Hỏi về việc đầu tư biệt thự nghỉ dưỡng quanh Hà Nội

littlebull

Xe buýt
cụ ngó cái Citadines Marina dưới Hạ Long chưa?giá ok mà chất ( để sử dụng ) và tầm ( để sinh lời ) cũng khá ok đấy..thằng Quảng Ninh dạo này được đầu tư du lịch bạo phết
Có giá chính thức chưa cụ?

jojo_b

Xe tăng
Website
360.yahoo.com

haduyez

Xe đạp
hiện tại chưa có giá chính thức cụ ạ. Tất cả giá đưa ra là maximum dự kiến, nên giờ mới nhận cọc thiện chí, chưa có hợp đồng mua bán

sale bên đâu mà tư vấn láo thế!!
thế theo b cái từ maximum nghĩa là ntn? :)))

Ốc Lê

Xe máy
chỗ e cách HN gần 100 cây lận. nhưng Biệt thự biển, sở hữu vĩnh viễn, có cam kết cho thuê lại. cụ/mợ nào quan tâm thì alo- zalo e ợ :D

ketxe

Xe hơi
Đầu tư biệt thự nghỉ dưỡng mà lại ở HN ạ, em thấy cụ nào nhiều xèng mới kiêm được.

ajax

[Tịch thu bằng lái]
Được biết các bác đang quan tâm đến khu Đại Lải Vĩnh Phúc nên em gửi các Bác thông tin dự án mới bên em!
=>> 13trđ/m2 là số tiền Anh/Chị bỏ ra để sở hữu và đầu tư một lô đất nền Biệt thự nhà vườn trong khu nghỉ dưỡng Paradise Đại Lải, Vĩnh Phúc. Đáng hay không?
1. Là dự án hoàn toán mới, lần đầu tiên CĐT mở bán, cùng khách hàng chia sẻ lợi nhuận.
2. Giá chỉ từ 13tr/m2 (đất nền liền kề 126m2, giá 1,650 tỷ), trong khi đó Famigo Đại Lải Resort giá 2,6 tỷ cho lô 130m2.
3. Đất đã có sổ hồng từng lô, sử dụng vĩnh viễn, trong khi đó Famigo là đất 50 năm.
4. ĐẠI LẢI RESORT Cách Hà Nội 40km, Cách sân bay quốc tế Nội Bài 10km, Nằm trong trục hành lang kinh tế Côn Minh - Lào Cai - Hà Nội - Quảng Ninh – Đây là vùng đất vàng trong tương lai về kinh tế và du lịch.
5. Gần với dự án là hàng loạt các khu công nghiệp lớn như: Khai Quang, Quang Minh, Nội Bài, Bắc Thăng Long, Liên Hoa,…Với số lượng kỹ sư nước ngoài làm việc tại các khu công nghiệp lên đến hàng nghìn người thì đây là đối tượng khách hàng nghỉ dưỡng tiềm năng.
6. CĐT cam kết thuê lại với lợi nhuận 13%/năm trong 5 năm đầu, từ năm t6 lợi nhuận chia 83% cho khách, 17% cho CĐT.
7. Famigo đã bán hết, chỉ còn chuyển nhượng thì Paradise Đại Lải chắc chắn là điểm đến tiếp theo của các nhà đầu tư thông thái.
Và còn rất nhiều, rất nhiều lý do khác rất đáng để Anh/Chị đầu tư vào Paradise Đại Lải dịp cuối năm 2017.
Em là người dân Vĩnh Phúc, rất muốn quê hương được phát triển, được nhiều nhà đầu tư về đây. Nếu Anh/Chị cảm thấy là chém gió thì có thể bỏ qua. Trân trọng!

đẹp. giá hợp lý. ủng hộ cụ

Edpimy

Xe máy
Được biết các bác đang quan tâm đến khu Đại Lải Vĩnh Phúc nên em gửi các Bác thông tin dự án mới bên em!
=>> 13trđ/m2 là số tiền Anh/Chị bỏ ra để sở hữu và đầu tư một lô đất nền Biệt thự nhà vườn trong khu nghỉ dưỡng Paradise Đại Lải, Vĩnh Phúc. Đáng hay không?
1. Là dự án hoàn toán mới, lần đầu tiên CĐT mở bán, cùng khách hàng chia sẻ lợi nhuận.
2. Giá chỉ từ 13tr/m2 (đất nền liền kề 126m2, giá 1,650 tỷ), trong khi đó Famigo Đại Lải Resort giá 2,6 tỷ cho lô 130m2.
3. Đất đã có sổ hồng từng lô, sử dụng vĩnh viễn, trong khi đó Famigo là đất 50 năm.
4. ĐẠI LẢI RESORT Cách Hà Nội 40km, Cách sân bay quốc tế Nội Bài 10km, Nằm trong trục hành lang kinh tế Côn Minh - Lào Cai - Hà Nội - Quảng Ninh – Đây là vùng đất vàng trong tương lai về kinh tế và du lịch.
5. Gần với dự án là hàng loạt các khu công nghiệp lớn như: Khai Quang, Quang Minh, Nội Bài, Bắc Thăng Long, Liên Hoa,…Với số lượng kỹ sư nước ngoài làm việc tại các khu công nghiệp lên đến hàng nghìn người thì đây là đối tượng khách hàng nghỉ dưỡng tiềm năng.
6. CĐT cam kết thuê lại với lợi nhuận 13%/năm trong 5 năm đầu, từ năm t6 lợi nhuận chia 83% cho khách, 17% cho CĐT.
7. Famigo đã bán hết, chỉ còn chuyển nhượng thì Paradise Đại Lải chắc chắn là điểm đến tiếp theo của các nhà đầu tư thông thái.
Và còn rất nhiều, rất nhiều lý do khác rất đáng để Anh/Chị đầu tư vào Paradise Đại Lải dịp cuối năm 2017.
Em là người dân Vĩnh Phúc, rất muốn quê hương được phát triển, được nhiều nhà đầu tư về đây. Nếu Anh/Chị cảm thấy là chém gió thì có thể bỏ qua. Trân trọng!

em muốn làm cộng tác viên. Cụ gửi mail tài liệu dự án vào mail cho em được không?

Nero Angelo

Xe máy
bên Flamingo Đại Lải thiết kế cảnh quan hơi bí cụ ạ, cụ qua bên Paradise bên e không gian thoáng đãng hơn. Đợt đầu giai đoạn 2 bên em giá lại đang mềm nữa cụ ạ :))

sakai_yo

Xe lăn
Cccm cho em hỏi ké. Giả sử khách thuê biệt thự của mình rồi đánh bạc hay mại dâm hoặc hút chích rồi bị công an tóm thì chủ có bị liên đới không ạ?

SannSann

Xe hơi
Cụ có thể xem xét khu The Phoenix Đan Phượng, tiềm năng tăng giá chắc chả đâu có tiềm năng như ở đây.
Gần Hà Nội, cảnh quan siêu đẹp. Dự án 100% là biệt thự. Sau này ở đây sẽ là nơi nghỉ dưỡng cuối tuần hấp dẫn, tâm linh, vilastel.
Mà chỉ hơn 5,5 tỷ.

Lung Thi Linh

Xe hơi
Các bác nào nếu hay đi Flamingo Đai Lải Vĩnh Phúc chắc cũng biết giá biêt thự nghỉ dưỡng tại đó cỡ #15tỷ ~ #20tỷ 1 căn rồi, trong khi cách đại bản doanh 2km, xe điện đưa đón miễn phí hàng ngày sang đó tắm hồ , đánh goft rồi về nhà rung đùi xem TV trong căn biệt thự 2 tầng giá chỉ #3tỷ ~ #4tỷ, quá phù hợp để gia đình đến nghĩ dưỡng cuối tuần hoặc đầu tư cho thuê.
Cần thêm thông tin dự án cứ gọi cho em nhé 0986.390.841
*Chỉ có mấy chục căn thôi mà giao dịch hàng ngày bay đều 4,5 căn rồi, cơ hội đầu tư rất tốt các bác ạ !

tindungABBANK

Xe tải
Nghỉ dưỡng Đại Lải đang cực HOT, giá thuê một căn Villa 2 ngủ vào tầm 8-9tr/ đêm. Các cụ cứ thế mà nhân lên. Giá rổ thế nào em cũng chưa rõ có bạn sale nào inbox giúp em!

M.Burj

Xe hơi
Không biết các cụ nghía thớt này đã biết đến thông tin về Venus Resort by Flamigo giai đoạn 2 của Flamigo Đại Lải chưa ạ. Bên khu cũ các căn từ 18-20 tỷ nhưng với khu mới ra này chỉ cách khu cũ 3km, cảnh quan thiết kế như mẫu Hoàng Quyên, Charm, được sử dụng mọi tiện ích với thẻ all in pass post,... chỉ với 2-3 tỷ trong khi có quyền tự vận hành nếu muốn. Đợt mở bán đầu của gđ2 này phải nói là giá quá hời, hàng bay quá nhanh, hiện tại chỉ còn 5 lô trên tổng số 167 lô. Cụ mợ nào cần thông tin cứ thoải mái thư riêng cho em hoặc bóng bàn tại đây ạ.

Chỉnh sửa cuối: