Hỏi về xe Teana

_lái_lụa_

[Tịch thu bằng lái]

bobesoc

Xe tăng
Bên mua-bán xế đg có e 2010 đen có 575tr kìa

Thập_Thò

Xe máy
E đang chạy Teana, lúc mua xe cũ thấy xe nào độ lazang là không cần xem, bỏ qua luôn ;))
Độ la răng thì cũng tốt mà không tốt. Nếu la răng của các hãng xịn, chuyên độ xe thì rất tốt bởi chất liệu tốt, gia công tốt, xịn giá thì có khi chục triệu 1 quả. Còn la răng tàu khựa thì coi như vứt đồ rẻ bèo độ 2.5 đến 2 triệu/1 quả

_lái_lụa_

[Tịch thu bằng lái]
Do sở thích hay có gì đặc biệt hả cụ?
Độ la răng thì cũng tốt mà không tốt. Nếu la răng của các hãng xịn, chuyên độ xe thì rất tốt bởi chất liệu tốt, gia công tốt, xịn giá thì có khi chục triệu 1 quả. Còn la răng tàu khựa thì coi như vứt đồ rẻ bèo độ 2.5 đến 2 triệu/1 quả
Teana độ lazang thì xe thường không còn chất, đi không giữ gìn ;))

X-wind

Xe tải
teana đi chán bỏ mẹ !!!!!!
Xe *** gì nặng chình chịch,giá thì rẻ mà fom thì dài như mẹc S ngổi thì rộng như hải âu , đã thế lại còn hại điện nhiều nút bấm *** biết là để làm gì.
Mình đã lái kém thì chớ lên xe đóng cửa cái *** nghe thấy tiếng gì bên ngoài, nhiều khi chúng nó dí còi vào đít mà *** nghe thấy để mà tránh, đi cứ bị chúng nó chửi hoặc tạt đầu ầm ầm - nguy hiểm vãi.
Tính mình nhà quê cẩn thận hay bật tắt đèn bằng nút, lên xe này nó toàn tự động nhiều khi *** biết đường nào mà lần, tự nhiên tối nó bật đèn mà sáng nó lại tắt , cứ tưởng là xe bị chập điện.
hộp số cvt cái méo gì đi đạp lún ga mà *** thấy cảm giác giật giật như máy anh toy thần thánh, *** có tí cảm giác nào chán bỏ mẹ!
Tởm lợm nhất là cái xe *** gì mà thiết kế ngu vãi, chạy bao năm *** thấy hỏng hóc gì để đi sửa cho nó yên tâm, đấy cứ như mấy thằng hàn hay đức công nghệ cao , sổ mũi hắt hơi cái nó báo ầm ầm , phi vào hãng bảo mấy chuyên gia cắm vào đít mấy cái check choác rồi thay cmn luôn cho nó yên tâm công tác đường xa có phải hơn ko ?
Các cụ ko tin em à ? xe em quá chán nên đến giờ mới lăn đc hơn 3 vạn thôi , toàn cho nó vào lãnh cung . sida thì ko nên xông pha các cụ ạ :(
Chốt lại các cụ đừng có mua Teana. cứ toy mà phang cho em :)
Kính

Anhtuanservice

Xe tăng
Xe *** gì nặng chình chịch,giá thì rẻ mà fom thì dài như mẹc S ngổi thì rộng như hải âu , đã thế lại còn hại điện nhiều nút bấm *** biết là để làm gì.
Mình đã lái kém thì chớ lên xe đóng cửa cái *** nghe thấy tiếng gì bên ngoài, nhiều khi chúng nó dí còi vào *** mà *** nghe thấy để mà tránh, đi cứ bị chúng nó chửi hoặc tạt đầu ầm ầm - nguy hiểm vãi.
Tính mình nhà quê cẩn thận hay bật tắt đèn bằng nút, lên xe này nó toàn tự động nhiều khi *** biết đường nào mà lần, tự nhiên tối nó bật đèn mà sáng nó lại tắt , cứ tưởng là xe bị chập điện.
hộp số cvt cái méo gì đi đạp lún ga mà *** thấy cảm giác giật giật như máy anh toy thần thánh, *** có tí cảm giác nào chán bỏ mẹ!
Tởm lợm nhất là cái xe *** gì mà thiết kế ngu vãi, chạy bao năm *** thấy hỏng hóc gì để đi sửa cho nó yên tâm, đấy cứ như mấy thằng hàn hay đức công nghệ cao , sổ mũi hắt hơi cái nó báo ầm ầm , phi vào hãng bảo mấy chuyên gia cắm vào *** mấy cái check choác rồi thay cmn luôn cho nó yên tâm công tác đường xa có phải hơn ko ?
Các cụ ko tin em à ? xe em quá chán nên đến giờ mới lăn đc hơn 3 vạn thôi , toàn cho nó vào lãnh cung . sida thì ko nên xông pha các cụ ạ :(
Kính
Đúng thật, em cũng chán giống cụ mà vẫn phải dùng từ 2010 đến giờ. Thế mới đau.

Anhkt

Xe máy
Heeeeh. Thôi, các cụ để em đẩy vợ 2 em cho.
Xe e 2.5 máy V6. Nhập TW 2010. Đăng ký 12/2010.
Bảo dưỡng định kỳ tại Nissan Thăng Long. Nguyên bản từ đầu. Heeeeh.
Em vẫn dùng em nó, chính chủ tên em. Bác nào thích e ủn cho.
Giá cụ như thế nào?cụ cho em xin thông tin và chút ảnh

nguyenlaman

Xe hơi
Mình đã lái kém thì chớ lên xe đóng cửa cái *** nghe thấy tiếng gì bên ngoài, nhiều khi chúng nó dí còi vào *** mà *** nghe thấy để mà tránh, đi cứ bị chúng nó chửi hoặc tạt đầu ầm ầm - nguy hiểm vãi.
Tởm lợm nhất là cái xe *** gì mà thiết kế ngu vãi, chạy bao năm *** thấy hỏng hóc gì để đi sửa cho nó yên tâm, đấy cứ như mấy thằng hàn hay đức công nghệ cao , sổ mũi hắt hơi cái nó báo ầm ầm , phi vào hãng bảo mấy chuyên gia cắm vào *** mấy cái check choác rồi thay cmn luôn cho nó yên tâm công tác đường xa có phải hơn ko ?
Kính
Em không biết *** đọc như thế nào, thằng bạn em đang đi teana nó cũng kêu như bác.

cuongscb

Xe tăng
Xe đi chán lắm cụ ạ, e đi từ 2011 đến giờ mà chả thấy hỏng cái gì,cũng chả biết chê cái gì nên là mãi không có cớ mà đổi xe :))

Ducchunghvn

Xe hơi
Em định mua everrest hơn 6 tăm mà ông anh có con này lên đi thử thấy sướng bắt ông anh lên mec sub em lấy lại em này so với cam thì rẻ bèo. Đi sướng hơn cam 2015 ở độ êm và cảm giác lái. Cá nhân em thấy vậy. Mỗi tội gầm hơi thấp. Cụ nào có everest 2015 em đổi luôn em hay phải về quê đi đường kém.

Cụ ơi Teana đi. Altis sao so được. em cũng có một em Teana 2010 đi không chê được vào đâu