao giờ ạ. Người nào thân quen, đã có độ tin tưởng nhất định thì em mời đến tận nhà chơi bời giao lưu chứ em sẽ không up ảnh các ẻm khác lên đây đâu ạ. Mong cụ thông cảm
Chắc cụ phải thân lắm với ông Thierry Stern nên mới order được 1 chiếc đồng hồ độc đến như thế này!!!???
Chỉ có điều khi order cụ cố tình bỏ qua vài chức năng chronograph (chỉ để tachymeter) hay khi gặp Ông Stern các cụ nốc nhiều Macallan 1946 quá nên quên mất việc này ạ?

Tuanaltis2009

Xe buýt
Khiếp cái đh của cụ hot thật, mới có 50 phút mà các bác ấy ném đá dài dằng dặc
Thành thật chia buồn với cụ thêm 1 lần nữa :(
FB của em bị lỗi, chỉ đọc mà không bình luận được câu nào, không che chắn hộ cụ được.
Em chưa có lời cảm ơn nào cho cụ. Nhờ cụ chỉ bảo. Em lên trên đó họ ném đá cho sướng tỉnh cả người, duy có cậu em vẫn ko tin đó là sự thật. Thôi thì để từ từ nó sẽ nhận ra thôi. . Cụ cũng sinh hoạt trên nhóm đó thì rất là may mắn. Ae có dịp quen bít nhau.
Cũng qua cái dh này các cụ ấy cũng giúp đỡ rất nhiệt tình, em biết ơn rất nhiều. Và hôm qua vợ cũng cấp kinh phí cho em sắm thêm một em nữa. Chắc sắp tới em lại có con hầu các cụ. Chắc chắn ko là gà để bọn nó chăn nữa cụ ah

longle1836

Xe tải
Em có thể chỉ ra hàng chục đặc điểm của con PP này cho cụ tham khảo, nhưng tốt nhất cụ nên mang ra cửa hàng đh nhờ thợ họ xem hộ cho về mức độ chính hãng của cái đh này.
Con này theo e chỉ bằng cái gương của Altis thôi, chứ bằng cả con Altis thì cụ bị bọn nó chém ghê quá
Có gì sai mong cụ bỏ qua
Cụ sộp quá đấy,con PP này mà bằng cái gương Altis á

harrynh

Xe container
Thôi cứ dùng Casio xịn như em, đỡ thị phi phếc phiếc mệt người.

nguyenph

Xe tăng
Em đang đặt 2 em này, các cụ thấy có ổn không ạ:
Em 2:

3 tuần nữa hàng về em đeo các cụ phán cho em với nhé
E kết e này quá. Các cụ thông thái cho e hỏi có dòng nào dáng và màu sắc như e này ko chỉ e với. Dòng tự động phổ thông thôi chứ e ko leo đc loại cao cấp. E ko khoái đồng hồ pin nhé, e khoái cơ khí thôi.

CR-Vic

Xe container
Cái Patek ở trên nhìn không đẹp :D

Ngần đấy tiền em mua IWC hoặc A.lange Sohne đẹp mỹ mãn :)

Truong-car

Xe tải

em cũng khoe cái đồng hồ đểu này ^^

Ivan Good Hope

Xe tăng
Em cũng xin rón rén up chút hàng lên ạ

Em hỏi that nhé, cụ có biết ntn gọi là tachymeter ko ạ, hay cụ đang trêu mọi người
Lần đầu em thấy tachy mà ko có kim chronograph. Hay là cụ xóa đi mất rồi, cái kim nhỏ chỉ 3h kia là kim giây.

Dạ, không dám đâu ạ. Lúc mới cứng cũng chỉ bằng em Altis chưa ra giấy thôi ạ
Con này xịn thì mời cụ chồng vài (chục) con Cam ra mới mua đc, Altis chưa đủ tuổi đâu.
Trừ khi cụ đang troll anh em :)

Chỉnh sửa cuối:

dragon2011

Xe tải
Ngày nào em cũng đeo quả đồng hồ chỉ giờ theo cảm xúc cụ ạ. :))

Mr BI

Xe buýt
Chả là bữa trước có cụ Alexxxx mở thớt về đồng hồ, em được mở mang rất nhiều, nay thớt đã bị xóa, mà không thấy cụ Alex mở thớt mơi. Em mạn phép, mở cái thơt mới này, mong các cụ vào góp vui, một phần cũng là để thỏa trí tòa mò.
PS. Cụ alex còn gì show hết lên nhé
Các cụ mỗi ngày show một con thôi nhé, càng chi tiết các tốt, để ngắm cho sướng mắt. Em mời rượu hết, trừ khi bị mốt lườm.
Em mở màn luôn

Chúc các cụ cuối tuần vui vẻ
Của em hôm nay đây

Vào thớt này của cụ chủ không muốn ra nữa. Mấy con Vip nhất toàn của cụ chủ thớt luôn

Bebon

Xe tăng
Haha, các cụ fun thật lực vào nhé! E sẽ phá lệ lần lượt cho các em nó lên sàn catwalk. Đây mới gọi là superfake nè. Kính mời các thánh vào soi ạ

ca_voi

Xe lăn
Cũng khó phán qua ảnh, nhưng con PP này FAKE cụ ơi, 2 kim nhỏ Chrono không bao giờ chỉ Thứ /Ngày cụ nhá.... ngoài ra còn nhiều điểm mà nhìn qua cũng biết là giả roài... xl cụ nhá nếu sai ạ...
Thì cụ nhìn cái cầu là biết còn j, nhà cháu fun tý

donfx

Xe buýt
Cũng khó phán qua ảnh, nhưng con PP này FAKE cụ ơi, 2 kim nhỏ Chrono không bao giờ chỉ Thứ /Ngày cụ nhá.... ngoài ra còn nhiều điểm mà nhìn qua cũng biết là giả roài... xl cụ nhá nếu dự nhằm ạ..

Em cũng xin rón rén up chút hàng lên ạ

CR-Vic

Xe container
cái PP của cụ thực sự nhìn xấu thật :D trông không đẹp bằng những chiếc PP em đã từng được ngắm nghía (em chưa đủ điều kiện sài PP:) )

Haha, các cụ fun thật lực vào nhé! E sẽ phá lệ lần lượt cho các em nó lên sàn catwalk. Đây mới gọi là superfake nè. Kính mời các thánh vào soi ạ

ngocmai227

Xe lăn
Hóa ra cụ chả có kiến thức gì về đh, con đh nát này mà cụ cũng chém thành superfake
Chắc cụ toàn chơi hàng fake loại bét để lòe thiên hạ.
Chán!

Chỉnh sửa cuối:

Blue Danube

Xe buýt
Hóa ra cụ chả có kiến thức gì về đh, con đh nát này mà cụ cũng chém thành superfake
Chắc cụ toàn chơi hàng fake loại bét để lòe thiên hạ.
Chán!
Cụ thấy chiếc này thuộc loại nào ? có được là su phơ phếch không ạ ?