Hỏi về Venza

Eton

Xe máy
Hỏi nhỏ nha: Bác chủ thớt mua xe hay trộm xe vậy ? (l)
Hahaha.Chắc Bác ấy mua xe của trộm...Đùa Bác tý thôi Bác đừng ném đá E nha.Xe Bác đẹp lắm...Cái gì ko hiểu cứ phải hỏi Bác ạ...!Chúc Bác vui vẻ bên vợ mới!

HA.Tuscani

Xe máy
Làm sao mà nó lại bắt chiếc được tín hiệu mở cửa gara hở cụ? Như vậy trộm nó có xe này thì nó lại mở được cửa gara của mình à? Cụ có biết nó hoạt động như thế nào không?
Cụ X1.1 hỏi bùn cười quá. Nhà sản xuất mà nó làm như cụ nói thì nó bán xe cho Hổ à. E jải thíc đại loại như thế này cho cụ dễ hỉu nhé: Nếu gara nhà cụ có điều khiển từ xa. Thì cái điều khiển từ xa nhà cụ sẽ như cái chìa khóa Việt Tiệp ta vẫn khóa càng mấy con Ware, Dream đó. Nếu cụ muốn thêm 1 cái nữa thì cụ fải mang cái chìa Việt Tiệp nhà cụ ra đầu Lương Văn Can cắt Hàng Bông cụ nhờ mấy bác thợ khóa copy cho thêm 1 cái từ cái Việt Tiệp nhà cụ. Thử hỏi mấy chú trộm ko có cái chìa gốc kia nó có dắt được cái Dream nhà cụ đi không (tất nhiên sẽ dắt được nếu fá được..hihi). Tương tự cái điều khiển trên xe nhà cụ sẽ Copy được nếu cụ có cái điều khiển gốc nhà cụ --> Cái này đơn jản như cái fản...hic

binhsinh

Xe đạp
Tui làm đúng theo Video ap dụng cho xe Venza 2.7 ma ko dc,co cụ nao biết ko?Giúp tui với....

binhsinh

Xe đạp
Sao tôi làm mãi mà cũng ko mở đc cửa hả Cụ???Còn cách nào khác nữa ko?
:-?

hungthuoc

Xe buýt
Tui làm đúng theo Video ap dụng cho xe Venza 2.7 ma ko dc,co cụ nao biết ko?Giúp tui với....
Ae hứong dẫn Cụ kỹ thế rồi mà Cụ chưa làm dc à.
Nếu ko làm dc thì vụ này phải hội thảo bia rượu đã rồi ae xử lý trực tiếo Cụ nhá .

longthang

Xe buýt
lưu cái này lai cho nhớ

saovietauto

Xe máy
Thế ko cụ nào biết cái nút ngôi nhà để làm gì ợ? Các cụ có biết xe này ghi dung tích xi lanh ở chỗ nào không ợ? Em tìm mãi ko thấy??? Chỉ thấy cái này:

Cái chữ : 1AR-FE nó nghĩa là động cơ I4- 2.7 litter ; bác ợ